Trên tay và tặng pin di động thời trang SHARGE Flow

cuhiep
2/2/2023 10:52Phản hồi: 771
Trên tay và tặng pin di động thời trang SHARGE Flow
Một cục pin nhỏ nhỏ, xinh xinh, theo phong trào nhìn xuyên thấu nhưng ½ mùa. Mình xin được cục pin này từ Tech81.vn từ đợt TTBC22 nhưng không phân bổ vào các hộp quà nên giờ làm bài riêng tặng anh em.

Cục pin này nhỏ, nhẹ, công suất thấp chủ yếu phục vụ nhu cầu sạc điện thoại và đồng hồ hay tai nghe cơ bản. Không sạc quá nhanh, dung lượng không quá nhiều. Tuy nhiên nó lại là nhu cầu số đông của anh em, nhiều anh em vác cục pin to đùng đi sạc cái điện thoại nhỏ xíu nhìn vô kỳ lắm. Cái này kiểu như điện thoại anh em chỉ xài được đến 3 hay 4 giờ chiều, thêm cục này nữa là anh em sống được tới tối. Vậy thôi.

#Game: Anh em cmt cục pin di động anh em đang xài vào bài nha. Sau 5 ngày sẽ chọn xem cmt nào may mắn và tặng cục pin này. Chúc anh em vui vẻ.

Mình cắm sạc cho Galaxy Z Fold4 còn 33% mà báo khoảng 1 tiếng nữa là đầy thì tính ra nó cũng là sạc có tốc độ nhanh chứ không phải chậm rì.

Sợi cáp USB-C hai đầu theo máy cũng mềm và lạ lắm. Thiết kế cũng gọn và đẹp.

Anh em có thể nhìn xuyên được phần nào mạch điện ở bên trong như là truyền thống của các cục pin của SHARGE. Tuy nhiên nhìn không nhiều và không đã như cục lớn mình từng dùng. Bên dưới thì có lẽ có thể tháo ra và tháo cái che đi để thấy được cục pin bên dưới.

Bấm vào nút trắng để thấy đèn LED nó sáng lên, anh em biết được dung lượng còn lại của cục pin.

Ngoài cổng USB-C ở phía đối diện sạc nhanh thì anh em còn có một cổng USB-A. Như vậy anh em có thể dùng cổng USB-C để sạc điện thoại còn cổng USB-A này để sạc đồng hồ hoặc tai nghe.

Kích thước nhỏ gọn trong lòng bàn tay

Trên hộp có in thông tin Tiếng Anh, Tiếng Hoa và Tiếng Nhật. Không biết có liên quan gì Nhật không hay chỉ là thiết kế nhìn cho đẹp.

Quảng cáo

Tốc độ sạc ra là 20W nha anh em. Dung lượng là 10000mAh.

Hướng dẫn sạc các thiết bị điện thế thấp. Khi nào anh em nối tai nghe hay đồng hồ vào mà nó không sạc thì anh em nhấn cái nút trắng trên đầu 5 giây để nó mở chế độ và sạc. Khá là rắc rối. Đúng là đẹp thì bù lại sẽ kém thông minh.

Hình ảnh khác:

Kết quả game
771 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anker 20000mAh
đang xài sạc dự phòng aukey
Nguyên cục Aukey PB-P1
MrBoC
TÍCH CỰC
một năm
Pin aukey 10k mA ngon bổ xẻ sếp ơi
Nhỏ gọn giống cục hoco 10k mình đang dùng, tiện bỏ túi 😃
nqchungv
ĐẠI BÀNG
một năm
Baseus 100mAh
Đang xài cục này chả biết mua lúc nào, thấy cũng tạm
@Lão Trư Studio Ng yêu em mua cục Robot sạc 12W quá chậm nên em cho thằng em nó đi học chứ xài ko nổi.
@BillyTheKid96 mình mua chắc phải 3-4 năm gì rồi ấy, mà cũng ít xài, giờ đi đâu cũng có chỗ sạc mà
@Lão Trư Studio Em thì di chuyển nhiều không cố định nên lại dùng pin dự phòng nhiều.
@Lão Trư Studio Hãng ROBOT này cũng có nhiều đồ hay, như bên em đang bán cái đế kê laptop của ROBOT này, cũng ok lắm.
Anker 10000 mAh
tp-link 13000mah
pin AVA k nhớ dung lượng bao nhiêu
Đang xài cục xiaomi 10000mAh
Mình đang xài pin dự phòng energizer 10000mAh
@lechanhtri Mình có 1 cục Xiaomi và 1 cục Energizer 10000mAh. Nhưng nhìn chung cả 2 cục đều bỏ xó xài rất ít. Lý do là giờ điện thoại sạc rất nhanh và pin cũng tốt hơn trước. Cục pin 10000 cũng chả nhẹ gì. Nếu cần sạc dự phòng thì 1 cục nhỏ xíu cỡ 5000 đổ lại để chữa cháy có vẻ hợp lý hơn. Hơn thế nữa, ô tô hay xe máy cũng đều có chỗ cắm tẩu sạc nhanh.
@exciterc M sài realme q5+ củ sạc 80W 35p full pin 5000
Samsung 10000mAh
Em đg xài Xiaomi 10.000, có QC 2.0. Đi du lịch mới cần chứ thường có củ sạc cắm điện.
@duaxiem Nếu xài mấy dòng Xiaomi gần đây thì 65W hay 120W thì kiếm chỗ cắm điện ké 10-15 phút là muốn đầy pin luôn rồi 😆)
Đang xài cục của Zendure Supper Mini 10k thấy cũng tiện. Nó nhỏ bằng thẻ ATM nên cũng dễ mang theo bên người.
mình dùng xiaomi 10000mah
melman
TÍCH CỰC
một năm
Em.xài Aukey 1000
DungTrg
ĐẠI BÀNG
một năm
Innostyle powergo mini 10000
Đang dùng anker 10000

Xu hướng

Bài mới