T-Rex Pro

Trong balo mình có những gì?
1 thángBình luận: 68
Làm bài trên trang chủ đi mod. Viết theo fact khó đọc quá
@mrthanh213 Chủ yếu video bạn ơi 😄
@mrthanh213 ông ơi người ta đang chạy fact mà... Để test... Để lôi kéo cộng đồng... Để tăng tương tác... Ông bảo khó ;)))
Balo mình có mỗi con minila R cào phím ah
Dandeli
TÍCH CỰC
1 tháng
trong balo có laptop lenovo+ sạc lap, điện thoại pixel 3, tai nghe akg, cáp type c, sạc dự phòng xiaomi gen 3 pro, sổ để ghi linh tinh + cây bút, ví sen, hộp sáp vuốt tóc, nước hoa, kính cận 😆
tui đi làm t đeo cái balo to cở bạn mà bên trong chứa đồ ăn sáng, đồ ăn vặt, quà bánh vì công ty k cho mang thức ăn từ ngoài vào. Không có vật gi phục vụ cho công việc cả.
Cười vô mặt
thiệt sự nể mấy bác mỗi ngày đi làm vác nguyên cái balo trong đó có hàng tá thứ. Mình thì toàn quăng hết ở VP
95tuanle
TÍCH CỰC
1 tháng
Tet21: Gút chóp 1 like
Toàn hàng chất.
Balo camo đẹp
Ai cho mình xin một vài mẫu balo nhỏ gọn cho laptop 13.3 inch với. Càng nhỏ càng tốt ạ
Kindle oasis 3, bác cài truyện tranh vào kiểu gì thế? dùng phần mềm gì vậy? cho e xin link tải
@Tuất Hoàng Đỗ Như 81 Tải từ web về r cắm cáp chép đc mà bác ơi. Mình tải ở truyentranhkindle á
thenewtori
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Balo em lúc nào cũng sẽ có: laptop, sổ tay, airpods và Kindle.
Còn máy ảnh e dùng con Canon 700D mua hồi còn sinh viên thấy cồng kềnh quá nên chẳng mang theo, muốn chụp gì cầm iphone lên là xong
Nói bình thường đi được không bạn?!
nguyen.hai
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Đàn ông đích thực đi đâu hay làm gì, trong ba lô cũng phải có vài cái bcs :v
Ku Ủn
TÍCH CỰC
1 tháng
Ngon
Toàn đồ xịn .__.
@Rubi Lee Mà có mấy món của mình nha bạn
Sao lấy đồ của rubi bỏ vô rồi nhận đồ mình bạn

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019