Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Treo 650 không có Camera

tuanlionsg
11/1/2008 5:24Phản hồi: 25
Em vừa được cầm con Treo 650 Cingular không có Camera.
Không biết tại sao nó không có Camera. Chụp vài tấm hình các bác xem nhé!

25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dòng này là thiết kế đặc biệt theo yêu cầu của các hãng lớn ở các nước, đặc biệt là US, nơi mà việc sử dụng camera là hoàn toàn bị cấm.
zeroG
TÍCH CỰC
16 năm
Bác này nói có vẻ tự tin quá nhỉ :laugh8kb:
hị hị hay thật, đúng là em mới nhìn thấy lần đầu lun 😁
Em thấy nó giống như một số dòng của Nokia, ví dụ như E50 có phiên bản có camera 1.3 hay phiên bản không có camera.
Em thì thấy nó đểu để thế nào ấy. Bác bán đi sớm đi, kẻo không may đâu.
Có ông bạn thích Treo lắm, nhưng không biết ông ấy có thích loại "khuyết tật bẩn sinh này" không.
Bác Khắc Tên lại phải thiết kế riêng cho con này miếng dán da rồi! 😁
Em thấy cũng lạ đấy nhưng để kế bên con Blacktie thấy cứ như Thúy Kiều và Thúy Vân ấy.hihi
trông hay wá, Camera cuả Treo có cũng như ko,ko có trông mới là hàng độc,bác có bán ko ^^
:mad::eek::eek::mad:
Treo 650 chụp hình đâu đến nỗi nào... hic đau lòng wóa!
uh, chụp đẹp hơn khối e 2chấm á nha.. hehe..
bluesun
ĐẠI BÀNG
16 năm
Giống tác phẩm của Photoshop quá !
Hàng thật và đúng xịn đấy bác ạ!
Em "khổ nhục kế" cả tháng nay rồi mà chủ nhân vẫn bình chân như vại đấy bác ạ!😁
Treo650 không có CAMERA

@zeroG: Bạn vào trang chủ của Palm mà xem, loại này là xịn thật đấy.😃
Các bác cứ khen cam của treo650 chứ thực ra để cho vui thôi, chụp có tính thời sự thì tạm được.😁
Bác này buồn cười thật, thời điểm ra mắt Treo 650 là năm nào mà bác còn chê cam. của nó. Thích thì mua máy sảnh xịn về chụp rồi tự sướng vậy. :D
maturefh
ĐẠI BÀNG
16 năm
cam của 650 vào loại khá so với mức VGA rồi, chụp ng thì cũng đủ nhận ra là ng, k đến mức thành Tôn Ngộ Không 😁
aera
ĐẠI BÀNG
16 năm
ặc ặc, dạo này bên tinhte toàn Treo độc ah, toàn hàng hiếm khó tìm😁.
Theo link của Palm (dưới) thì chỉ có Sprint và Verzion là có thể có Treo 650 no camera. Xingular (giờ thuộc AT&T) không có nói tới. Nhưng không có nghia là hàng fake, có thể là đã thay vỏ mặt trước, cũng có thể là Xingular trước đây cũng có phân phối, nhưng với số lượng rất hạn chế.
Thực tế là có khá nhiều công ty nước ngoài, và cả VN nữa, không cho phép nhân viên dùng điện thoại có camera so tính bảo mật, và có một số hãng như Nokia, Sonny Ericsson, Blackberry đã có những model có nhiều tính năng, cấu hình tốt, nhưng không có camera.
http://kb.palm.com/SRVS/CGI-BIN/WEBCGI.EXE?New,Kb=PalmSupportKB,ts=Palm_External2001,Case=obj(35038)
Hii TT- đất lành chym đậu mà bạn Sơn ơi :D
thực sự thì cho đến giờ nhiều điện thoại mới ra, đẹp và hấp dẫn hơn với nhiều tính năng hiện đại hơn nhưng rồi mọi người đã từng dùng Treo vẫn quay lại lựa chọn và giữ bên mình 1 em Treo dù nó có xấu, cùi bắp đến đâu ^^
bạn Sơn có đồ gì hay giới thiệu cùng mọi người với nhé, lâu lắm tớ mới thấy cậu rảnh và dành thời gian quay lại với box palm của TT mà ^^
Xin xác nhận là:
1. Không phải sản phẩm photoshop.
2. Mua brandnew, không hề thay vỏ mặt trước mặt sau của Verzion hay Sprint.
3. Phần mềm bình thường như mọi con 650 khác, không có biểu tượng camera.
tinhte
ĐẠI BÀNG
16 năm
Thật ra camera của Treo mặc dù là vga nhưng chụp cũng khá đó chớ, mình up lên mấy ảnh chụp hôm mồng một tết, hôm đó do trời âm u nên chưa đẹp lắm

Tubby
ĐẠI BÀNG
16 năm
Lão Tuấn mau nộp mạng con Treo cho em mau, anh Hà, anh Sơn, lão Ròm xê ra. 😃
mấy cái ảnh chụp từ treo mang lên blog là vừa - dù sao cũng khá so với vga chứ làm sao đọ được với mấy chú 2M - với lại ai cũng biết là chụp trên dt thì nhiều hạn chế lắm
Em là em khoái cái j ra cái ấy - dt là dt . PDA là PDA còn máy ảnh là máy ảnh ...
Mình cũng có một em Treo 650 y hệt của bác, cũng từ Cingular và không có camera. Lúc mua mình không quan tâm đến camera, giờ mới biết là đồ hiếm 😁.
porto35
ĐẠI BÀNG
16 năm
Ở bên Mỹ, loại Treo và smartphone không có Camera nhiều lắm, nhất là khi bạn nào cần đi vào các công sở thì 100% họ không cho ai mang phone có camera vào sau vụ 911. Nó còn được gọi là business Treo, đa số các đại gia Mỹ đều dùng loại phone hổng cần chụp này. Blackberry mấy cái có máy chụp hình. Vào coi trang của at&t xem, nhiều khi còn bán đắt hơn cả treo có camera nữa. Ngay cả HTC tilt cũng vậy
meteorain08
ĐẠI BÀNG
16 năm
Ôi trời!!! Đúng nà hàng độc!!! Khiếp!!!
Không độc đâu bác à, trên ebay rao bán hàng Treo 650 no camera đầy, anh Tuấn dùng chưa chán à, bán đi (rẻ cho em, hehe)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019