Trên tay và tặng iPhone XR vàng

cuhiep
1/7/2022 10:43Phản hồi: 10.487
10.487 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kỉ niệm đầu tiên của mình với iPhone có lẽ là được cầm con iPhone 3GS của thằng bạn, khi đó là cả 1 niềm mơ ước, và có lẽ đó cũng là lần duy nhất mình cầm 3GS
ddhieutk
ĐẠI BÀNG
2 năm
Điện thoại quá đẹp, hy vọng mình may mắn
Kỷ niệm đầu tiên về iphone là lúc thằng bạn nó mua con 2g, mình đang dùng bb 9700 mình chửi nó bảo cái điện thoại gì cảm ứng như điện thoại tàu. Sau đó rồi mình cũng mua 4s, 6s+, rồi Xs, rồi 13prm 😆
DUY.LT
ĐẠI BÀNG
2 năm
xài IP ké của vợ từ 6+ đến 7+ rồi hiện tại là 11prm 😁
Lần đầu xài IP và thấy nó hoàn thiện quá đã, cầm chắc tay, toát lên vẻ sang trọng, cứng cáp. Phối màu đơn giản nhưng vẫn thu hút. IOS thì tối ưu từng cái nhỏ rất ok đó là điều mà android chưa làm được.
Rev
CAO CẤP
2 năm
Mình k có xài iphone, nhưng nếu trúng quà thì có kỷ niệm rất to nè 😆))
itxuankha
TÍCH CỰC
2 năm
Lần đầu biết Iphone là mua phải con iphone giả ( Bản thẩn không biết mô tê gì trước đó về iphone)
Năm 2011 thằng em họ của mình lặn lội từ quê lên Hà Nội mua iPhone, mình thì học công nghệ thông tin trên Hà Nội, nên nó nhờ đi xem cùng, mặc dù mình chẳng biết gì về iPhone, vẫn dùng con 110i (hehe). Lúc đó thằng em mình chỉ đủ tiền mua iPhone 3g cũ thế là 2 ae xách đồ (tiền) lên xe (bus) đi mua. Lên xe bus do xe đông nên 2 anh em phải đứng ở giữa xe, 2 anh em mình đứng nói chuyện thì thằng em mình có hỏi là có sợ dung lượng ít không anh, thời điểm đó mua được iPhone là 1 thứ gì đó rất "pro" cộng với chót mang cái mác học công nghệ thông tin chả nhẽ lại bảo là ko biết 😁, nên mình đã trả lời nó rất to là "Không sợ đâu em, có khe cắm thẻ nhớ mà, thiếu thì mình cắm thêm thẻ nhớ ngoài", thằng em mình thì gật gù, sau mới biết là iPhone ko có hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ ngoài, giờ nghĩ lại vẫn còn thấy quê : ))
Eyes On Me
ĐẠI BÀNG
2 năm
Kỉ niệm của mình với Iphone : 1 THỜI TRẨU TRE : Mình nhớ không chính xác chỉ áng chừng thôi : năm 2006 VLTK ra phiên bản Sơn Hà Xã Tắc, mình cầy game online, sau đó khoảng 2 năm, mình cắm xe (từ chuyên môn ngoài miền Bắc) rồi đánh Bao (nt) dư được 8 triệu, mua được con iphone đời đầu, dùng được 3 ngày rồi theo vòng đời => cắm điện thoại => đánh Bao => toạch, từ đó tới tận giờ mình chỉ dùng Sony Xperia Z series và Samsung Galaxy S series, tầm năm 2016 có mua cho bồ con Ip5 dùng chán vãi và mãi tới năm 2021 mới mua 1 con Ip7 về nghịch thì cảm nhận vẫn thế (ý kiến bản thân) : Iphone dùng chỉ để khoe tính thời thượng (khi còn trẻ) và để giữ giá khi bán lại, chứ nhu cầu sử dụng điện thoại đối với mình không đáp ứng đủ. Nếu được quà của Bác chủ tịch về nghịch biết đâu lại thay đổi suy nghĩ nhỉ
Anh theo em
khanhvlxd
TÍCH CỰC
2 năm
XR là con máy em đang sài. hài lòng ạ
boynokia
ĐẠI BÀNG
2 năm
Màu đẹp quá ko biết còn máy mới ko ae
kỉ niệm của em là hồi e lớp 6 mẹ e có một chiếc iphone 5 đen nhà ko có wifi nên e nằm trên cầu thang để bắt wifi hàng xóm to mò xem trộm sxx😆😆
thật sự thích nhất là thiết kế của 5s. Mình được tặng 1 con iPhone 5s cũ những xài làm máy phụ vẫn rất thích
Coza Nostra
ĐẠI BÀNG
2 năm
Chiếc iPhone đầu tiên là 6S Plus màu hồng 16GB mua lại của vợ ông bạn năm 2020
Không đủ dung lượng, đem lên Lê Hồng Phong đóng chip lên 128GB 😂, được 4 tháng tạch.
Đóng tiếp chip lần 2 xài thêm được 5-6 tháng gì đó nóng máy quá tạch tiếp tập 2.
Tổng thiệt hại 1củ, nhưng tới giờ thì chuyển hẳng sang iOS
WrongPlus
ĐẠI BÀNG
2 năm
Kỉ niệm là dành 2 tháng lương năm 2014 với thưởng đầu đem mua cái ip 6plus 20 mấy triệu ☹️
fireantd2d
ĐẠI BÀNG
2 năm
Năm 2012 lúc đó mình đang học lớp 12. Cả lớp mình hơn 20 đứa nhưng duy chỉ có 2 đứa dùng đồ Apple.
Một là mình với chiếc iPod Touch và 1 đứa bạn mình dùng iP4.
Cảm xúc của mình với iPhone vào thời điểm hơn 10 năm về trước quả thật là một thiết bị rất khác biệt so với phần còn lại của thế giới điện thoại.
Một cái Slide to unlock không đụng hàng.
Một chiếc điện thoại cứng cáp, cầm đầm tay.
Một hệ điều hành cực kỳ mượt mà, thao tác lẫn giao diện vô cùng tinh tế và dễ dàng sử dụng.
Một tiêu chuẩn mà mọi hãng làm điện thoại phải noi theo.

Cứ vài năm thì Apple lại đổi mới gần như toàn diện một chiếc iPhone và mong rằng năm nay Apple sẽ cho ra mắt một thiết kế gì đó thật mới mẻ, y như cái cách mà năm 2010 Steve Jobs mang đến chiếc iP4 với thiết kế vô cùng đột phá.
Đẹp thật.
XR là con máy em đang sài. hài lòng ạ
Sensaco
CAO CẤP
2 năm
Nhớ những buổi trưa đi mua ip 4 vọc vạch nhưng vẫn mua nhầm e lock cay lắm nhưng sào sim ghep.
Cười ra nước mắt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019