Trên tay và chụp thử hình Nokia 808 PureView
cuhiep
11 nămBình luận: 622
đút cho nó it tiền thì nó nói khác. Mà nghe đồn nokia sắp hết tiền rồi.
Thích con 808 này lắm rồi ;)
@QXPro Thich thì từ từ mà nhich;,,,;,,,;
Nokia sao lần này chậm chạp quá vậy , có con 808 mà cũng lâu quá trời tung hàng ra , bộ thiếu camera à ? Nhanh lên đi , bán nhiều nhiều lên cho giá em nó down xuống bớt hehe .
" một cá bao cao su cho pureview 😃"
hehe theo minh thay thi na na như nhau thôi các bác ạ, có n808 bán ở thái hà rùi nhưng hàng xách tay 14 củ cơ các bác ạ, k có tieng việt đâu các bác ạ, mới ra bao giờ chẳng đắt...cứ phải từ từ thì giá nó mới nhừ hihi
@hungbdls sau có cook rom cài thoả mái 😃,có cả tiếng việt
@hpnv_a2 Nhưng mà mua hàng phân phối ở VN có tiếng Việt vẫn thích hơn, lại còn được bảo hành nữa, chứ xách tay thì thua.
@Mr. Tian rẻ hơn, có km nữa 😁
@jackie.stupid thích đặt hàng trước tặng tai nghe 😃khoái mỗi khoản này.
Những ng am hiểu về em nó thì k nói cũng biết bọn vtc anti rồi ạ. Nhưng những ai k biết k am hiểu mà xem chương trình đó thì phải nghe những lời dìm hàng của bọn nó.

Mà cái tg chụp ảnh nó chỉ nhìn qua màn hình đt vs máy ảnh mà biết đc chất lượng ảnh thì e phục quá. Nhiếp ảnh chuyên nghiệp đó sao ? Nực cười 😁
@jackie.stupid pro mà =))
takapygo
ĐẠI BÀNG
11 năm
chụp lén thì thôi dzồi lượm ơi
@luongtb Hêhê. Đàn ông mà!
Mấy ngày trước tôi có đọc đc 1 cuộc khảo sát là: giữa sex và điện thoại đàn ông sẽ thích thứ gì hơn. Và kết quả là sex nhiều hơn (khoảng 60% thì phải). Nếu là tôi thì tôi sẽ chọn SEX. Còn bạn? Bạn sẽ chọn gì?
@Mrkingping cả hai bác ah
@luongtb bác tham thế! Chỉ được chọn 1 thôi. Nếu đc chọn cả 2 thì còn nói làm gì nữa 😁
@Mrkingping thui thì cái nào cũng dc
phải nói là quá tuyệt, dư dả 1 chút phải lụm e nó về ngay mới được ^^
đẹp thật....phải trải nghiệm mới dc...😆
Phải nói là.....vãi công nghệ
Bánh mì phải có patê,đàn ông phải có máu dê trong người chứ,ko dê ko phải đàn ông...😁
liembavuong
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hpnv_a2
khối thằng hok phải đàn ông vẫn dê =))
@liembavuong Con gái cũng dê😁
@luongtb ý là pê đê cũng biết dê
huongtybg
ĐẠI BÀNG
11 năm
@baoc79 Bạn có biết tại sao lại có pd. vì họ quá dê.
pd có nồng độ hoocmon của cả xy&xx nên nhu cầu của họ cực lớn, lúc nào cũng muốn xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx. có thể nói tất cả những người dê rất dễ trở thành pd.
liembavuong
ĐẠI BÀNG
11 năm
@huongtybg
nguy hiểm hok tả =))

con ng nào mà chả có testos và estro. bản thân con ng là phải có cả 2 loại hoocmon đó =))
:mad: chừng nào bán đây? mấy đứa ở nokia làm ăn như .... ấy
Em này mà chạy window phone thì mua ngay
Tiếc là không...=.=
dung_155
ĐẠI BÀNG
11 năm
e tưởng bác ở HCM city mà
datphoto
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mang cái này ra biển để ngồi " nghiên Kíu " mấy E thì tốt ;)
@datphoto cái điện thoại zoom được bao nhiêu mà đời đi shot lến, muốn làm việc đó thì mua 1 cái máy siêu zoom hay 1 con DSLR + ống tele thì may ra.
Hết sức nhảm nhí.
@kkzbanana gì mà phải phản ứng dữ thế hả bác? Bác đi chụp lén mà mag theo mấy thứ cồng kềnh vậy mà k ăn cục gạch là may lắm rồi đấy.
Ps thêm là em này zoom tốt
@kkzbanana Bác ấy comment cho vui vẻ thôi mà, có cần căng thẳng quá không!
datphoto
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kkzbanana Nghiêm túc quá nhỉ . vui chút thôi ... thiệt tình :eek:
Khẳng định luôn đây là smp chụp ảnh,quay phim đẹp nhất hiện nay rồi.
Chụp ảnh đẹp quá
kutamitsu
TÍCH CỰC
11 năm
Nếu các bạn có gia đình rồi thì mua con này thay cho cái máy ảnh du lịch cồng kềnh thì nó hay hơn nhiều đấy, tiện ích thật. Mà thật sự nhé mấy máy ảnh du lịch chụp xong chả biết xấu hay đẹp vì nhìn cái màn hình hiển thị xấu ếu chịu được. Đâm ra 808 lại là lựa chọn tuyệt vời cho ai hay đi đây đi đó và khoái chụp ảnh, đứa nào chê xấu thì đặt nó cạnh một cái máy ảnh xem "đứa nào" đẹp hơn 😆
save bừa 1 cái ảnh ông kia chụp về xem trên màn 19' zom ra còn net thì nói gì 😃). Đỉnh quả No ơi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2023 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019