Trên tay và tặng iPhone XR vàng
Rất hay và hữu ích!/31 người
cuhiep
một thángBình luận: 10.542
Ip 4 - lần đầu tiên biết thế nào là bể màn hình smartphone, đau 😭
Tỷ lệ chọi cực cao
Năm 2016 mình mua chiếc Htc one m7. Lúc đó mình thực sự thích m7 và ip 5s. Mình đã rất đắn đo giữa 2 con này và mình chọn m7 :v. Cho đến cuối 2017 mình lại phân vân giữa u11 và iphone 7 :v. Mà mình chọn iphone7 cho tới giờ đang dùng ip12. Với thiết kế vuông vức và tôi thích kiểu thiết kế này như trên các đời ip5. Nếu HTC thực sự quay trở lại và lợi hại như xưa và giá nó cũng k quá chát thì vẫn yêu HTc như ngày đầu. 😆). Sr a e vì bài về ip nhưng em nói về cả htc :v
Mình lần đầu mua iPhone là con 2G cũ, cảm xúc lúc đó rất thỏa mãn, nâng niu, cảm giác trải nghiệm màn hình cảm ứng mượt mà! Về nhà ai cũng khen máy đẹp, mấy đứa e thì kiểu trầm trồ trước a nó vậy! Xong bà chị cứ gạ bán lại cho bả mãi, thấy bả mê quá nên bán luôn! Giờ nhớ lại thật xúc động và hơi tiếc, giá như...
Lần đầu tiên mua iphone là iphone 5s. Nhỏ gọn, mượt mà.
Hiện nay dùng iphone 6s. Vẫn hài lòng.
Kỷ niệm cùng iphone 4s hết thời Đại học, thời đấy 4s là xịn lắm rồi, ai cũng trầm trồ
chưa dùng bao giờ!
đây là chiếc iphone cuối cùng mình dùng 😁
thời xưa còn nghèo mình vẫn còn xài cục gạch nokia huyền thoại, sau có điều kiện hơn tí lên đời lumia dùng, đó là lần đầu mình biết smartphone nó như thế nào
khá khẩm hơn tí nữa thì mua chiếc iPhone đầu tiên là con 4s, lúc đó thì 5 đã xuất hiện rồi nhưng đến tầm 6 ra mắt thì mình mới chuyển lên con 5 mới, sau đó lên đời 6s và trong một hôm đi chơi cầm sống ảo thì nó đã vỡ tiếc đứt ruột, h thì đang xài 7plus (muốn lên đời lắm r để lấy cái esim á 😔) công nhận là đồ apple cuốn một khi đã sử dụng r thì khó mà thoát ra 🤣 con 5s kia h vẫn giữ cắm lên xài tốt mỗi tội pin hẻo
mọi tính năng apple đều làm hoàn hảo cả, hồi xài ip5 còn jailbreak vì cảm thấy os gốc nó hơi thiếu thốn còn hiện nay đã bổ sung thêm khá nhiều rồi nên không cần thiết nữa. Mọi thứ từ chụp ảnh quay video đơn giản iphone đều làm rất tốt, thậm chí giờ mua một chiếc iphone cũ có khi khả năng chụp ảnh còn chân thực và tốt hơn cả một con samsung galaxy dòng a
mình rất thích iPhone và đồ apple vì sự tiện lợi, liền mạch, cộng thêm khả năng lưu giữ khoảnh khắc nhanh chóng thuận tiện trong quá trình sử dụng.
Năm 2013 lần đầu sử dụng iphone cảm giác rất khác biệt so với dùng androi và làm quen rất nhanh
Lần đầu được cầm con 4s cảm thấy như không còn muốn đổi sang con android nào khác nữa
Ngày đầu sở hữu ip4, mình còn ko dám nhét túi vì sợ nó trầy mặt kiếng. ^^
Kỷ niệm bán Ip4 300k
Cười vô mặt
Màu vàng đẹp quá !!!
Kỉ niệm của mình với iPhone: nhờ người bên Hàn Quốc mua hộ cho con iPhone 4 rồi đưa cho cháu chơi, nó nghịch thế nào mà tắt cả máy, bật lên thì không nhập dc mật khẩu , không đăng nhập được tài khoản id apple vì mình không nhớ và họ cũng không nhớ. thế là toi cái điện thoại, chẳng thể sử dụng được nữa. Buồn
Kỉ niệm với iphone
Khi ip 4 ra mắt. Mình làm viettel mua máy dùm ông anh. Ổng không lấy rồi thằng bạn ép lấy hàng để nó chạy số. Bấm bụng bỏ mười mấy triệu mua máy.
Cầm máy xài ai cũng nhìn hết. Nói quá giàu.
Mà chưa kịp xài thì máy bị hư. Treo táo sạc ko vô
Phải gởi về bảo hành.
Đợi 10ngay mới có máy mới đổi lại cho mình
Kỷ niệm của mình với iPhone:
Năm vừa rồi phải khao đội bạn 1 bữa nhậu vì mình cứ khăng khăng là iPhone đời mới không có 2 sim. Nhưng giờ mới biết từ iPhone Xr trở đi có esim hoặc 2 sim vật lý rồi. Tùy từng quốc gia.
Kỉ niệm với ip
Lần đầu sử dụng ip 3gs. Được chồng mua cho sử dụng mượt thì thôi. Lúc đó tải hài vô coi suốt.
Kỉ niệm đáng nhớ nhất là được xài iPhone 5 màu Grey Space siêu đẹp, thiết kế vuông vức cứng cáp mà đến giờ mình vẫn k thích cái nào bằng iPhone 5
Năm 2014, lần đầu mình dùng iPhone. Đó là một chiếc iPhone 5 bản Nhật. Với một đứa dùng Android lâu năm thì khi chuyển sang iOS mình rất ấn tượng với sự đơn giản và mượt mà trong các tác vụ mà mình dùng. Một kỷ niệm vui với chiếc máy này đó là bố mình khi đó bị mất một chiếc MacBook, chứa những tấm ảnh cũ chụp gia đình. Và mình đã may mắn sao lưu lại tất cả những tấm ảnh đó trong iCloud của máy và đã giữ lại được những ảnh kỷ niệm đáng nhớ của gia đình mình. Sau đó mình đem ra tiệm rửa và đóng khung lại. Một số tấm vẫn còn trong phòng mình cho đến nay.

Hiện tại, cả nhà mình đều dùng iPhone. Mọi người đều đã quen với sự đơn giản, đồng bộ cao từ hệ sinh thái iOS và đó là lý do chính khiến mình vẫn tiếp tục gắn bó với iPhone đến nay.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019