Trên tay và trải nghiệm máy lạnh Daikin FTKZ: diệt khuẩn, lọc khí, cân bằng độ ẩm, wifi...

cuhiep
30/4/2021 3:29Phản hồi: 178
178 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ANh em nhập mã code DAIKINESHOPTINHTE được giảm 5% khi mua sản phẩm trên eshop
Hết hạn ngày 31/7/2011
FTKZ R32 ra đời để thay thế cho dòng FTKS gas R410A. Model: FTKZ25VVMV (8500btu) FTKZ35VVMV (11700btu) FTKZ50VVMV (17.100) FTKZ60VVMV (21000BTU) FTKZ71VVMV (24200btu)
Canhminh8655
ĐẠI BÀNG
3 năm
dùng daikin tiết kiệm được nhỉ?
@Canhminh8655 Confirm nhé. Mua máy rẻ mà về trả tiền cho ông EVN cũng vậy. thôi lấy con nhiều tính năng mà mình tiết kiệm được điện
Mình bị viêm mũi dị ứng, mùi là thì hắt xì không thương tiếc 😃 lẽ nào cái máy lạnh này là dành cho mình
Thu nhập ổn tí thì dùng daikin chứ dại gì mua máy khác
Ai mua online nhập mã DAIKINESHOPTINHTE để giảm 5% giá nhé
anh rì viu gì chứ daikin em hông dám còm men có gì để chê đâu kk
Cu Hiệp thì toàn hàng ngon mới dám nhận review
Loại mới ftkz này văn phòng mới cty e lắp chạy êm không ồn quá
con Daikin nhà tôi đời cũ nên chắc làm lạnh còn hơi lâu nhưng được cái mát rất dễ chịu
"daikin không phải kiểu rầm rộ cứ ung dung đẳng cấp thì mãi mãi không thèm chấp mấy đứa phong độ nhất thời nhỉ.
ra con máy nào chất con đó "
Cái độ ẩm sau 1 đêm ngủ đậy là biết ngay. Mấy đứa con nít máy lạnh không ổn cứ đè ra sổ mũi viêm họng
@Sune2003 có khi còn do máy không vệ sinh hoặc không có khả năng lọc khuẩn
Đây là lý do tại sao các chung cư cao cấp họ lắp Daikin nhiều
Nhìn qua bề ngoài không thấy khác máy cũ nhiều lắm nhưng coi mấy tính năng của nó đợt này đánh giá cỡ 9 điểm
16tr5 cho em 1hp với nhiều công nghệ như vậy thì mình thấy xứng đáng đó
Công nghệ lọc streamer hay thế lọc được covid ko?
@Dung6791 Chắc chăn sẽ ko triệt để nhưng có còn hơn ko bạn ơi
cho mình xin chỗ mua cái đo nhiệt với độ ẩm với ad ơi, tks
Đang xài con ftkz50, khu mình ẩm cao nó hút duy trì về độ ẩm 50-65% ngủ mát thôi rồi, để 26 độ cả nhà ngủ tới sáng ko bít trời trăng. Con cũ FTKC50QVMV thì toàn để 25 độ trở xuống mà cứ giữa đêm trở người ngủ chẳng ngon, con cứ trở người la làng suốt. Gì chứ dù bỏ ra 30tr mà đổi lại cả nhà ngủ ngon là đáng tiền r 😃
hoailq
ĐẠI BÀNG
2 năm
Nhà mình có 2 con FTKZ25, 1 con thì lúc chạy kiểm soát ẩm chỉ loanh quanh 65%, con còn lại thì độ ẩm lại tăng lên, toàn 75-85%. Có bro nào bị thế không?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019