Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay xe đạp Mi Qicycle, thiết kế nhỏ gọn, động cơ điện hỗ trợ khi đạp, giá khoảng 13 triệu

El Ku
4/8/2016 11:9Phản hồi: 125
125 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

piaggiovs
ĐẠI BÀNG
8 năm
sao ko có chân chống nhỉ ?
Duovo
ĐẠI BÀNG
8 năm
yunbike thấy to hơn phù hợp hơn, giá thấy nhiều nơi để thấp hơn con này nữa. Sao ko thấy trên tay hay ai chạy ta? Hay để hàng ảo? http://icenter.vn/products/xe-dap-dien-thong-minh-xiaomi-yunbike-c1
230486
ĐẠI BÀNG
8 năm
@sushi1632 Cái này nhìn ok hơn, giá lại rẻ nữa, có chỗ báo giá gần 10 tr.
@_MyLoveIsWinter_ Tùy dung lượng pin thôi, xe trợ lực cũng có con nặng và pin to đùng.
fampai
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mua về độ thêm dè trước và sau là ngon!
Kal-el119
TÍCH CỰC
8 năm
mua mấy xe này chỉ sợ mất, còn giữ xe thì hay bị mấy thằng vô ý thức vặt mất cái bảng điều khiển cho xem.
nchh13
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nên đội mũ bảo hiểm khi tham gia giao thông, cho dù chạy xe đạp. Mình đang ở Úc, đi xe đạp ngoài đường bắt buộc đội mũ bảo hiểm, không thôi thì bị phạt $150.
Phải công nhận chiếc xe đầy sáng tạo và thẩm mỹ. <3
lehman1
ĐẠI BÀNG
8 năm
selfy xong chưa chú @El Ku , trả AW để a về nào
newslove
TÍCH CỰC
8 năm
Mua chiếc để dành đi siêu thị, tạp hoá gần nhà dc đây
dự ... là đi mưa chắc xìn lầy nó phải dâng đến não
yokel
TÍCH CỰC
8 năm
Chú áo xanh chạy thử xe trong hình nhìn nhác nhác giống nguyễn hải dương ghế. Hy vọng đạo diễn trẻ nào muốn dựng phim về vụ án này mời chú này đóng vai tên dương

* Chưa có xe hơi nên chưa mua. Mình thấy giờ sao tạo được chiếc xe gọn và nhẹ 1/2 dễ dàng xách tay theo khi di du lịch sẽ tiện hơn.
herbimai
ĐẠI BÀNG
8 năm
@yokel Đang định comment như cụ này, nhìn nghiêng giống vãi, giật mình luôn
hthang38
TÍCH CỰC
8 năm
Kiến thức của chủ topic về xe đạp còn yếu, nhiều từ chuyên môn về xe đạp không biết, nhiều chỗ nói sai về công suất động cơ, ...
Con xe này dành cho trẻ con thôi. Người lớn đi trông ngớ ngẩn. Ra đường người ta lại bảo thằng này hâm thật rồi.
có trợ lực mà nhỏ gọn vậy coi bộ thích à nha!😁
giá cao nhở 😁
Con này mà thủng xăm hoặc thủng lốp thì thay kiểu j nhỉ 😁
Barry Nguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
Không thấy nói pin hỗ trợ được bao lâu nhỉ
@Barry Nguyen Khoảng 45km
Barry Nguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cheetah_fast thanks bác. Vậy là đi một ngày sạc 1 lần. Cũng khá ngon.
Ko biết tốc độ thế nào nhỉ 😃
@Barry Nguyen Tôi nghĩ là ko có chip giới hạn tốc độ đâu, nó phụ thuộc vào sức đạp của bạn thôi 😃
Barry Nguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cheetah_fast Ý mình là nó chạy công suất thì tốc độ dc bao nhiêu đó bạn 😃
Mà chắc bạn nói đúng. Nó trợ lực thôi. Nhưng k biết trợ lực dc bao nhiêu % 😁
Nếu ai sống ở Nhật Bản sẽ thấy ko lạ gì loại xe trợ lực này. Với giá 13 triệu ko hề đắt, mấy con xe trợ lực pin li-ion của Panasonic hay Yamaha, BRIDGESTONE...giá cũng 17~18 đến 30 triệu Như con Yamaha-Pas Brace này vừa ra tháng 7 vs giá 142.000¥ (28 triệu). Đặc trưng của pin li-ion là sạc nhanh. Quả pin 12Ah mà sạc có 3.5 tiếng là đầy. Xe của xiao mi này không biết sao chứ mấy con của Nhật bền lắm, đi trời mưa vô tư. image.jpeg
Xe nhỏ gọn nhưng không có chắn xích nhỉ? Quần ngố thì không sao chứ ai quần tây hoặc các em áo dài thì giặt mệt nghỉ.
hackphone
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ông anh em có con xe kiểu như này nhưng hàng của Honda

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019