Trên tay Vòng đeo thông minh MI BAND 6- Chưa có tiền thì dùng con này đỡ vậy
6 thángBình luận: 0
Mình thấy con này có nhiều bác rì viu qua rồi, nên thôi. Thôi nói nhiều lang man nữa, nói sơ sơ thôi. Bác nào chưa biết thì ghé coi cho dui.

Một vài thông số cơ bản
Kích thước: 47.4 x 18.6 x 12.7mm
Trọng lượng: 12.8g
Chất liệu mặt: Kính cường lực
Chất liệu khung viền: Nhựa
Chất liệu dây: Cao Su
Độ dài dây: 22 cm

Quảng cáo

Độ rộng dây: 1.5 cm
Công nghệ màn hình: AMOLED
Kích thước màn hình: 1.56 inch
Độ phân giải: 152 x 486 pixels
Cổng sạc: Đế sạc nam châm
CPU: DA14697
Bộ nhớ trong: 32 MB
Thời gian sạc: Khoảng 1.5 giờ
Kết nối được với hệ điều hành: Android 5.0 trở lên, iOS 10 trở lên
Ứng dụng quản lý: Mi Fit
Kết nối: Bluetooth v5.0
Kết nối: NFC
Ngôn ngữ: Tiếng Trung, Tiếng Anh
Hiển thị thông báo: Cuộc gọi, Line, Messenger (Facebook), Tin nhắn, Viber, Zalo

Quảng cáo

Điểm mình thích
  • Thiết kế đặc trưng của vòng đeo tay này rồi. Nhỏ gọn, đẹp, thông số hiển thị rõ ràng. Mặt kính nhỏ rất phù hợp cho những bác nào mà hay vận động thể thao các thứ. Không gây cảm giác nặng tay cũng như tránh bị va đập khi tập.
  • Mấy cái thông số hiển thị khá rõ. Cho dù ngoài trời nắng thì cũng nhìn được chứ không phải không.
  • Cảm ứng thì nhạy, nhưng mà như khi tập thể dục các kiểu tay mà ướt mồ hôi thì hơi khó vuốt một xí.
  • Pin của nó thực tế mình dùng tầm 4-5 ngày là sạc lại rồi. Nhà sản xuất nói tận 15 ngày thì chắc chỉ xem giờ thôi quá.
  • Có nhiều chức năng cho tập thể thao. Và nhiều chức năng khác nữa, cải tiến hơn nhiều so với cái dòng cũ. Hiện nay nó có hỗ trợ tiếng Việt rồi nên thoải mái dùng.
  • Vòng tay của nó cũng đa dạng màu sắc nữa chứ.

Điểm chưa thích
  • Nó không có chế độ GPS riêng, mà phải kè kè cái điện thoại theo. Cũng khá là bất tiện.
  • Độ chính xác thì mình nghĩ nó không bằng mấy thằng xịn sò kia. Nhưng mà không biết mấy ông kia cũng đúng không. Nhưng mà thôi dù sao đắt tiền thì cũng dễ tin hơn. kk. Với lại có nhiều tính năng khác đo cũng sai số. Thôi thì biết cỡ khoảng khoảng đó được rồi.
  • Bản NPC của nó khá hay ho nhưng mà mình chưa mò ra. Đẻ ít bữa mò thử để dùng chứ không phí tiền mua.

Mình thấy đồng hồ này thích hợp cho những bác nào muốn có một cái vòng tay thông minh. Nhưng chưa có tiền sắm mấy con xịn sò khác. Thì cái miband 6 này đáp ứng đủ nhu cầu cơ bản của mọi người rồi.
Mình thì thích kiểu có 2 cái đồng hồ. Một cái tập thể thao như miband này, một cái đồng hồ cơ để đi chơi, làm việc các thứ.

Mọi người ơi, nếu có mua thì mua theo link mình để trong bài nhé! Nó giúp mình có thu nhập để tiếp tục giới thiệu cho mọi người nhiều sản phẩm. Mình cảm ơn mọi người đã quan quan tâm😉
Link em nó mình để bên dưới cho mấy bác nào quan tâm thì tham khảo tại đây

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019