Trên tay và tặng xe đẩy gấp được CLAX: Made In Germany

cuhiep
7/3/2024 9:43Phản hồi: 461
Trên tay và tặng xe đẩy gấp được CLAX: Made In Germany
Một trong những món quà ý nghĩa đầu năm tặng cho anh em đây. Mình đã dùng xe này 6 năm và hoàn toàn hài lòng về chất lượng tính năng cũng như nhu cầu hàng ngày của mình. Anh em có chiếc xe này thì cuộc đời coi như giải phóng được sự khó khăn, cùng cực khi phải vác, xách, khiêng, khênh, đẩy… đồ. Với anh em ở chung cư cao tầng thì sự tiện lợi nó còn tăng lên 42 lần. Ngoài chiếc xe đẩy ra mình còn xin bên tài trợ quà Phú Thái thêm bộ vít lục giác Wera và một chiếc móc khoá SEN nữa.

Làm sao để tham gia game nhận xe đẩy CLAX?

Có 2 món quà trong game này. Một là chiếc xe đẩy gấp được cực xịn CLAX và hai là bộ quà gồm một bộ vít Wera và móc khoá SEN. Anh em trả lời vì sao anh em cần chiếc xe đẩy CLAX vào chủ đề này và MOD sẽ dựa vào các trả lời đó để chọn người trúng giải.

• Giải trả lời hay nhất: xe đẩy CLAX. Mod sẽ đọc các trả lời ( có thể có hình và video) về nhu cầu của anh em về chiếc xe đẩy đó. Thấy trả lời nào thuyết phục nhất sẽ chọn.
  • Giải trả lời may mắn nhất: Bốc may mắn dựa trên tất cả các trả lời tham gia để chọn ra trả lời được nhận quà. Quà là một bộ vít WERA HEX-PLUS 9 CÂY và một móc khóa SEN (hình dưới bài).
  • Hạn chót tham gia: 23 giờ 59 phút ngày 13 tháng 3 năm 2024.

WERA HEX-PLUS 9.jpg

Xe đẩy CLAX có gì hay?

Trước tiên phải nói đến sự tiện lợi của một chiếc xe đẩy hàng. Trong cuộc sống của anh ở thành phố hay anh em ở chung cư cao tầng thì nhu cầu chuyển hàng hoá, đồ đạc từ chỗ này qua chỗ kia là rất nhiều. Đơn giản là anh em mua một cái máy lọc không khí cũng cần phải vác nó từ chỗ này qua chỗ kia, hay vợ anh em mua mấy quả sầu riêng, dưa hấu… cũng cần phải chuyển từ xe lên nhà.

Trên tay xe đẩy hàng Clax: Phù hợp cho anh em ở chung cư

Vận chuyển được hầu hết các vật dụng trong nhà Gấp lại đơn giản và gọn gàng để trong cốp xe hơi, gọn trong nhà hay chở xe máy Gấp lại và mở ra trong vòng vài giây Bền bỉ và chắc chắn Thiết kế đẹp và hiện đại Mình mua chiếc xe đẩy hàng CLAX này…
tinhte.vn

Mình đã dùng xe này 6 năm nay và thực sự không biết là cuộc sống sẽ khó khăn ra sao nếu không có nó. Mình cũng thử vài cái xe kéo khác nhưng thường nó nặng nề và trải nghiệm sử dụng kém hơn nhiều so với CLAX này.

Xe đẩy CLAX từ nước nào và phân phối ở đâu?

Xe Clax là sản phẩm của Đức và làm tại Đức. Mình trước đây mua từ Amazon Đức khi ở Berlin. Sau này một số anh em có nhận mua mang về VN nhưng giá cao quá hơn 10 triệu đồng một cái. Clax hiện tại đang được nhập về và bán tại Việt Nam qua công ty Phú Thái, công ty chuyên bán đồ dụng cụ lao động cao cấp với các thương hiệu từ Đức và Mỹ.

Mình có để link bán hàng của Phú Thái dưới bài. Anh em mua đồ từ Phú Thái thì Tinh tế sẽ nhận được hoa hồng.

https://phuthaitech.com.vn/tinhte

Quảng cáo

Clax đang chở Devialet Phantom I phiên bản giới hạn cho năm rồng. Định mang loa này ra phố đi bộ chơi mà chưa tìm được pin di động có thể kéo được.

