Trình duyệt web nhanh hơn, an toàn hơn Chrome
cmvmmo
1 nămBình luận: 9
Brave #browser công nghệ #blockchain: An toàn, riêng tư, duyệt bảo mật tuyệt đối, chặn quảng cáo và phần mềm độc hại, chặn phần mềm theo dõi, nhanh hơn 3 lần #Chrome. Phiên bản đầy đủ cho #computer, #ios#android.

Bạn có thể tải về tại đây và tận hưởng sự riêng tư, an toàn:
https://brave.com/mag224

Secure, Fast & Private Web Browser with Adblocker | Brave Browser

The Brave browser is a fast, private and secure web browser for PC, Mac and mobile. Download now to enjoy a faster ad-free browsing experience that saves data and battery life by blocking tracking software.
brave.com
41203497
ĐẠI BÀNG
1 năm
nói chung là nếu có nhanh hơn nhưng mà rồi cũng k thay thế dc chrome
41203497
ĐẠI BÀNG
1 năm
@cmvmmo ui , thế cái gì đảm bảo cái của bạn không thu thập dữ liệu ??? nếu nó biết có bao nhiêu tiền nhưng nó có tiêu dc tiền mình không ? dĩ nhiên là không rồi :d
@41203497 Brave là công nghệ Blockchain, sẽ phân mảnh dữ liệu, giống như phần mềm Telegram ấy, bạn biết phần mềm đó không
@41203497 Mình không phủ định bạn. Mà mình phụ định bạn đăng. Nhưng đây là bài QC nên thôi. Ngoài block ads ra thì tốc độ nó ngang chrom hoặc hơn 1 tí. Và ngôn ngữ và tính năng vẫn thua chrom nhiều. Chrom chị bị kì thị vì không chặn QC (doanh thu) thôi
@Bông Hoa Sen Đúng vậy, nó là bài quảng cáo những chỉ có mụch đích là để mọi người hiểu và tự đưa ra quyết định, Chrome nó cũng nhiều xăng với điện, nước,.. ở VN vậy. Mọi người đều nghĩ chỉ có Chrome mới tồn tại trên thế giới
Dark mode trên chrome quá tệ!
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019