Trên tay Vertu Signature S, dòng sản phẩm cao cấp nhất của Vertu

sonlazio
9/1/2015 13:23Phản hồi: 336
336 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đang hay nghe Mod nói:" Mình đơn giản nên thích màu nòng súng, mình không phải Kenny Sang nên chắc cái vàng không dành cho mình". Mình nghe còn nhột không hiểu ông nào cho Mod mượn Vertu sẽ nghĩ sao khi xem cái Clip này nhỉ? Đã đi mượn còn không tôn trọng.
keta124
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái tư tưởng " thà mình bỏ 2 tỉ khuyên góp " rõ hài.
Người ta kiếm đc 2 tỉ thì đóng góp cho toàn xã hôị số tiền gấp mấy lần đó.
Cứ có tiền đem từ thiện thì làm gì còn động lực làm việc.
patuana76
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nên sửa lại là "Cảm ơn xxx đã cho Tinhte.vn mượn máy để thực hiện bài viết này" cho "Tiền - Hậu thống nhất" như ở https://www.tinhte.vn/threads/giai-thich-ro-ve-vertu-gia-khang-va-viec-muon-may-lam-tren-tay.2413521/
chốt hạ 1 câu không bàn cãi là người có tiền muốn mua gì kệ họ có giàu có nghèo xã hội nó là thế phân biệt giai cấu giàu nghèo :pai cũng như ai thì chả vod ai muốn phan dau lam ăn
nokin
CAO CẤP
9 năm
Thành công của Vertu là đưa 1 cái giá không tưởng và bán đc với giá đó. Các bác nên công nhận. Còn họ làm nó bằng cái gì mà vẫn thành công đc như vậy thì không cần bàn.
Cũng như hãng audio Goldmun danh tiếng bán cái DVD giá trên trời vì là đồ HiEnd, giang hồ mua cả đống về sau mới phát hiện nó y chang 1 cái đầu Pioneer vì đúng thôi, Golmun đặt Pi gia công, chỉ tội anh Pi, đầu mình bán thì lại chiếu dưới dù rằng k khác gì.
phong2659vnn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái này mà rớt nước thì thôi rồi. Em không dám nghĩ tới...
lắp ráp ở Anh sao cục pin lại made in china vậy các thanh niên, bạn nào biết comment cho mình hiểu với ^^
@Bestboyhn có lẽ cục pin được sản xuất tại trung quốc sau đó vận chuyển sang Anh ráp. chuyện made in tại đâu thì chả có gì quan trọng cả. quan trọng là nó được design từ đâu và nơi sản xuất gia công có đảm bảo đúng yêu cầu chất lượng mà bên design yêu cầu hay không thôi. thật nực cười cho nhiều comment cứ lấy chuyện made in china ra soi :v
Chừng nào đi May-bách thì mua còn không thì thiên hạ coi như hàng nhái thôi. Hàng tàu nó nhái ghê lắm. Con Vẹc-tu hình rồng nó nhái y chang và có phiên bản còn đắt hơn hàng thật vì đơn giản nó là vàng nguyên khối đặt làm riêng. Dĩ nhiên là thô hơn không sao sắc xảo bằng hàng thật nhưng cầm nó vàng khè là thấy sang rồi, it ai biết được. HK bán đầy.
Nhiều người chưa tìm hiểu về vertu mà họ phán như thánh vậy khi check hàng vertu mà có chữ concierge thì nó là real 100% ngu thì hãy lắng nghe mà học hỏi phán bậy phán bạ chả hiểu nổi
Vertu khi check có chữ concierge thì nó là real 100% nha các thánh phán
@Phạm phúc 98 em trai có đọc quote chưa em trai? hiểu ý anh nói không? a nói về dòng máy chứ nói gì về real hay fake.
hoanloc
CAO CẤP
5 năm
Vertu có chém gió về cái vật liệu zircozium này ko nhỉ, mấy ông dùng đến giờ này nó bị mòn góc rồi mà nó bảo vật liệu ko bị ăn mòn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019