Trên tay và tặng kìm mỏ quạ mini Knipex Cobra

cuhiep
8/12/2022 1:26Phản hồi: 371
371 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kundo
ĐẠI BÀNG
một năm
Hàng của Knipex và Snap-on thì miễn chê
nhỏ nhưng có võ, nhìn quá đã
Hanhdbh
ĐẠI BÀNG
một năm
Đẹp quá, kìm này mình có để làm đồ handmade thì tốt. Mong mình may mắn. Hi hi.
Hanhdbh
ĐẠI BÀNG
một năm
Kìm này mà làm đồ handmade quá ok. Mong mình may mắn.
jk29
ĐẠI BÀNG
một năm
Đẹp
kìm nước quan trọng phần gai kìm phải đủ sắc và cứng để không bị tuột lúc siết. Thiết kế mấy con cobra của Knipex còn có khả năng auto lock hay lắm. Chỉ là quá đắt nên chưa mua được cây nào 😁

Hàng đức thì khỏi bàn chất lượng rồi, cute phô mai que quá đi
Hun cái nè
Các cụ nói tiền nào của đó, Hàng của Đức thì chất lượng rồi, dùng cái này mà kẹp thì bao chắc, đầu ốc các thứ giữ chắc thì sẽ bị trờn hay hỏng, trượt. Tuy nhiên với giá lẻ khoảng >1tr thì cũng khá là chát cho việc mua sử dụng
Im lặng đi
May mắn thuộc về các bạn..ai biết ở HCM bán cái mini y như này chỉ mình với nhe. Thanks
quá đẹp!
mê knipex đã lâu.
binhbk64
ĐẠI BÀNG
một năm
Dòng kìm nước Cobra®️ với dòng kìm mỏ lết là có tiếng nhất của Knipex. Con này đẹp nhưng hơi bé, con 87 01 150 thì vừa tay hơn.
Duane
ĐẠI BÀNG
một năm
Cán ngắn thế chắc bác nào tay lực điền mới hợp. Ông nào tay yếu làm sợi dây đeo trưng bày thôi 😁
Sản phẩm nhỏ gọn, dễ mang theo. Làm việc dễ dàng, thuận tiện chỉ với một tay. Hy vọng may mắn nhận được kìm từ Anh Hiệp ạ
Nhỏ gọn nhưng đa dụng, cán nhỏ này sẽ hơi đau tay đấy nhưng bỏ cốp xe hoặc balo là ok
Hàn này xịn hơn hàng nhật bãi ko nhỉ?
kìm này quá bá rồi
Mình lại thích vật dụng nhỏ để cho gọn gàng vì mình thường mang theo nhiều đồ . Kìm nhỏ mà họng bự vậy vặn mấy cái đồ sát góc là ok
wydkh
ĐẠI BÀNG
một năm
Nhìn gia công chất lượng thế
nhìn đường nét gia công đẹp thiệt, hy vọng may mắn nhận quà.
Chất quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019