Trên tay Xbox Series X: cực kỳ nhỏ gọn, xịn, đầy tiềm năng

ND Minh Đức
29/11/2020 10:16Phản hồi: 99
99 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đầu game độc quyền thì Sony vẫn ăn đứt
POP.Super
TÍCH CỰC
3 năm
Vẫn trung thành với PS thuiiii
Man404
TÍCH CỰC
3 năm
Vì cái tay cầm nên PS5 ăn chặt kèo này rồi
Khoa81
CAO CẤP
3 năm
Cá nhân thấy đẹp và chắc chắn hơn PS5 nhiều. Đang đợi hàng về là xúc liền
rất ngon nhưng ps5 vẫn làm em hứng hơn hehe
tavietlinh
ĐẠI BÀNG
3 năm
ngon ghê..
teobe
TÍCH CỰC
3 năm
Cổng xuất hình ảnh chưa có Typ-C nhỉ..😃
Ý kiến cá nhân là con này đẹp hơn PS5, PS5 ko xấu nhưng nhiều chi tiết thừa, rườm rà, và kiểu thiết kế dị dị sẽ ko bao giờ "bền" với thời gian
@HDD18HAMLONG tại sao thiết kế dị lại ko bền với thời gian ... why ?
@eragonhnn Mình cũng ko hiểu tại sao. Nhưng cứ nhìn vào ô tô thì cũng vậy. Những con thiết kế hầm hố dị dị như Expander chỉ vài năm là chán mắt, lỗi thời. Những con thiết kế đơn giản như Mẹc, BMW sau mười mấy năm nhìn nó vẫn rất sành điệu
@HDD18HAMLONG thiết kế của PS5 là hướng tới sự custom vẻ ngoài theo ý muốn rồi, rất sớm thôi Sony kiểu gì cũng tung ra các bộ vỏ độ để người dùng về tự lắp. Trong giới thiết bị gaming thì bao giờ cũng có 2 phong cách, 1 bên thì hầm hố cá tính, còn 1 bên thì tối giản nhưng vẫn ngầu
Cát từm cái con khỉ gì 😆 ông bị ảo tưởng à. Sao ông biết Xoly nghĩ vậy. Chỉ có mấy b ản limited thôi và chưa bh Sony làm đẹp hơn MS mấy cái này.
Panporat95
ĐẠI BÀNG
3 năm
Máy đẹp quá thích sự tinh tế này
Vâng. Một cái thùng loa những năm 2010 đang được các con giời lăng xê thành thiết kế của thế kỷ. Đúng ạ trình tự sướng của các con giời. Trông con này chẳng khác gì cái thùng Creative tôi mua hồi mới vào Đại học.
@Wolfrain hình như cũng có ai tâng bốc thiết kế con này đâu, ai thích thú thì cũng chỉ khen nó tối giản, vừa đủ, ko quá hầm hố, chứ quả thật cái thiết kế này chả có gì nhiều để mà nói cả
Phải chi bán chính hãng...
Xịn quá a
Thích màu trắng hơn, tay cầm mua trước máy để ổn giá làm 1 em.
ChuChien
TÍCH CỰC
3 năm
Sau một thời gian dài dùng xbox và ps3 (giờ đang ps4) thì mình nhận ra không nên mua xbox về chơi game tại Việt Nam, vì bạn bè ai cũng dùng ps hết 😔
phuchome123
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cho mình hỏi Xbox và PS5 khác nhau những gì vậy ạ, mình chưa dùng nên không biết ạ
@phuchome123 ngoài tên, ngoại hình, cấu hình, tay cầm, game độc quyền, thương hiệu ra thì chả khác cái mợ gì nữa. mà làm còn cái mợ gì nữa đâu để khác.
Cười vô mặt
@phuchome123 2 hệ máy khác nhau thì sẽ có 2 kho game khác nhau, tất nhiên vẫn có những game chung dành cho cả 2 hệ. Ngoài ra thì còn khác nhau ở cái tay cầm và 1 số dịch vụ gaming khác nhau theo mỗi hãng
DJspeed
ĐẠI BÀNG
3 năm
2 đứa. Lúc em cong thì a thẳng. Lúc anh thẳng thì em cong.
Cười vô mặt
LuciolaSon
ĐẠI BÀNG
3 năm
giữa game và máy nên chọn cái nào? 😔(
xxdeathxx
ĐẠI BÀNG
3 năm
Máy lọc không khí, vợ thấy không khi lọc không khí trong nhà sạch nó sẽ có màu xanh lá trên đỉnh.
VN thấy ít người dùng Xbox. Với lại cái tính năng chuyển TV sang dạng game mode mình tưởng PS5 phải có chứ nhỉ?. PS4 nhà mình khi gắn vào TV Sony thì lúc bật máy nó tự chuyển qua chế độ này luôn mà?.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019