Trên tay và tặng USB nhớ bảo mật dữ liệu, không lây nhiễm virus của VSEC
Didu
8 tháng trướcBình luận: 756Lượt xem: 41.486
756 Bình luận
Xin usb này ngon quá. Mình là dân văn phòng. Rất hữu ích
Nào giờ chưa dùng USB loại này, không biết Việt Nam cũng quan tâm sản xuất sản phẩm này.
Giờ ít người dùng USB, bây giờ toàn dùng đám mây. Nhưng vote cho hàng Việt
USB đẹp quá. Có điều kiện mình cũng làm 1 chiếc.
TRỜI ƠI, ANH EM ĐÃ ĐƯỢC DÙNG ĐÂU MÀ BÌNH LUẬN ĐƯỢC VỀ CHỨC NĂNG, BÁC CỨ SOUVERIA ĐI EM SẼ ĐÁNH GIÁ 😃
Đẹp tuyệt , ước gì ad quay trúng mình hihi
32gb 2tr2 cho nhu cầu bảo mật cao thì ko đắt lắm nhỉ, còn như mình cần dung lượng cao để lưu phim, dữ liệu này kia thì giá này mua ổ cứng di động ok hơn ^^
thiết này giảm chi phí cho anh em bảo mật thì ngon
Thiết kế đẹp, sang trọng, tính bảo mật cao, nhìn như là chìa khóa của mấy hãng xe hơi nổi tiếng trên thế giới.​
thiết kế độc lạ,ngon
cx muốn ủng hộ hàng VN, cơ mà giá chát quá...
tuyệt vời quá hàng Việt Nam
Bảo mật USB bằng vân tay tốt và tiện dụng hơn. Bấm nút nhiều sẽ gãy hoặc cong USB, dù là làm bằng nhôm.
Hình như mới chỉ phát triển dung lượng thấp, chưa có dung lượng cao. Nhìn ÚB thon gọn, nhưng màu đỏ nhìn không đẹp, hơi đơn giản và thô. Đầu nắp trượt chưa ddowcj tiện lợi lắm. Nhưng mấy cái này sẽ khắc phục từ từ được.
thích lắm chứ, trừ một điều là sẽ chẳng bao giờ mấy ông developer bên vsec chịu viết soft cho linux 😆
Đẹp mà giá chát quá =)
@Tiep kiku Giả sử giá 1 củ bạn có mua không. Mình cần đánh giá thực sự. ^_^
1 USB cần thiết
Dạng bảo mật bằng phần cứng như vậy không cần dung lượng lớn đâu. Các file cần bảo vệ của mình toàn được tạo bằng notepad để trong truecrypt thôi.
Quá ngon. Tiếc là chỉ 32gb chưa được vài bộ.
Người mua usb này thì việc dữ liệu cực kỳ quan trọng và đáng giá. giá thành usb loại này sẽ không làm gì với họ. chủ yếu là muốn được bảo mật tốt an toàn dữ liệu

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019