Sony Xperia 1

Sony Xperia 1

Trên tay Zippo Armor Slim: Chiếc bật lửa cổ điển pha chút hiện đại

16/6/2024 14:18Phản hồi: 115
115 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp, nhưng rất ghét vì nó hay bị bay màu, giờ đi đâu nhậu toàn sài quẹt ga, và cho nó ở nhà
cho xin link mua hàng thật đi bác, cái này hàng trung quốc tràn lan k biết đường nào mà lần
@tung.dq Link chính chủ: https://zippo.vn/
Ngoài ra còn 1 cách nữa bác cứ search mấy mẫu (có mã từng loại trong tranh chính ấy) mà mới mới, hoặc lạ lạ độc độc, xem shop nào cũng bán là shop đó cũng tạm ổn, tại hàng fake nó làm cơ bản chứ cũng chẳng làm mấy mẩu trên trời dưới đất chi cho mệt, ngoài ra so giá với trang gốc (giá niêm yết) thì cũng đừng lệch mà chỉ còn 1/2, 1/3, thường mấy vụ này giảm tầm 20-30% là ổn.
Quá đẹp
Nhớ hồi đầu năm chạy hết từ Target qua Walmart rồi tới Costo cũng không tìm thấy được bình xăng Zippo. Tới ngày về vô cửa hàng Việt Nam thì thấy 1 đống. Gà dễ sợ...
1-2 tuần châm xăng 1 lần chắc là người dùng để ngắm, còn ngày châm dăm điếu thì may ra 3-5 ngày phải châm xăng
Dòng Slim được Zippo sản xuất nhắm đến khách hàng là phụ nữ nên nó mỏng,nhẹ & đặc biệt âm thanh ko hay. Cho nên tính sưu tầm ko cao. Cánh đàn ông chỉ ưu tiên dòng thông thường. Bởi loại thông thường có âm thanh hay hơn, chứa nhiều xăng hơn, vừa tay hơn.
256abc
ĐẠI BÀNG
một tháng
của mình mới gọi là cổ điển pha hiện đại này
@256abc Chuẩn. Vừa thương hiệu Zippo mà vừa dùng gas. Nhưng với tâm lý đã dùng Zip là phải đổ xăng. Chứ dùng gas thì mất vị.
256abc
ĐẠI BÀNG
một tháng
@sodatrung ruột cũng zippo, xăng thì phải chơi tất cả mọi thứ xịn, từng món nhỏ cũng phải xịn nó mới đã 😂
Khoe khéo 1 em bạc peru
@nhaquedaoweb Bạc thì giá trị đó bạn. Nhưng dùng thì ko ngon bằng đồng thau. Dễ cấn móp gây xấu, âm thanh đục ko vang nên cũng ko phê. Sp có giá trị sưu tầm để trưng tủ.
@sodatrung Đúng bạn,
"Phiền nữa là vì nó đẹp nên rất dễ mất, lúc mình ngồi viết bài này cho các bạn thì tất cả chỉ còn là kỉ niệm, trong một buổi bia nào đó nó đã không cánh mà bay…"...

Châm cái cất ngày chớ.
Muốn cổ điển độc lạ thì xài còn 1935 repica cắt góc đẹp hơn con này trăm lần.
latvat
ĐẠI BÀNG
một tháng
Ai Giao lưu không
@latvat Hàng chu niên thì ngon rồi. Tôi cũng có 1 cái
latvat
ĐẠI BÀNG
một tháng
@sodatrung Âm hay nhưng m thấy cái bánh xe nó có vẻ ko đc bén á
sodatrung
ĐẠI BÀNG
25 ngày
@latvat Dùng lâu nó mòn răng thôi bạn. Ra chỗ sửa Zip thay bánh xe mới. Nhưng nhiều khi do bạn mua đá lửa ko chuẩn cũng gây ra mất độ nhạy.
Bỏ thuốc lâu rồi. Giờ giữ chiếc zippo sunglasses làm cảnh thôi. Dùng đám zippo này tay hay bị đen đen do cái bánh đà nó quẹt vào đá dính ra tay. Công nhận món này sưu tầm nhìn ngắm cũng vui vui, dùng thì châm xăng, thay bấc thay đá cũng vui luôn
Mình có cái rất xưa có hình rồng,hôm có ông thấy trả mình 1,8tr mình ko bán,h vẫn còn mà ko xài xăng mà toàn bỏ dầu lửa vô xài,thấy xài ầm ầm,cháy ầm ầm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019