Trên tay và tặng bộ giá đỡ điện thoại GIVI S957B - gắn được cho mọi loại xe

su béo béo
12/5/2020 9:52Phản hồi: 533
Trên tay và tặng bộ giá đỡ điện thoại GIVI S957B - gắn được cho mọi loại xe
  • Giá đỡ điện thoại của GIVI có mã S957B đang được bán với giá 890.000 đồng tại GIVI Point hoặc những cửa hàng có bán đồ chính hãng của GIVI.
  • Mình làm trên tay và tặng cho anh em luôn. Cách thức tham gia rất đơn giản: anh em cứ cmt vào bài viết của mình, 23h59p ngày 23 tháng 5 năm 2020 mình sẽ chốt game.
  • Giá đỡ điện thoại này phù hợp cho tất cả những loại xe, trong đó có cả xe đạp.
  • Anh em đi xa sử dụng loại này rất đã, vừa cứng cáp, vừa có cả áo mưa chống nước.
  • Anh em chia sẻ với nhau nhiều hơn tại Tinhte.vn/xe.
  • Cám ơn GIVI Việt Nam đã giúp mình có quà để tặng cho anh em.

Giá đỡ điện thoại GIVI S957B này có thể sử dụng cho hầu hết các loại điện thoại có mặt trên thị trường hiện nay. Ngoại trừ những trường hợp đặc biệt như Samsung Galaxy Fold hoặc những con điện thoại ngoại cỡ như vậy. Hộp đựng của giá đỡ này khá đẹp và cứng cáp. Trên đó có hình ảnh tượng trưng cũng như các thông số của nó.

Bên trong hộp có: túi đựng điện thoại, pat gắn lên xe, áo mưa dành cho túi đựng và sợi dây cố định. Mình sẽ nói về cái túi đựng trước, túi được thiết kế để đựng điện thoại vào bên trong. Thao tác bỏ điện thoại vào rất dễ, anh em chỉ cần mở khoá kéo ra, sau đó bỏ điện thoại hướng mặt ra phía miếng nhựa trong. Lấy miếng đệm lưng cố định điện thoại sau đó dán 2 dây khoá lại là xong. Phía bên ngoài túi còn có thêm một lớp chống nắng nhô ra giúp anh em không bị khó nhìn khi trời nắng. Phía bên dưới là lỗ để luồn dây sạc vào trong. Phía sau là khoá và đầu móc dây cố định.

Để gắn giá đỡ điện thoại này lên xe, anh em phải sử dụng cái pat đi kèm và cố định trên ghi-đông của xe. Còn với xe tay ga hoặc những xe số bình thường anh em có thể gắn lên phần kính chiếu hậu. Cách gắn cũng rất đơn giản, anh em gỡ 2 đầu ốc ra sau đó cố định vào ghi-đông và siết chặt. Phía trên có một tay xoay, anh em có thể mở ra để di chuyển lên xuống phù hợp với tầm nhìn của mình. Mọi thao tác đều rất dễ dàng thực hiện bằng tay.

Phần phụ kiện của bộ giá đỡ điện thoại này gồm có: 1 áo mưa, 1 miếng cao su đệm và 1 sợi dây cố định. Áo mưa anh em mang theo phòng ngừa trường hợp bị trời mưa bất chợt. Khi anh em dùng áo mưa lên giá đỡ vẫn có thể xem điện thoại được thông qua một lớp kính.

Còn có thêm một sợi dây để cố định chiếc điện thoại của anh em cho chắc hơn. Một đầu móc vào túi đựng điện thoại, đầu còn lại anh em cột vào ghi-đông. Nhờ phụ kiện này anh em sẽ đỡ lo hơn về những vấn đề cướp giật hoặc bị rớt túi đựng ra vì gài khoá chưa kỹ.

Mình sử dụng cái giá đỡ này cho việc xem google map nếu như đi xa mà không biết đường. Thay vì móc điện thoại ra vào thì bây giờ mình chỉ việc để nó cố định ở trên đó luôn. Mình nghĩ với nhiều anh em khác những loại giá đỡ điện thoại như thế này sẽ giúp được rất nhiều việc.

Quảng cáo

Tuy nhiên, mình thấy chiếc giá đỡ điện thoại của GIVI vẫn còn một số chỗ chưa được ưng ý lắm đó là về việc sử dụng, thao tác gắn điện thoại hơi mất thời gian. Nếu như vấn đề này được khắc phục mình nghĩ nó sẽ ngon lành hơn. Thứ hai là giá cả của giá đỡ GIVI này hơi cao hơn so với mặt bằng chung của những loại giá đỡ trên thị trường hiện nay. Anh em có hay sử dụng những loại giá đỡ điện thoại như thế này không?

