Tải app ShopBack

Honda winner x

Trình đọc tin tức BlinkFeed của HTC Sense 5 đã hỗ trợ nguồn tiếng Việt, có Tinhte.vn
Duy Luân
8 nămBình luận: 100

HTC Việt Nam vừa cho biết rằng BlinkFeed, trình đọc tin tức tích hợp trong giao diện Sense 5, từ hôm nay đã bắt đầu hỗ trợ các trang tin tức bằng tiếng Việt. Đợt đầu sẽ có VNExpress và Tinhte.vn là xuất hiện trong BlinkFeed. Để thêm hai nguồn tin này vào máy, bạn hãy mở BlinkFeed, cuộn lên đầu trang, nhấn vào nút ba chấm ở góc trên bên phải màn hình, chọn tiếp Topics & Services (dòng đầu tiên trong menu xuất hiện). Trong giao diện vừa hiện ra, nhấn vào biểu tượng kính lúp, gõ Tinhte.vn hoặc VNExpress, sau đó chọn vào dấu tick màu xanh ở ngay tên nguồn tin là xong. Hãy quay trở lại BlinkFeed để thử nghiệm nhé. HTC nói thêm là mới bước đầu nên có thể việc tải ảnh bị lỗi nhưng mình không gặp vấn đề này.

Nguồn: HTC Việt Nam
100 bình luận
tinhte thật tuyệt 😃, HTC đã chú ý đến ae chúng ta 😃
ngon😃
cunhim
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chuẩn rồi.........ủng hộ HTC
Kaiderella
TÍCH CỰC
8 năm
Cuối cùng thì HTC cũng để ý đến người dùng Việt. 😁
Chả nhẽ vì lý do này mà mình chuyển sang dùng HTC. Mà bác nào có bản Rom của Sense cho dòng máy SS k??
tinhte dạo nè hoành tráng nhĩ.......................
tuyenkthn
TÍCH CỰC
8 năm
cái này sẽ làm tăng thị phần HTC ở Vietnam đấy và nhất là ONE sẽ chạy hơn
trung87kr
ĐẠI BÀNG
8 năm
tinhte.vn quá nóng vì cái gì hot cung có
Judas8x
ĐẠI BÀNG
8 năm
E vừa làm đc xong tưởng trước ko để ý,hóa ra là bjo mới có hả 😆

Sent from my HTC One using Tinhte.vn
dlcr
TÍCH CỰC
8 năm
tốn pin :p
thpxken
TÍCH CỰC
8 năm
Hjx ko có sen5 để xài thử,,chúc mừng mấy ng xài one
quocthai75
ĐẠI BÀNG
8 năm
dạo này đội đầu bếp HTC của tinhte không hoạt động nữa hay sao ý nhỉ, mãi chả thấy xào xáo, cook ciếc gì,,,,
2 trang hot nhất Vnexpress và Tinhte là ngon rồi... Thật tuyệt vời HTC
sting9154
ĐẠI BÀNG
8 năm
HTC One thiết kế quá đẹp, nhưng sao em lại ko thích cái giao diện sense 5 tý nào, nhìn tối mù, ko đẹp, nhưng bù lại nhẹ nhàng.
đã ngon nay càng ngon hơn sâm về nhiều thứ thế này HTC
tinhte hot nhỉ
teri.nk79
TÍCH CỰC
8 năm
việc tích hợp này đòi hỏi tốn nhiều thời gian và vấn đề bản quyền nên ae đợi chờ đi... sẽ có thêm nhiều trang báo nữa...
các hãng đang dần lắng nghe người dùng rồi vì bây giờ mẫu mã các máy cũng như nhau cả giờ chỉ là vấn đề hậu mãi và phần mềm phục vục tốt lên.
Đóng góp nhìu nhất là nhôm với nhựa.. Hì hì..
thg.1812
TÍCH CỰC
8 năm
Sao ko cho wp cai nhi.
@thg.1812 cho cái gì??? k lẽ gắn blinkfeed vào wp???? 😁
ngqnamanh
TÍCH CỰC
8 năm
@thg.1812 windows phone ko có blinkfeed đc cùng lắm htc đưa vào đc htchub thui bạn à 😁

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019