Trên tay và tặng case Razer cho iPhone 11 Pro
cuhiep
2 tháng trướcBình luận: 417Lượt xem: 31.221
417 Bình luận
Mình dùng ốp 20k rẻ đẹp .
Mình xài Jinya Defender cho Pro max
Đàng dùng ốp trong của spigen từ lúc lấy 11 pro đến giờ. Em nó bắt đầu bị ố màu.
@Esclipse Spigen thì ố màu lẹ lắm
Mình thích da chân đà điểu mà có điều iPhone 11 không dính lắm, có 1-2 chỗ hở nhẹ
Đang xài ốp UAG plasma cho pro max midnight green. Cảm giác k ngại rơi rớt
@bthieu2212 Dùng UAG thì quăng ầm ầm
@Vo_manh nó đó bác, quăng quật cả ngày chẵng thèm để ý, cơ mà nó dày quá bác à, 1 tuần tháo ra vệ sinh bụi cát thấy cầm máy xài đã vkl
đẹp đấy chứ, mod nên tặng nón tinhte nữa
Xin cái op anh ơi
Mặt sau đẹp thật, nhưng mặt trước nhìn bị chia đủ kiểu. Cá nhân không thích dùng ốp, nhưng sợ “tổn thương” nên đành chịu 😔(
Công nhận ốp xấu thật.
Cái u 3 mắt còn chưa đủ nổi lại còn viền xanh
Mặt sau good, mặt trước thấy chia cắt nhìu phần, rối quá 😔
Mới trúng cái gear4 từ các mod :d
Có em này vô bộ ốp của em cũng đc <3 em chỉ tin tưởng UAG Monarch thôi, thích cực.
@Quân Mã ngưỡng mộ bác, e chỉ chơi tới uag plasma cho con pro max mà muốn chóng mặt rồi ^^
@bthieu2212 😆 xài quen r ghiền lắm bác ơi, từ XsM qua Note10+ rồi Pro Max đều UAG Monarch <3
@Quân Mã Nó an toàn đấy. Cơ mà gắn dô pro max cầm mỏi tay quá chừng. Cảm giác cầm nắm cũng dễ cấn tay và cồng kềnh quá. Tháo ra thì sợ rớt. Haiz nản quá
@bthieu2212 Bản đanh cho Pro Max nặng vời dày hơn so với XsM với lại Monarch xài quen thấy đã, tháo ra thì lại thấy thiếu thiếu cầm k quen tay.
Kết cấu nhìn ko đẹp cho lắm
Mình dùng ốp UAG cho X, lâu lâu đổi qua Lasonmai bản Trống Đồng, buồn thì lại tháo ra xài nude, cảm giác nude vẫn thoải mái nhất. Cầm Pro thì lại thích cái lưng nhám của nó nên ko nỡ dùng ốp
@mr_zero1188 E cũng đg xài uag cho pro max. K lẽ giờ tháo ra xài nude ấy. Mỗi lần tháo ra vệ sinh cầm xài đã vkl
Đang xài ốp dạng lưới 70k rẻ mà ổn 😁
màu xanh đẹp
Ốp này làm cụm cam nổi bật lên 69 lần.
Lần cuối dùng ốp là cách đây đã 5 năm có lẻ 😁

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019