Theo xe có một chiếc rổ đựng đồ giúp anh em tổ chức và chở gọn gàng hơn. Mình đã làm mất của mình nên anh em nào may mắn nhận được xe thì cho mình xin cái rổ.

Xe có thể gấp gọn lại đến như vầy

Vì bánh có thể tháo ra và xếp gọn lại

Quảng cáo

Ngay cả khi gấp gọn lại nó vẫn có thể tự đứng được.

Khả năng chịu tải của xe.

Nguồn gốc xuất xứ của xe

Đẩy xe từ đây, vị trí rất thân thiện

Đạp vào đây để thắng xe lại. Tức là khóa bánh.

Xe đẩy Clax là một ví dụ cho: đẹp, xịn, công năng tốt… mỗi tội đắt.

Hình ảnh khác:

Kết quả #gameGA:
Gỉải may mắn: @akabela
Giải trả lời hay: @summon-rain

Video bốc may mắn:

461 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tiện- Bền - Đẹp - Gọn
MyNami
TÍCH CỰC
5 tháng
@[Đ] Ân Đắt 😁
Được cái tiện trên đường bằng thôi.
VuTruc
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Mình đã nhận được quà tặng từ Tinhte rồi. Cảm ơn admin đã tạo ra sân chơi cho anh em.Xe đẹp. Ai ở chung sẽ cần đến xe này =)). Đó là trường hợp mình nhận được giải mình sẽ phát biểu như thế =))
@VuTruc thiếu. hàng do công ty.... phân phối nhé, có bảo hành đàng hoàng.
keongot09
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Gọn tiện dụng
Có xe đẩy CLAX này để bỏ hết các thiết bị máy ảnh, ống kính, pin sạc, gimbal, tripod... lên xe đẩy mỗi khi đi quay phim thì tuyệt cú mèo. Gọn gàng và nhẹ nhàng. Kèm theo bộ vít WERA HEX-PLUS 9 CÂY để tháo lắp thiết bị nữa thì đỉnh của đỉnh. Đúng là combol dành cho anh em quay phim chụp hình khi làm việc trong công việc quay/chụp cưới hỏi, quay/chụp căn hộ, resort, khách sạn...
Hun cái nè
tuannd30
TÍCH CỰC
5 tháng
Mình chọn vì tiện, gấp được, với lại ở chung cư
Thích cảm giác được nhận quà 😁 cho cu con nhà mình ngồi lên đẩy chắc ổng khoái lắm ☺️
@Cốm D.A xe này hãng đã ghi rõ là không tải người.
Tặng vợ cho vợ tiện di chuyển đồ đạc là ok nhất.
Trí QN
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Lỡ xui trúng thì mang về trưng bày cho người ta biết mình may mắn chứ biết làm gì
Cười vô mặt
Mình cần nó để di chuyển mấy món đồ nặng trong phòng hoặc trong nhà khi vệ sinh nhà cửa, có bánh xe rất tiện.
Xe đẹp, tiện lợi
anhtkl
TÍCH CỰC
5 tháng
Ko biết nó có thể dùng thay cho xe tập đi (xe vịn) dành cho người lớn tuổi ko? Mẹ mình hay để đồ linh tinh lên đó rồi đẩy đi, mặc dù cái xe vịn đó cái chỗ đó là chỗ ngồi :v
@anhtkl Chiếc clax này hem phù hợp đâu a
Tiện dụng - đỡ cúi lưng khom người đỡ sức lao động.
Nhìn gọn và tiện ghê, thiết kế cũng đẹp
Rất tiện dụng, gọn gàng, đủ chức năng cần thiết nhất.
nhìn gọn gàng, lại có tầng ngon ngẻ quá
HCM005
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Đi siêu thị, đi du lịch, vận chuyển đồ từ nhà ra xe ô tô gọn gàng, nhẹ nhàng.
stefan51
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Đọc bài mod viết xong vẫn chưa thấy nó hay lắm nên cần được tặng để mình đung thử coi có gì hay rồi lên chia sẻ lại.
Mày vui tính vãi
Để trở cây Đào ra vườn trồng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019