Trên tay ứng dụng giáo dục đủ 5 môn nền tảng cho trẻ từ 3 đến 6 tuổi
nkinhluan
2 thángBình luận: 27
Trên tay ứng dụng giáo dục đủ 5 môn nền tảng cho trẻ từ 3 đến 6 tuổi
Đối với trẻ từ 3 đến 6 tuổi, là giai đoạn tiền tiểu học...việc tìm một cái app giúp bé vừa có thể chơi và học một việc mà hầu như các bố mẹ nào cũng mong muôn. Hôm nay mình trên tay và chia sẻ một cái app mang tên Dinodihoc, hy vọng qua video này sẽ có thêm một phần mềm cho bố mẹ tham khảo, bố mẹ chịu khó xem hết video sẽ thấy được từng chuyên mục có gì hấp dẫn .

Đây là một ứng dụng 5 môn theo chuẩn của bộ giáo dục và đào tạo: TIẾNG ANH - TIẾNG VIỆT -TOÁN - KỸ NĂNG XÃ HỘI -THỂ CHẤT. Mình chỉ chia sẻ trải nghiệm thực tế về app này, còn thông tin cũng như chương trình thì hãy vào website để xem chi tiết mọi người nhé.
IMG_7764 2.jpg
Đồ hoạ và âm thanh của ứng dụng khá dễ thương và chạy rất mượt mà. Nội dung bài học được lồng ghép vào các trò chơi một cách khéo léo, mỗi nội dung đều kích thích bé tương tác với màn ảnh cảm ứng. Sẽ có những bài tập, bảng tin, và cài đặt mục tiêu học mỗi ngày dành cho bé phù hợp với thời gian của phụ huynh
Mình thích nhất chủ đề tiếng Việt và học đếm số, không phải bài tập vở ra hoạc nhìn sách rồi đọc sẽ cảm giác rất chán và buồn ngủ. Môn thể chất các bố mẹ có thể cùng chơi với con ở những khung giờ nhất định trong nhà bảo đảm sẽ giúp bé vô cùng thích thú

Những điểm mình thích ở ứng dụng này
- Nội dung phong phú, bài học nhẹ nhàng lồng ghép khéo léo, đồ hoạ và âm thanh phù hợp cho trẻ

Đối với nhiều bố mẹ thì việc tìm một ứng dụng giáo dục cho con đôi khi rất đau đầu, hy vọng qua bài viết này sẽ có thêm một phần mềm để mọi người tham khảo. Có thể tham khảo và đọc thông tin về sản phẩm này một cách chi tiết hơn trên Website Dinodihoc. Một lần nữa cám ơn các anh chị đã xem bài

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

27 bình luận
Bap2014
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Hay đấy, cần những app ntn, mà sao chỉ app chỉ viết đến cho trẻ 6 tuổi thôi ư, ko có app nào cho trẻ học sinh tiểu học ạ
@Bap2014 Giai đoạn tiền tiểu học...!
mơ đi cưng, vào lớp chọn trường điểm các cháu sẽ ....xanh mặt về độ khó để các cháu có thành tích khủng
ko vui vẻ thía này đâu,
@traisaigon Cám ơn chia sẻ của anh
@duclinh79. IELTS bác ạ. Cái đó là do tư tưởng của bố mẹ chúng nó bị sai lầm thôi. Nhà mình bà chị tính cho con cày IELTS từ lớp 4, mình chửi cho sml luôn. Cái quan trọng là vì các trung tâm, các thầy cô dạy IELTS rất hay quảng cáo rằng: IELTS là tốt nhất, là tất cả, có IELTS đỗ học bổng. Dm nhìn thấy quảng cáo đó nhiều lúc chỉ muốn chửi.
@traisaigon Cùng suy nghĩ với bác này. Cứ nhìn bọn Tây giáo dục là hiểu, đứa nào thích học gì là học, ko ép và để tự phát triển tư duy. Học chữ ko đc thì học nghề
@thinhnguyen1004 Cám ơn thông tin
Hữu ích lắm bác
@Chan kwan lee Cám ơn anh đã xem bài !
Miễn phí hay thu phí vậy bạn?
@kekk Miễn phí thì dùng trải nghiệm, còn mua luôn thì dùng phiên bản đầy đủ, video mình quay là dùng bản trả phí mới được đầy đủ vậy đó 😃
Bản trả phí bác đang dùng như thế nào vậy?
@VoiiRung02 Minh mua dùng và quay video, bạn chịu khó xem video sẽ thấy hết tính năng
oldman20
TÍCH CỰC
2 tháng
ủa k phải app à các bác?
@oldman20 App bác à, nhưng có bản miễn phí và trả phí
oldman20
TÍCH CỰC
2 tháng
@nkinhluan mình k thấy link bản free để test á bạn!?
@oldman20 bạn lên tim Dino Dihoc tải về la được 😃
oldman20
TÍCH CỰC
2 tháng
@nkinhluan k có IAP bạn nhỉ? phải mua xong mới có link tải bản full à?
Có phí mới đầy đủ chất năng 😃
@✎﹏нσàиɢ тυâиᵛᶰシ Đúng vậy rồi 😃
nghp
ĐẠI BÀNG
2 tháng
hay đấy
@nghp Cám ơn bạn đã xem bài

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119