Trong các hãng làm dây cáp bên thứ ba, Belkin là hãng mình thích nhất, xịn, bền, đẹp!
Mikeknowsme
9 thángBình luận: 44
Trong các hãng làm dây cáp bên thứ ba, Belkin là hãng mình thích nhất, xịn, bền, đẹp!
44 bình luận
chuẩn luôn
xịn xò
Giá cũng xịn không kém hàng chánh chủ 😁
@dailyinfo Anker thì đúng òin còn Aukey thì ko nhé, A chưa xài Aukey bao giờ 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@Nicotine Caffeine rẻ hơn chánh chủ bác, với sạc này tới công suất 30W, vỏ aramid siêu mịn và chất lượng, sờ vào đúng khác bọt luôn ấy :vvv
@crazysexycool1981 bạn không thích thì kệ bạn? chứ show ra ở đây chi vậy bạn. Thấy 1 comment ok không nói có thể là quan điểm cá nhân, còn lướt toàn thấy cmt nhảm của bạn, bạn không mệt chứ người ta vô đọc mệt giùm bạn luôn đó bạn 😆)
Cười vô mặt
Ignore đi E ơi, cho đời bớt sầu & phiền muộn, than thở mần chi thêm nhọc 👍
Tinhte đẹp
Tặng đi sốp
giá cao thôi rồi. có ai tặng hoặc bán hàng 2nd thì ngon, mỗi tội chả ai bán lại 2nd mấy món dùng hằng ngày như này 😃
@Heritage Vietnam Thường nếu mua thì họ chả bán lại mô, tốt nhất mua mới 😁
@Heritage Vietnam giờ hàng Belkin giá cũng không quá cao đâu bạn, lướt TiKi CPS TGDD bán giá cũng ok
MessGoudi
ĐẠI BÀNG
9 tháng
Chắc chắn
nhìn đỉnh luôn mod :V
Đẹp, nhưng màu trắng dễ bẩn.
@duchaitp Chính vì màu trắng kiểu này nên mình ko thích, cáp cứ phải tối màu nhìn sẽ ổn hơn 👍
cũng dc
.Gù.
TÍCH CỰC
9 tháng
Giá cả sao và cách phân biệt hàng fake đi mod
Lên Google tìm là ra giá mà, vô mấy kênh TMĐT ấy, còn muốn ko phải mua hàng fake thì cứ gian nào bán chính hãng thì mua 🤓
Belkin hơn Mophie cáp, Mophie hơn Belkin pin dự phòng, cốc ngang nhau.
Không phải ngẫu nhiên mà Belkin và Mophie ngồi chễm chệ ở góc phụ kiện bên thứ 3 của Apple Store.
Chỉ có nhược điểm là đắt ạ.
@BillyTheKid96 A chỉ thích Anker, Ugreen, Innostyle, Benks 😁
@crazysexycool1981 Em cũng thích Anker nhưng cảm giác Aukey thay thế được mà giá rẻ hơn. Ở phân khúc Ugreen thì em vẫn ưu tiên Mi ZMI hơn
Khôn như mày :D
@BillyTheKid96 Mấy hãng chú nêu tên thật sự A ko có thiện cảm, chắc chả bao giờ A bỏ tiền mua cáp, sạc, pin dự phòng của mấy hãng đó 😎
@BillyTheKid96 chuẩn luôn bác
Chuẩn
E thì dùng mophie
@Tsbd77 A thì xài InnoStyle, Anker, Benks, RavPower & Ugreen, riêng hãng này & Mophie ko bao giờ có ý định bỏ tiền ra mua 😁
Đang dùng cục sạc belkin thấy khá ngon
@duynguyen0990 Mình xài cục RavPower thấy rất ưng về chất lượng lẫn thiết kế bên ngoài 😎
@duynguyen0990 mình cũng vậy, sạc đúng mát và bền chưa có dấu hiệu đổi củ sạc sau 2 năm sử dụng
Ko thích hãng này, nhìn logo là auto ko thích, hãng mình thích nhất là Ugreen với thiết kế dày dặn, logo rất đẹp, đặc biệt là độ dày hơn hẳn so với Anker hoặc bất cứ hãng nào, chưa kể nhiều loại bọc dù hết sức đẹp về thẩm mỹ cũng như chất lượng theo thời gian sử dụng 😎
@crazysexycool1981 Ugreen độ dày hơn hẳn so với Anker với bất cữ hãng nào? bạn so là so với hãng nào vậy bạn? Xài hàng rẻ tiền riếc ngáo đá chăng?
@FanApple 1 ngàn năm Đừng nói người khác ngáo E ơi, cùng 1 lời lẽ nhưng có vẻ thích xài xể người khác, E thường xuyên như vậy à? 🤓
Dạ anh, em thề với anh là lần đầu tiên em phải rep lại một member Tinhte nặng như vậy và em nghĩ anh chắc cũng bị như vậy thường xuyên bởi vì cái cách comment của anh đang áp đặt lối suy nghĩ của anh cho người khác đó ạ 😆 Anh có thể nâng bi Ugreen hoặc các brand rẻ tiền khác ok và em cũng có xin phép được bảo vệ những brand chất lượng cần được ghi nhận đúng chứ không để người dùng bị dắt mũi. Thân ái anh!
Nhìn chất liệu bọc ngoài dây là thấy chất lượng rồi
thấy có nhiều bên bán cáp lightning Belkin Playa vỏ dù, có MFI, từ 150~170k xài ổn không các bác ?
Tôi có dùng 1 cọng này. Nhưng k biết tại sao sạc lần đầu cắm ok. Rút ra chắm lại phải rút cả đầu C cắm lại nữa máy mới nhận sạc. Ai bị như vậy k. Dây xịn

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019