Trên tay và tặng Apple TV 4K: Đem trải nghiệm iOS lên màn hình lớn với chất lượng 4K HDR
agp8x
3 năm trướcBình luận: 3.096Lượt xem: 290.088
Trước xài android box, đc hơn 1 nằm là tèo rồi 😔
Đang xài smart TV LG cắm dây mạng trực tiếp xem bóng đá qua FPT play vẫn thấy ngon.
Đang dùng FPT Play, nói chung cũng ổn, cơ mà do bản quyền nên phim trên đó giờ k dc như trước kia nữa
mình đang dùng xiaomi mibox 4k khá ok. nhưng nếu có điều kiện. mình sẽ thử mua Táo box này xài.. 😆
Mình đang sài combo nhà táo. Hy vọng đc trải nghiệm thêm Aplle TV 4k.
Mình đang dùng LG smartTV 4K vs AppleTV (cũ) ^^ hy vọng sẽ "giựt" được giải để có thể tận hưởng chế độ 4K cực chất trên TV cho đã con ngươi luôn
Mình đang sài đầu thu mytv. Hy vọng một ngày được trải nghiệm apple tv. ^^
giống tvbox nhỉ
Đang dùng xmio của viettel
Khởi động lên là vào thẳng chương trình tv. Điều khiển đơn giản. Các cụ ở nhà cũng có thể tự bật lên xem tv được. Dùng thử 1 số đầu khác thì thao tác xem tv khá là khó với người già. Chọn app - chọn mục xem truyền hình - chọn kênh. 1 rừng tuỳ chọn.
Còn với nhu cầu bản thân thì cũng đủ dùng. Cài app smart youtube tv beta là có thể phát youtube từ điện thoại trực tiếp lên màn hình.
Mình đang dùng Apple TV 2015 cho TV ở nhà, cảm thấy khá hài lòng. Mỗi lần xuống phòng ba mẹ chơi, thấy ba mẹ dò tìm web xem phim trên cái smart TV dòm thấy thương. Đang tính mua thêm một cái Apple TV cho ba mẹ, mà đang phân vân.
Chrome cast 2 + mibox 4k
Xiaomi mibox 4k Dùng mượt mà, khá hài lòng
Mình xài Himedia Q10 lite, xài ngon 😁
E thì chưa có cơ hội để tận hưởng nó.đành thèm thuồng thui.chỉ đc trải nghiệm box china thui.tim e đau quá __
Mình đang sài Chrome cast 2 nói chung là đáp ứng được nhu cầu cơ bản.
Xiaomi mibox 4k nói chung là cũng đáp ứng nhu cầu cơ bản.
Apple TV 4K không hẳn là một đầu phát nội dung theo cách hiểu của người Việt chúng ta, vì thực chất nhiệm vụ của nó là đem trải nghiệm iOS lên màn hình lớn với chất lượng 4K HDR. Tuy nhiên mức giá tương đối cao cùng khả năng trình chiếu video offline gần như không có là điểm khiến sản phẩm này không mấy phổ biến tại Việt Nam.
Đang xài mibox, ổn với cái dt xiaomi đang xài, cơ mà nhà trừ mình ra toàn dùng iphone ipad, nên mong có cơ hội thử xem hệ sinh thái của Apple trên tivi như thế nào 😃
Chưa bao giờ có điều kiện sài đầu thu kiểu này 😔
xiaomi mibox 4k, ngon bổ rẻ 😆
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019