Trên tay và tặng Apple TV 4K: Đem trải nghiệm iOS lên màn hình lớn với chất lượng 4K HDR
agp8x
3 năm trướcBình luận: 3.096Lượt xem: 291.052
K có tivi 4k thì hơi phí nhỉ 😁
Mình đang dùng Mibox 4K Global thấy cũng ổn, điều khiển có voice để tìm mọi thứ rất tiện. Bọn trẻ nhà mình rất thích, nhưng nhìn thiết bị này cũng bị cuốn hút 😁 Vì cả nhà đều dùng hệ sinh thái IOS (iPhone, iPad) chứ ko ai dùng Android cả, khả năng tương thích với đầu này khá cao.
Đang tính mua con box của xiaomi 😔
Mình đang dùng con xiaomi mibox3. Vì remote của nó ít phím bấm. Và nó thật sự tốt
Trải nghiệm iOS trên màn hình lớn, đáng thử
Em đang dùng fpt playbox. Thấy dùng khá tốt, mượt mà, ổn định. Khổ nỗi kho phim hơi ít, giá phim hơi cao.
Em đang xài FPT Play, hy vọng may mắn có cơ hội sở hữu Apple TV để trải nghiệm
Quá đẹp. Ở nhà đang xài đầu Viettel gói eco gì đó mà HBO SD. Gọi cho bên tổng đài nâng lên Family 2 mà miết nó ko vô làm 😔. Gói này ít kênh HD quá
chưa bao giờ dùng 1 tv box thật sự, chỉ mới dùng kodi trên raspberry pi và android có sẵn trên tv sony thôi.
nếu may mắn thì sẽ được trải nghiệm 1 sản phẩm đến từ apple.
Cảm ơn shop đã tài trợ sản phẩm cho bài review.
Chưa dùng cái box nào cả, chỉ xài smart tv sámung mà thấy cùi quá.
Mong 1 lần may mắn
Mình đang dùng mibox 4k và thấy rất hài lòng
Mình đang dùng Anycast và truyền hình cáp của Viettel, thấy dùng rất ổn định và rẻ
Mình đang xài cái m8s và m95 . nó rất tiện, xài coi phim chơi game tốt và có airplay luôn. Quá đã
Đang dùng một cái Android TV của TQ, hi vọng bốc thăm đổi dùng con này 😃
Nhà đang xài mibox 3s(chạy rom quốc tế) khá hay, nhưng không hiểu sao xem youtube khá lag, cùng video đó xem trên smart tivi lg rất mượt, mặc dù mọi thứ khác mibox đều nhanh hơn tivi.
Đang sử dụng mi box 4k thấy rất tốt
Mình đang dùng đầu thu của vtc, chỉ thu được các kênh quảng bá, xem thời sự thấy ổn
Chrome cast 2 mình dùng khá ổn, trúng thưởng đổi tivi luôn @@
Không có điều kiện để thử nghiệm setop box, hiện đang xài ăngten thường. Nói chứ mê lắm
TMe
ĐẠI BÀNG
3 năm trước
Ko có đầu thu, smart TV Sony chủ yếu cho mấy đứa nhỏ xem youtube
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 167VIPhemilo
9.424 bài đăng
0 bài đăng
QuyetND_Jr+ 104TÍCH CỰCQuyetND_Jr
789 bài đăng
quangthegtvtk49+ 80CAO CẤPquangthegtvtk49
4.893 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 79CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM