Triển lãm ô tô Bắc Mỹ NAIAS 2015 chuẩn bị diễn ra

El Ku
11/1/2015 4:45Phản hồi: 30
Triển lãm ô tô Bắc Mỹ NAIAS 2015 chuẩn bị diễn ra
Cứ vào mỗi dịp đầu năm, người ta lại háo hức đón chờ hai sự kiện lớn đó là triển lãm điện tử tiêu dùng quốc tế CES và triển lãm xe hơi quốc tế Bắc Mỹ NAIAS. Sau CES 2015, NAIAS 2015 sẽ diễn ra từ ngày 12 đến 25 tháng 1 tại trung tâm triển lãm COBO thuộc thành phố Detroit, bang Michigan, Mỹ. Đây là một trong những triển lãm ô tô thường niên lớn nhất thế giới và nó quy tụ hầu hết các hãng xe trên thế giới đến góp mặt. Năm nay, Tinh Tế với sự có mặt của hai mod @levuongthinh@Didu sẽ cập nhật, trên tay những mẫu xe mới nhất từ triển lãm này.

Được biết, sẽ có khoảng hơn 500 mẫu xe xuất hiện tại NAIAS 2015, bên cạnh đó là những ý tưởng thiết kế và những công nghệ mới sẽ được giới thiệu. Hai ngày đầu tiên 12 và 13 được dành cho báo chí, ngày 14 và 15 dành cho các đối tác công nghiệp, ngày 16 dành cho chương trình từ thiện và đến 17 sẽ mở cửa cho khách tham quan.
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

@levuongthinh@Didu sẽ đi ngày nào vậy? Cho mình cái hẹn đi chung với @@
@fatbee 2 ô đang cắm bên đó rồi b ah
@fatbee bọn mình đi từ 12-14 bạn ơi
@huanbg9x Đang tính đi coi xe nè. 😆 xem coi ngày nào book ticket chung hẹn gặp ae tt mà
phonzglinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
đặc sản "trên tay" của Tinh Tế lại tiếp tục....😃
Wow cho đi theo vơi
TT dạo này lên tay ghê mâm nào cũng có mặt
letrongduong
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vi vu đã quá, bay nhiều mệt ghê...
mrsouth.hp
TÍCH CỰC
9 năm
baoh việt nam mới có những triển lãm đẳng cấp như này? Hno đi xem triển lãm kỉ niệm 20 của bmw mà thấy cứ kiểu j? KO bằng mercedes fascinatioon
Gần tết rồi nên Tinh tế định làm mâm hoa quả "trên tay" toàn tập hễ 😆
wanlinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
CÓ XE KIẾN TƯỜNG DO VN SẢN XUẤT =))
nqhuy229
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cảm ơn đã đưa tin. Ít ra cũng biết được ngoài kia thế giới đang có gì và chuẩn bị có cái gì :p
LightX9
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác nào tác nghiệp nhớ làm mấy pô Mustang độ giúp em. 😃
theo mình biết thì hội chợ điện thoại thì có mấy hãng đt tài trợ đi, còn xe thì ko biết có ko ta!
Voduy72
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cam on anh em tinhte, nho dua tin nhieu nhieu de doc gia biet them nhieu ve thong tin nhe
Tinh tế giờ chịu chạy show quá, nói lấn sân thì có đúng ko nhỉ!?😁
@loctrantalent không đúng. vì xe cộ là cái anh em cần quan tâm, giống như điện thoại vậy.
@nospecial giới thiệu mẫu nào bán ở vn và người vn quan tâm thôi bạn 😁
@levuongthinh & @Didu cho e xin sđt hẹn đi chung nhé
@fatbee Bác qua đây đi, điện cho e sdt e nek 2487473190
@hienduc03 Bác nói với e bữa đó bác đi florida rồi 😆
@fatbee Ôi đệt, ko để ý hình mà đụng hàng vô cớ. Cớ sự là đi florida thì có, nhưngchưa book vé, nhưng còn phải về xin nhà nữa, giờ thì xin dc rồi nè.
E định cư tại detroit nè mấy bác, bác nào qua tới đây đi auto show gặp e đi uống cafe đỡ buồn
Ở đâu có công nghệ ở đó có anh!
Bác
bác Tr làm e giật mình đấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019