Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Triumph Tiger 900 GT Pro: động cơ mới, đèn LED, màn hình TFT 7", quickshift 2 chiều, 469 triệu

MinhTriND
31/5/2020 16:45Phản hồi: 70
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trungluna
ĐẠI BÀNG
4 năm
thấp quá ko thì cũng quất 1 con chạy
Ngầu quá bạn êyyy
Chất quá
iKaris
CAO CẤP
4 năm
Đẹp thật, ad đứng kế bên nhìn như con kiến đá con voi :v
reaper911
TÍCH CỰC
4 năm
Quá đẹp luôn 😔 mê khủng khiếp,
Không biết sao mê mấy e dạng touring này ghê. Đặc biệt là dòng gt của bmw :(
hientoc
ĐẠI BÀNG
4 năm
Các bác cho e hỏi chút nếu là quickshif 2 chiều thì khi nổ máy mình có cần phải bóp côn để sang số ko ạ? hay cái đó chỉ hoạt động khi ở 1 tốc độ nào đó thôi ?
ngocbankt
TÍCH CỰC
4 năm
xe đẹp quá . 😃
Con cọp 900 này thấy cũng đẹp, ngầu, nhưng về công năng chắc chưa thể bằng mấy chiếc ADV của BMW. 😃
Màu đen đẹp quá, xe nhìn cũng gọn, mình thích Street Twin thôi
dellusa
TÍCH CỰC
4 năm
dòng nào không biết chứ nịt dzú này thấy dắt bộ khá khá ở khí hậu VN
w810i
CAO CẤP
4 năm
@dellusa M chơi Triumph 3 năm nay, bạn bè ba miền đủ cả, chưa từng thấy chiếc nào hỏng đến nỗi phải dắt bộ cả? Mà Triumph dắt sao nổi nhỉ?
thien.lafc
TÍCH CỰC
4 năm
đẹp và ngầu quá, nhưng vs mình tầm đó $ mình sẽ làm con 4 chỗ 😃
nhìn mê quá
heorung52
TÍCH CỰC
4 năm
"Bên cạnh đó, xe còn được trang bị sẵn bộ Quickshift 2 chiều lên xuống và đối với các phiên bản không có, người dùng nếu thích vẫn có thể bỏ thêm tiền để gắn vào." Xin hỏi mod @MinhTriND là cái này dùng để làm gì? @ MinhTriND
@heorung52 Để lên/xuống số nhanh mà không cần bóp côn đó bạn
Thích nhất cái quickshift 2 chiều nha, đỡ phải dùng côn tay
Quá gấu & đẹp, thks
tonyxz
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nếu như chạy dòng adventure này thì nên chạy của BMW hay của Ducati thì ok hơn, ae có thể tới tận hãng từng loại xe và thử để cảm nhận, Triumph này nhìn ngoài thì nhỏ hơn chút và vừa với người châu á nhưng về cảm giác lái và công nghệ thì ko có ý nghĩa gì với 2 dòng BMW và Ducati
tonyxz
ĐẠI BÀNG
4 năm
@w810i Mình chạy thử hết rồi, con Tiger 900 vừa ra chưa chạy thử, nhưng 1 vấn đề là các bạn fai tự chạy thử để cảm nhận, ko nên tranh cãi làm j, vì mỗi người mỗi cảm giác, nhưng chốt lại thì ae chạy cùng mình thì lên hết Multi xong thử sang bmw là cũng chuyển dần sang hết, còn dòng triumph thì chạy cảnh là chính
VunggTauu
TÍCH CỰC
4 năm
@tonyxz Cuối cùng là bạn chốt con 1250 GSA ngon hơn Tiger 900 RP đúng không?
w810i
CAO CẤP
4 năm
@tonyxz Mình đồng ý GSA ngon hơn mà, mà bạn bác bao nhiêu người chọn F850 vậy? Chứ chọn GSA thì có gì để bàn đâu?
Con này đi xa mới phê ... chạy phố chán lắm ... nhìn vậy thôi ở ngoài chà bá ... trên mét 8 mới ngồi Ngầu ... ko thì cứ như khỉ đu dây
Triumph càng lúc càng đẹp, nhưng mình vẫn lựa chọn Ducati 😆) nên nhẹ hơn thì tốt khoảng 170 kg 😃)
w810i
CAO CẤP
4 năm
@nospecial Xe bác bị lỗi gì vậy? E chạy 2 chiếc từ ̣900-1200cc, lỗi lớn nhất của Triumph là mỗi lần rửa xe xong hay bị ướt dây bugi, nổ lụp bụp 5-10 phút, còn lại e và ae chơi xe chưa gặp lỗi gì xuất phát từ xe nguyên bản bao giờ, lành nhất trong các loại xe ko đến từ Châu Á.
w810i
CAO CẤP
4 năm
@nospecial E ko đi T120, e đang đi Thruxton 1200, 3 năm chơi Triumph chạy 2 vạn km trên 2 chiếc xe rồi còn chỉ đem xe đi độ chứ chưa đem đi sửa lần nào, trừ bảo dưỡng.
TRK
TÍCH CỰC
4 năm
Cái này mới " chất " này anh ấy ơi!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019