Trên tay và chụp thử hình Nokia 808 PureView
cuhiep
11 nămBình luận: 622
Khoái nhất là cái bao silicon che dc cái cam thì quá ok rồi
hĩx! siêu phẩm lại raT_T mặc dù ko có $ để sắm em này về nhà T_T
Mà hình như pureview ko hỗ trợ tốt trên wp thì phải :S
zimkoy
ĐẠI BÀNG
11 năm
đẹp thật,zoom nét căng o_O
Sao bác cuhiep ko chụp ở chế độ creative 38mpx cho anh em zoom mỏi mắt! Chụp ở độ phẩn giải thấp zoom chưa khoái lắm!
Iphone 4s + 1 cái ống nhòm quân đội = zoom max của 808 pureview
@Mrkingping Thế chắc đi đâu cũng phải mang ống nhòm quân đội.. :rolleyes: => FAIL
@Armerial Đây là dành cho những ai chê 808 thôi, chê thì chỉ làm ntn để đua đòi vs 808 thôi. Haha
DÊ RẤT DỄ TRỞ THÀNH BÊ ĐÊ 😁 LAN MAN WA LẠC ĐỀ RỒI
ceddtu
TÍCH CỰC
11 năm
thiết kế xấu quá.
Bác nào muốn tìm hiểu thêm về việc test Video Nokia 808 thì vào đây nhé
http://www.badzhakov.com/blog/?p=6011
Còn đây là test về phần thu âm trên N808
http://www.badzhakov.com/blog/?p=6291
có them 1 người chê e nó xấu
liembavuong
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn có coi Wall
E robot biết yêu hok =))

đẹp xấu là tùy mắt mỗi ng , có ng nói con IP 3 4 nó xấu , nhưng có ng khen nó rớt hết nước miếng

có ng khen con S3 đẹp nhưng có ng lại chê nó chẳng ra gì

808 cũng zậy , đẹp xấu tùy ng dùng cảm nhận ^.^
mình được xem tận mắt con n808 tại 17 thái hà rồi, theo mình thì máy k xấu vì có con camera khủng thì chỗ camera phải lồi lên thôi, máy cầm đầm tay lắm các bác ạ, rất nam tính, mỗi tội giá mắc quá, gia như 11t thì e múc ngay nhưng 13.8t e phải xem xét vì nó cũng chưa thực sự cần thiết lắm hêhee
@hungbdls Mình cũng nghĩ vậy ^^ Có thể mình sẽ chờ Nokia phân phối chính thức xem sao, thường thì rẻ hơn xách tay, không thì mình sẽ tiếp tục mua 2nd ^^ Bán N8 rồi giờ xài N9 camera chụp tệ quá... Chụp ban ngày ánh sáng đẹp còn đỡ, chứ chụp buổi tối dạo này mình không muốn up lên mạng xã hội để chia sẻ luôn 😔
e nghĩ dến cuối năm nay lại bèo bọt ngay ấy mà, như con n8 cũng thế thôi, mới ra thì khủng lắm giờ thì khủng hoảng rồi...hihi...
nhưng đợi đến lúc giá nó xuống tầm 11 củ e mua...máu lắm rồi nhưng vẫn máu e sony xperia ion hơn các bác ạ.....

cellphones quay nè.các bác nghĩ sao?
@blueseaN9 chợ hoa sáng mà bác. Tầm 3h gì đó
@jackie.stupid Thế ah? Mình kết em này hơn cả lumia 900, Nhưng phai công nhận thiết kế của n9 với l900, l800 đẹp quá. Còn này thì thiết kế theo phong cách khác, đẹp theo kiểu khác chứ ko lung linh đc như mấy em kia! Hic! Có lẽ làm em này với n9 là hợp lý!
@blueseaN9 trúng đề cái là 2 tay 2 em lo gì bác nhỉ 😁
@jackie.stupid Ẹc! Lô đề cá độ thì em chạy đây...:eek:
chụp quá chuẩn luôn rồi! Ước gì có 1 em để chụp hằng ngày 😃
cung duoc chua phải xuất sắc lắm, chỉ xuât sắc so với smart phone thôi
nhìn cái cạnh của máy . nhokia thiết kế như thế chứng tỏ họ dã quá chú ý về thiết kế để giảm tỉ lệ dày của em nó mình dã đc nhìn con màu trắng đẹp
mmxx
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy chụp đẹp quá, body nam tính, cuối năm mua thôi.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2023 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019