Trên tay Zippo Armor Slim: Chiếc bật lửa cổ điển pha chút hiện đại

16/6/2024 14:18Phản hồi: 115
115 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình cũng mất cái mạ bạc. Rồi bỏ xài luôn. Mình có cảm giác khi dùng zip thì mình hút nhiều thuốc hơn. 😆
mình trước có con dòng này mà khắc tay hoa văn chìm đẹp lắm, tiếc là xài zip được dăm ba hôm là tụi nó lại bị tuột khỏi túi quần
Nhìn cũng ổn đấy chứ 😃
Châm xăng liên tục, hơi mệt
ngày xưa trúng thưởng 1 cái mà chả bao giờ dùng làm gì toàn đẻ ở mặt bàn thỉnh thoảng đóng mở cho vui tay
có chơi bật lửa thì chịu khó mua của cartier hoặc đẳng cấp hơn thì mua Dupont, mua cũ cũng được . bọn zippo giờ kiểu đại trà quá rồi, giờ nhìn zippo trông quê bỏ xừ.
@Pisces.Mist bác nói thế lại tha hồ gạch xây biệt thự
Mình ko phải fan hút thuốc nhưng muốn mua tặng người thân hút thuốc thì nên mua ở đâu món này tránh phải hàng fake ah. xin tư vấn chỗ mua uy tín.
@cun_nguyen Site hãng: https://zippo.vn/
Ngoài ra bác vào site hãng lựa mẫu xong copy cái code đó ra gg là sẽ ra các bên khác thôi, lò dò tý là biết người ta bán sao à.
Anh em có ai thích kg
nhìn hơi dài nhỉ, mình thích mấy cái zippo trông lùn lùn hơn
quẹt này mà hàng xịn, ngày xưa trong sài gòn chạy xe 67 bật lên mồi thuốc vẫn k tắt , thổi cũng k tắt , đậy nắp mới tắt , ta nói nó ngầu
Cười vô mặt
@nefertem hàng không xin cũng vậy, chỉ khác nhau thương hiệu
cho địa chỉ mua đi bạn?
Giờ này ai mà sài zippo nữa
Caia bật lửa nhạt nhất trên đời... Dùng đc y 1 ngày là vứt xó
Tôi có 1 con kiểu zippo bằng điện, mua ở cửa khẩu Tân Thanh của chị na, mấy ông có tin là 8 năm qua tôi không sạc điện vẫn sử dụng bình thường không? 1 năm chắc tôi bật được 10 lần những vẫn cảm thấy lạ là sao 8 năm nó không hết pin
@trần hoàng long Giá Zippo tại Mỹ, loại tiêu chuẩn (không logo hay in gì hết) thông thường <50$
Đôi khi khắc tên bằng laze cũng được miễn phí
Cái trên bài, thường được người Vn gọi là Zippo dam
Loại nầy muốn xài ngon hơn và bật lửa nhạy hơn ?
Thì khoan lổ hút gió to hơn +0,5 ly ở tất cả các lổ hút gió.
dù ko biet xài làm gì nhiều, mình ko hút thuốc...nhưng luôn thấy thích thích mấy cái Zippo này
😔 Toàn bị thó trộm thôi nếu trong bữa nhậu đông người.
Bật lửa rồi thì review nốt hộp diêm to và dài đi mod 😁
Có cây solid brass 93 bác nào thích e để lại giá tốt
@kevin2211 Xin giá bác ơi?
@troc phu Ib e ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019