Trên tay và tặng 2 bàn phím Bluetooth gập được, khá gọn, chất lượng chấp nhận được
Nam Air
4 tháng trướcBình luận: 1.021Lượt xem: 24.882
Nhìn nó có vẻ hơi hàng mac nhưng để chống cháy chắc cũng đc :p
Bàn phím hi-tech
Không biết rổ rá như thế nào nhỉ? Cũng muốn có 1 em nhỏ gọn như vậy để dùng với ipad.
Mình thì chưa dùng bàn bluetooth nào nên hy vọng trúng để có thể trải nghiệm
mình đang sử dụng phím của genius, hàng tàu nhưng khá bền bỉ 😁
lần trước cũng xài bàn phím bluetooth , nhưng kết quả là rất hay rớt kết nối, khá bực, sau đó chuyển sang logitech k380 thì xài luôn đến giờ, giữ kết nối ổn định.

nên giờ mặc dù vẫn có mong mún thử, nhưng cái cảm giác sợ nó vẫn còn
Cái bàn phím dị vãi
lần trước cũng xài bàn phím bluetooth , nhưng kết quả là rất hay rớt kết nối, khá bực, sau đó chuyển sang logitech k380 thì xài luôn đến giờ, giữ kết nối ổn định.

nên giờ mặc dù vẫn có mong mún thử, nhưng cái cảm giác sợ nó vẫn còn
Mình đã sử dụng không dây logitech nhưng đổi sang có dây đã hơn, cái này chắc tiện nhất là dùng cho Surface.
Đang dùng bàn phím bươm bướm
Vẫn đang xài bàn phím có dây, bàn phím ko dây duy nhất đang sử dụng là mặt sau con chuột bay 😁:D:D
chưa sử dụng bàn phím bluetooth bao giờ
Bàn phím này thấy hay đó, cần thiết khi đi càfe các kiểu
Trông lỏng lẻo vậy :3
nhìn gọn quá nhỉ, dùng với MTB thì ngon
Chưa bao giờ đc dùng bàn phím Bluetooth dạng này, hy vọng may mắn để đc trải nghiệm
Đang xài cái keyboard của Apple vì kỳ đó ghiền bộ máy tinh của Apple quá mà ko có tiền nên tính sắm từ từ, keyboard trước,rùi con chuột rùi Mac mini.... nhưng cuối cùng, lại quất con Mac pro luôn. Còn con keyboard Apple thì giờ sử dụng cho cái PC ở vp trên hdh Win
Ngày xưa có dùng 1 con bluetool của logitech 1 hôm thấy nó bẩn xong vs gãy phím enter 😆). Tới giờ chưa mua cái nào thay :v
trông có vẻ ngon, định mua mấy lần nhưng sợ bấm chán

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019