Kết quả Game:
533 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon, hóng Vinh hoặc mod Heo Sữa nào đó inbox hỏi địa chỉ gửi quà 🤗
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 loại này từng nghiên cứu rồi! Chỉ gắn dc trên xe gắn máy hay xe đạp lòi cái ống tay lái ra thôi bác! Chứ dòng có mặt đồng hồ lớn như Wave, Future...ko lòi cái ống tay lái ra (vốn chiếm đa số thị phần xe) thì chỗ đâu mà gắn!???
Bác thấy đa số bác tài công nghệ chạy Grab, Now... công việc buộc phải xem map liên tục đều gắn điện thoại lên cái kẹp đỡ, chốt vào ốc gắn kính chiếu hậu...
Tùy xe của bác à
@MrNamN loại này có gắn vào chân gương được không anh nhỉ
k6saigon
ĐẠI BÀNG
4 năm
@crazysexycool1981 Đắt khét, mà nhìn xấu kinh. Mịa về lấy mua chai coca uống cho đã, lấy vỏ cắt đôi. Trời có mưa úp cái vỏ chai lên. Chấp hêt mưa gió, có khi còn đẹp hơn đồ thổ ôn này!!!
@k6saigon Đồ tặng mà, trúng thì lấy, nhược bằng bỏ tiền mua thì ko 😆
@alancabata đây là loại kẹp ống tay lái, ko kẹp chân gương được! Trước khi mua phải căn nhắc coi có phù hợp với xe mình ko? Loại kẹp chân gương do xe nào cùng có, nên xe nào cũng phù hợp! Loại này phải cân nhắc!
có cái này xem google map khi đi xa chắc tiện
Ngon nè, thiết kế nhìn rất là an toàn và chống chói tốt! 😁
thiết kế chống nước ngon lành
ha26
TÍCH CỰC
4 năm
@Tinluntit1010 Nhìn thích quá bác
@ha26 mình cmt kiếm quà , hàng givi mình thấy overpirice bỏ mẹ 😆)
ha26
TÍCH CỰC
4 năm
@Tinluntit1010 À chúc bạn may mắn
caphe17
TÍCH CỰC
4 năm
@Tinluntit1010 ko những hàng Givi, nhất là các hàng sạc cáp.. =))
tungvuong67
ĐẠI BÀNG
4 năm
hàng tặng ngon phết mà ít bác còm-mèn thế nhỉ :v
@tungvuong67 Bảo rồi, quà cáp thì chả mấy ai chê mô, topic này tồn tại vài ngày là lên đến vài chục page comment 😆
@crazysexycool1981 comment rep trong này quay có trúng ko bác nhỉ ? :v
@crazysexycool1981 chắc là không giới hạn lượt comment đâu ha
@Vịt Yêu Spa Chịu, chắc ko được tính mô 😁
Quá đẹp và tiện lợi, nhưng ko biết mang áo mưa vào có làm điện thoại nóng lên ko nhỉ?
@inthelight1987 chắc kèo là có rồi
đẹp. giá cao khó tiếp cận quá.
phuc spkt
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ngon lành đó, mà giá cao quá
aceracer
TÍCH CỰC
4 năm
Ngầu nhĩ
maximum82
ĐẠI BÀNG
4 năm
giá quá cao . ko hợp lý so với giá
Đình.Bảo
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có vẻ chắc chắn hơn mấy loại khác
bladza
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ngon, có con này đi coi đường rất tiện
Khiem Lee
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ae xe ôm công nghệ chắc hết sợ ướt rồi
Mr.ZP
TÍCH CỰC
4 năm
@Khiem Lee Nhưng cái giá này thì xe ôm công nghệ nào đầu tư cho nỗi 😅
aceracer
TÍCH CỰC
4 năm
@Khiem Lee Vâng, đang cần
@Khiem Lee Thứ nhất là đắt, thứ hai là không gắn cho xe phổ thông đc
@Mr.ZP xe ôm giờ giàu lắm bạn ê
hay quá, mình cảm ơn đã tặng mình cái giá đỡ điện thoại này 😁
Có cái lưỡi trai che nắng nhìn ổn phết he he
@Nam Air hôm thấy bác xe ôm gắn cái này, có cái mũ lưỡi trai hay hay, đuổi theo để hỏi thì lão ta chạy như đua -_-. chắc đang nổ khách
Hóa ra là của anh Givi
minianimo
TÍCH CỰC
4 năm
Có cái này +Google Maps thì an tâm
vienbu86
ĐẠI BÀNG
4 năm
Quá đã.. Hy vọng trúng giải

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp