Trên tay và tặng iPhone XR vàng

cuhiep
1/7/2022 10:43Phản hồi: 10.487
10.487 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bocugaumeo
ĐẠI BÀNG
2 năm
Kỷ niệm với iPhone 6, đó là lần đầu tiên của mình được cầm chiếc điện thoại, đó là cái nhìn đầu tiên đập vào mắt mình, mặc dù màn hình của chiếc điện thoại ấy bị rớt quá nhiều nhưng mình cùng vi vu mọi nơi với nhau, lưu lại những khoảnh khắc không thể nào quên.
Chiêc đt iphone đầu tiên ngốn của mình 2 tháng lương
clapika
TÍCH CỰC
2 năm
Kỷ niệm với iPhone với mình là cả 2 vợ chồng cùng chia tay Blackberry, chuyển sang nhắn tin cho nhau bằng iMessage thay vì BBM. Lúc đầu dùng chưa quen, còn bảo nhau hay quay lại BB? Mãi gần tháng trời mới quen được. Mới đó mà đã 8 năm rồi.
Iphone lần đầu sài là cái 8plus được cty cấp cho sài.
alex.hn
CAO CẤP
2 năm
Kỷ niệm của tôi là tôi đang dùng 2 con iphone XR và mong muốn nhận được con thứ 3 này từ cuhiep. Hết! LOL
Truongleks
ĐẠI BÀNG
2 năm
Ước...
t_snow
CAO CẤP
2 năm
Con XR là con đầu tiên mình dùng có FaceID, cảm giác tiện lợi vô cùng
anhdaica
ĐẠI BÀNG
2 năm
Năm lớp 10. Thằng bạn sắm được con ip đầu tiên. Cả lớp trầm trồ chúi mũi vào lướt :v
Năm 2021 mình mua con iPhone XS Max, xài khá mượt, nhưng vì mua cũ nên pin mau hết, nên đã bán và xài iPhone 11 tới nay.
Con iPhone mình nhiều kỷ niệm nhất là con 6S Plus, mình được mẹ tặng nhân dịp sinh nhật, bắt đầu xài và nghiện IOS cho tới nay.
Kỉ niệm của mình với iPhone : rất thích dùng iPhone nhưng điều kiện lúc đó chưa cho phép. Vào ngày sinh nhật mình và được người yêu tặng cho con iphone 6s plus lúc đó cảm thấy vui lắm. Dần dần càng dùng thì càng thích về độ mượt mà của iphone và mình đã nâng cấp lên iphone 11 và hiện tại mình đang dùng với iPhone 13 Pro Max. Nói về iPhone 13 Pro Max thì pin trâu khỏi bàn, dùng liên tục cả ngày mới hết pin. Hiệu năng thì khỏi chê mạnh mẽ mượt mà. Chiến game bao phê. Nói về đồ Apple thì khỏi bàn. Có điều kiện thì quất thôi hihi
Kỷ niệm của mình với iPhone là con 3Gs, mình được con mình tặng sau 1 năm cháu nó đi làm, mình và bà xã mỗi người 1 con.
Thật sự mà nói, em là 1 người thích Samsung, em đang xài Note 10+ nhưng bị lỗi màn và chảy keo lưng, nên định mang ra trung tâm bảo hành sửa thì vợ bảo xài iPhone đi, tui cho tiền mua, thế là em phải xài iPhone 13 Pro Max theo ý vợ em, vì vợ em nói, flagship gì mới 2 năm mà chảy keo nắp lưng chán quá, em thì ko dám cãi, cãi nó, nó ko cho tiền mua.
Chiếc Ip đầu tiên mình mua là Ip4s 8 triệu tại FPT shop.
Kỷ niệm với iPhone của em là con 7 Plus được anh Cu Hiệp tặng, mình tham gia game gì của anh nói về phong tục ngày tết, có nên nhập tết ta và tây hay không, mình trúng và dược anh Hiệp chị Sen mang ra Hồ Tràm tặng mình.
mandy190504
ĐẠI BÀNG
2 năm
Kỉ niệm đầu tiên của e với iphone là thời sinh viên lúc mới ra con iphone 2G , mỗi tháng nhà gửi tiền đi học 1200k, đi làm thêm giữ xe, coi nét, vv tháng ăn mì tôm 15 ngày không hiểu sao lại có niềm đam mê mãnh liệt để mua được nó, 1 số tiền quá lớn , và rốt cuộc cũng đã trên tay được nó, cảm giác sung sướng không tả được
cuongdth
ĐẠI BÀNG
2 năm
Lần đầu tiên biết đến ip là bản 8 nhưng giờ chuyển qua pixel nên bàn giao ip cho các cụ dùng rồi 😁
Có lẽ một trong số những ấn tượng đó là cá nhân em đam mê những màu độc lạ của Iphone. Ngày xưa ham hố màu Jetblack của 7 Series mà sau này bị hớ, nhưng vẫn chấp nhận. Hiện tại chọn màu Sierra Blue vẫn vậy và không hối hận 😁
Zauzauu
ĐẠI BÀNG
2 năm
Hồi còn cấp 3 thấy bạn có cái ip4 nhìn rất đẹp, rất thích nên là lúc đó mình “ước” cũng muốn có và muốn được sài iphone. Lúc đó chưa có tiền mua. Ip đầu tiên mình tự mua là 5s mua dạng like new, sài cũng gần 3 năm nhưng rớt 2 lần bể màn vẫn sài ngon lành nhưng lần thứ 3 rớt làm “lộ nội y” thì mình cho nó chấm hết luôn. Mua con XR sài gần 1 năm pass qua cho chị gái sài và hiện tại sài 11 thường
lần đầu dùng là iphone 6. lúc đó chuyển từ android sang ios. thật sự cảm xúc vẫn khó tả. đẹp và mượt..

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019