Trên tay và chụp thử hình Nokia 808 PureView

cuhiep
11/6/2012 9:45Phản hồi: 622
622 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

máy đẹp! mấy bác nào chê dày thì xem lại đi, vẫn có thể mỏng hơn nhưng máy sẽ to hơn, các bác thử nghĩ S3 nhỏ bằng này thì mỏng nổi ko?
cá nhân em thấy máy đẹp, thiết kề hiện đại, nhìn giống phong cách hàng 2tech của robot trong mấy film viễn tưởng!
dauto090
ĐẠI BÀNG
12 năm
chờ em rồi múc thôi - hehe
Nokia 808 có 3 màu trắng, đen, đỏ, mình là mình thích màu đen, ko thích trắng, nhưng mà con màu trắng này mình thấy đẹp nhất, màu đen có vẻ "yếu thế" hơn một chút ---> khó lựa chọn quá 😁. Hay là phải tung xu nhỉ :p
thanhlonely
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thật sự quá ấn tượng với chất lượng ảnh chụp từ con này. Quá chuẩn, các con đt khác không có cửa luôn
:mad:
tui thì chờ hết nổi rồi:mad:
Vẫn 1 câu hỏi, tại sao Nokia ko làm mõng thêm 1 xíu nhỉ?
Khả năng mõng thêm 2mm vẫn được mà
@zodanh2102 theo bác thì nên làm sao để mỏng thêm 2mm , để anh em cùng biết
@nhok_dk Bỏ cái màn hình với cái nắp lưng đi😁:p
@zodanh2102 Để được kiểu dáng như thế này là đã làm mỏng 2mm rồi đấy:p vì cũng có người hỏi trước bạn rồi!
Mỏng thêm thì pin ít hơn, dễ hỏng hơn
k duoc cac bac ah, theo e neu mong hon thi pin se kem va camera k khủng được như bây giờ...e thấy con này dùng rất là nam tính đấy, k biết bao giờ mới có ở nokia vn thôi?????e thử chụp ảnh rồi, quá tuyệt các bác ạ...giá tầm 11t thì hợp lý hơn..heheh😁
e đang phân vân con này và con sony ion vừa ra đây
islandvt
TÍCH CỰC
12 năm
Đợi hàng này giảm giá rồi hả mua 😃 mình rất thích camera của Nokia bây giờ đang dùng Nokia N8 chụp hình cũng quá đỉnh rùi nói chi Nokia 808 này 😁
Hôm qua làm 5 tờ vé số, hi vọng zô 1 giải nào đó kha khá để ẵm em 808, cuối cùng trật lất ----> tiếp tục chờ tiền thưởng cuối năm vậy....😔
một chiếc điện thoại khủng
alo! co bac nao dung roi cho y kien ve pin N808 di, xem the nao?o hoanghamobi ban 11.2t thoi, cung re roi day cac bac ah,e dung con ion chan qua pin duoc 1 ngay vai chuong that...
@hungbdls Ion đỉnh quá rồi, vọc android cho sướng 😆 chứ qua sym cùi mần chi, còn đam mê ảnh ọt thì với sim ko có khái niệm Cùi ;))!
@hoangduykt7990 symbian vọc fw, effect cũg hay mà.....bell bi giờ có nhju effect vip lắm. hehe
@hjhdahjdo ua thi sở thíchvọc mỗi ng # nhau, nhưng mình nghi vọc android có nhiều cái hay hơn, nói chung vọc càng nhiêu HĐH thì càng tốt!
mình thích camera con này vãi.. tiếc là không đủ tiền. ngày nào cũng lên mạng ngắm mong rằng sớm có tiền đập hộp híc...
sau 2 năm mơ ước, cuối cùng mình đã sở hữu chiếc điện thoại này
@ptvd1994 chúc mừng
@ptvd1994 Chúc mừng
Group 808 h đa số hoạt động trên FB
https://www.facebook.com/groups/pureviewvietnam/

anh em quan tâm em nó và muốn sở hữu thì join group trao đổi nhé
Huyền thoại rồi
2022 nhìn lại

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế