Trên tay Vietmap iDVR P1 - camera hành trình kiêm hệ thống giám sát từ xa, nhiều tính năng giải trí
Tuannph
một năm trướcBình luận: 112Lượt xem: 40.733
112 Bình luận
Đã trải nghiệm, nói chung là xử lý rất chậm. Không thông minh. Và đặc biệt cảm ứng kém. Màn hình khi xem trực tiếp rất tối.
@qiu_xiang155 bạn dùng được lâu chưa? mình đang tham khảo loại này định mua
@leechnao Bạn chạy qua vietmap sẽ tư vấn và demo thử cho bạn luôn
@quanromance Hôm rồi ở hội chợ bên Q.7 mình có thử ngay tay gian hàng của VietMap rồi, đúng là chậm thật nên không cần demo nữa bác ạ
@leechnao Đó là sản phẩm tích hợp, còn nhiều sản phẩm khác chuyên dụng hơn, bạn ghé xem và thoải mái lựa chọn
Vẻ bề ngoài của Camera hành trình khá bắt mắt và ấn tượng.
Ad cho hỏi: màn hình này có hiển thị cùng lúc cả map và cam hành trình không? Thanks
@Dragon7x bạn chạy qua vietmap sẽ tư vấn và demo thửu cho bạn luôn
@Dragon7x được nha anh, nhưng không gian sẽ nhỏ hơn
Cho mình hỏi Vietmap P1 này có kết nối bluetooth với đầu DVD theo xe để phát nhạc online trên P1 được không các bạn
@thanhcong198777 không được nha bác, nếu muốn phát nhạc lên loa xe phải xài qua sóng FM.
Bác cho e hỏi ngoài lề xíu. Cái Vietmap G79 treo gương của e sao âm thanh lúc có lúc không, lúc mở lên thì có, chút xíu lại ko nge j hết phải khởi động lại thì mới có. Bác giúp e chỉnh lại đc ko ạ? E cám ơn các bác.
Thử cái Webvision S8 Plus thấy ngon hơn con này
Có chức năng tự tắt màn hình ko ah?
Chủ thớt cho em hỏi, con idvr p1 này có chức năng hiển thị thông minh 3 màn hình không ạ?
Bao giờ thì map việt nam mới được cập nhật hết nhỉ
cho mình hỏi là làm cách nào để đổi giọng nói từ tiếng anh sang tiếng việt vậy ạ ?

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019