Trên tay xiaomi mi band 5
Kính Cận 0_0
một tháng trướcBình luận: 20Lượt xem: 2.050
Trên tay xiaomi mi band 5
Mình dùng từ chiếc Mi Band đời đầu ra mắt cho đến đời 5 mới này, nhìn chung thì Mi Band 4 đã ngon rồi, đời 5 thích thêm ở điểm sạc không cần tháo ra, điểm nhỏ nhưng rất tiện.
con này có thống kê được nhịp tim lúc ngủ không nhỉ
@fuaka93 Để mình test rồi chia sẻ anh em hay nha
@fuaka93 Đo rồi để làm gì nhỉ. Bác bị bệnh tim á
@Doan Van Kha mình bị khó ngủ và hay bị ác mộng, nên mua về để kiểm tra xem trong lúc ngủ nhịp tim có ổn định không mà gặp trường hợp đấy.
Hóng có tv chuẩn hốt liền
@Hồ vi từ 86 Có thì cập nhật lên dễ mà 😁
bán ở đâu zậy bác!!!!
@hemilo Nhiều nơi bán mà, mình mua ở Mistore
Tặng mem đi mod 😁
Tui chẳng thấy gì khác MB 4 cả😂😂😂
@Ha.Nguyen.Ngoc Mi Band 4 đã nâng cấp nhiều, nên 5 nâng cấp nhẹ thôi, điểm đáng tiền là sạc không cần tháo mặt đồng hồ ra rất tiện 😁
@Kính Cận 0_0 Vì khá lâu mới phải sạc nên e thấy k quan trọng lắm bác ạ!!
Cho mình hỏi dây đeo có dùng chung với Mi band 4 dc ko bạn?
@trgthntn Không bạn ạ
@Kính Cận 0_0 Cảm ơn. Vậy là chưa lên đời đc vì đg có rất nhiều dây mi band 4 đủ màu, để xài chán chê rồi mới đổi luôn 😁
Chiếc đồng hồ trẻ con
@n3.9592 Chỉ có trẻ con mới không phân biệt đâu là đồng hồ, đâu là vòng tay theo dõi sức khỏe bạn à.
@namphuong_1801 nhịp tim thì sai tòe le , đếm bước chân thì ướng chừng, theo dõi giấc ngủ thì chắc cần thiết lắm nhỉ?
thêm cái báo tin nhắn nữa.. móc mắt ra đọc, rồi có khi tông người như chơi
@n3.9592 Bạn không cần không đồng nghĩa người khác không cần, đếm nhịp tim với bước chân xác định với tầm giá rẻ thế này mang ý nghĩa tham khảo là chính, thế mạnh của miband là pin trâu, nhận thông báo cuộc gọi, tin nhắn rất tiện. Báo tin nhắn khá hay đấy chứ, tôi ngồi làm việc với máy tính nhiều nên điện thoại toàn vứt sạc 1 chỗ, xem qua đồng hồ thấy thông báo với tin nhắn nào cần thiết thì cầm điện thoại lên trả lời, không thì cứ để yên 1 chỗ. Thêm nữa không cần để chuông điện thoại, tránh làm phiền người khác đang tập trung làm việc. Với giá dưới 1 triệu thì thế là ổn.
Để phục vụ tập luyện với theo dõi sức khỏe thì bạn nào có điều kiện nên đầu tư những thiết bị đeo chuyên dụng của Garmin, độ chính xác cao, nhiều tính năng luyện tập.
không khác quá nhiều về nhu cầu , thôi vẫn xài Mi 4
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 227VIPhemilo
10.240 bài đăng
caffeinezzZ+ 170VIPcaffeinezzZ
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 125CAO CẤPquangthegtvtk49
5.414 bài đăng
Hồ vi từ 86+ 71CAO CẤPHồ vi từ 86
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM