Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Trên tay và tặng bộ nghe đĩa than đơn giản nhất mà loài người từng làm ra
Rất hay và hữu ích!/8 người
cuhiep
10 thángBình luận: 122
Trên tay và tặng bộ nghe đĩa than đơn giản nhất mà loài người từng làm ra
Anh em thích một máy phát đĩa than đơn giản, anh em muốn có gì đó phát ra âm thanh mà lại có một thiết kế rất đặc biệt, nhìn vào là ai cũng để ý. Victrola là cái mà anh em cần. Nó là hệ thống đơn giản nhất mà loài người từng làm ra để có thể nghe được đĩa than. Nó chơi đĩa than, nó đẹp, nó đơn giản... dĩ nhiên là sẽ phải hy sinh vì giá của nó chỉ có khoảng 1 triệu đồng.

Anh em yêu cầu cao về chất âm, hoàn thiện tỉ mỉ như loa B&O này nọ thì đây không phải là lựa chọn của anh em.

Cách thức hoạt động:
Cắm điện, bỏ đĩa lên và tận hưởng. Ngoài đĩa than ra thì anh em còn có thể dùng các nguồn nhạc từ Bluetooth hay đường âm thanh vào bằng lỗ 3.5mm (line in/ aux). Và ngoài loa có sẵn thì anh em còn có thể dùng đầu ra bằng lỗ cắm tai nghe 3.5mm hay lỗ ra hoa sen (RCA) phía sau.

Về thiết kế và ngoại hình:
Được làm dạng như cái vali, mở ra là có đủ đồ để chơi. Victrola có thiết kế bắt mắt, màu mè... nhưng sự phối màu lại rất đẹp và cá tính chứ không phải là kiểu loè loẹt rẻ tiền.

Nếu xét theo ngoại hình thì Victrola này hay các Victrola khác nói chung rất phù hợp để trang trí, đạo cụ chụp hình...

Thôi thì nó đơn giản vậy thôi, anh em coi hình là hiểu, anh em coi hình xong mà không hiểu thì mình có nói thêm mấy cũng không hiểu.

Như trên tiêu đề mình nói là tặng cái bộ này, nó gồm luôn cả một đĩa than xịn xò, hiếm gồm các bài nhạc sôi động, cổ vũ tinh thần mạnh mẽ như We Will Rock You, We Are The Champion... Game này đang chơi trên Facebook cá nhân của mình và thể lệ trên đó, anh em nhấn link vào đó chơi nhé. Link:

Gập lại nó sẽ là cái vali như thế này.

Mở ra thì nguyên mộ bộ chơi đĩa than hiện ra.

Anh em cắm điện, bỏ đĩa vào và nghe thôi

Nó có hai cái loa phía trước, kêu nhỏ và không hay. Nếu anh em căng thẳng quá về chất âm thì có thể nối ra loa ngoài.

Tổng thể từ trên xuống

Một đĩa than tặng kèm. Toàn những bài hát cổ vũ tinh thần tuyệt vời.

Nút âm lượng đồng thời là nút nguồn. Anh em có thể nghe tai nghe qua lỗ 3.5mm, trải nghiệm cảm giác rẹc rẹc, cảm giác analog...
Rất hay và hữu ích!/8 người
Tặng e với bác ơi 😁😁😁
Huy H
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@leonheart79 Bác ấy chỉ "trặng", chứ không tặng
@Huy H 🤣🤣🤣
Tai trâu chắc cái này hợp lỗ nhĩ mình đây. Cuối tháng đi mua thử.kkkk
Dùng lỗi chính tả để câu view, hoặc cố tình sai lỗi chính tả là xúc phạm người đọc đó mấy admin vs Mod ạ. Tôi đến chịu các ông.
@anhcong_sos Nói chung là lỗi cẩu thả. Làm xong chả chịu đọc lại cứ thế mà đăng. Chỗ mình làm dự thảo văn bản sai 3 lỗi chính tả bộ phận Văn phòng nó rà được bị đuổi chắc luôn.
nhuphuzz
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@cuhiep Phần cứng của não có vấn đề về chính tả 😁
N2X
CAO CẤP
10 tháng
@cuhiep Haha. Cái này nó ăn vào máu rồi, gọi là Gen đó. Sẽ di truyền lại cho thế hệ kế tiếp. Khỏi lo.
@Fbiprohj Bên mình gửi mail cho sếp mà sai lỗi chính tả hay ngữ pháp là đc sếp gọi ra giảng 1 khóa đào tạo Tiếng Việt cấp tốc liền. Đâu sướng như Min, Mod
toàn nghe nhạc trên youtube,

mình chỉ thưởng thức bài hát để nghe và giải trí thôi.

chứ không cảm nhận được âm, nên không cần máy xịn, chỉ cần bài hát hay và mình cảm giác nghe hay là ổn..
Thua
@Hùng Xồm Đã edit
.acu.
TÍCH CỰC
10 tháng
@Hùng Xồm ẩu vl
tuanpekoe
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Hi vọng nhận được quà tặng từ Tinhte 😁
Rồi làm sao nhận mod ơi hihi, mình thích cái này lắm
@Mr KOP chơi trên fb mình mà, trong bài mình có nói đó 😁
ôi Queen, cảm ơn bác Hiệp vì ae nhé
Pnmr560
TÍCH CỰC
10 tháng
Tiêu đề sai chính tả như đấm vào mắt luôn 🙄
cũng muốn 1 bộ, nhưng không biết làm thế nào để được tặng.
@kirakun277 Link trên đó bạn
Đã like, đã chia sẻ bài hát yêu thích ạ 😊
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Screen Shot 2020-06-11 at 08.50.50.jpg
đã quá, nhường anh em thích chơi món này 😁
Làm sao để nhận quà nhỉ
DuongVm
ĐẠI BÀNG
10 tháng
Quá đẹp
KunGT
ĐẠI BÀNG
10 tháng
bác Hiệp xài chán thì tặng ae nhé
giá chỉ có 1tr có thể chơi được, nhưng chơi cái này cũng giống như chơi game console, tiền mua máy không bao nhiêu, tiền game mới căng
@Mr Prince hahaha chuẩn bài.. má nó thốn lắm.
@Mr Prince Tiền đĩa mắc lắm hả bạn
nếu muốn mua bộ này thì mua ở đâu nhỉ?
Không chơi Facebook nên không tham gia.
@Lê văn zyx me too
Nhìn thích phết.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019