TT Trump đã âm tính với Covid-19
ndminhduc
13 ngàyBình luận: 108
Mình nghiêng về kn vụ này là dàn dựng
ncn_nguyen
ĐẠI BÀNG
12 ngày
@tamdinh69 Đây chính phủ và chính trị mà bác. Liên quan gì dân thường. Dân thường ở đâu chả tốt.
ncn_nguyen
ĐẠI BÀNG
12 ngày
@kehuydietngo Liên quan gì comment mình đâu, bạn đó nói vn mới có dàn dựng chứ ở mỹ không thể có,
@sskkb Chuyên gia nào để yên hả bạn? Bài đăng cá nhân trên mxh đi so với công bố của chính phủ??
K.Van
ĐẠI BÀNG
12 ngày
@tamdinh69 Thẳng tính nên cắt ghép phát ngôn của dr fauci lồng ghép vô clip vận động bầu cử =))
Như một vỡ kịch nhỉ?
Huynh315
ĐẠI BÀNG
13 ngày
Thuyết âm mưu, Mỹ đã có thuốc chữa, nhưng vì quá đắt nên chỉ dùng chữa cho một số ít người
@Huynh315 Có khi tổng thống để nhiễm vì như vậy mức độ tính nhiệm sẽ cao hơn. Nga lúc trước TT Putin cũng nói đã có vaccine và tiêm cho con gái. Ai mà biết "con gái' ở đây là ai, Putin cũng là một tay Daddy Sugar
world2015
ĐẠI BÀNG
13 ngày
@Huynh315 Thuốc chữa Mỹ có từ lâu rồi còn gì, chỉ là vẫn dc coi là ở giai đoạn thử nghiệm
@Tình Phương Nam Và đến giờ ông Putin vẫn chưa tiêm. Thế là thế nào bạn?
@tamdinh69 Bạn hỏi Daddy Sugar ấy đi, mình không biết
vidspider
ĐẠI BÀNG
13 ngày
Nhà giàu chữa bệnh nó khác bọt thật. Nhoằng cái xong
@vidspider Biết bao nhiêu nhà giàu dính còn lên bàn thờ kìa, Này là tổng thống ở cường quốc số 1 thế giới
@nbqvdp Giàu nhưng không dc dùng thuốc mới chưa cấp phép, Tổng Thống dc dùng thuốc mới không cần giấy phép luôn mà.
@Gabriel le tổng thống lấy thân mình làm thí nghiệm lâm sàng pha 1 luôn. Liều nhỉ
@nbqvdp Liều ăn nhiều. Mà bên đấy một khi đã thử trên người, thuốc cũng rất ok rồi, chưa kể đội ngũ y tế theo dõi cũng khủng lắm, đây là tổng thống và có nguyên cái bệnh viện túc trực lun.
Thông tin cần được kiểm chứng Twitter said 🤣
@bachdoc01 cùng một duột cả thôi bạn, cho nên dân Mỹ gọi tụi DC là thổ tả
@The little wind Đó là báo chí trong nước nói thôi, bạn nên tìm hiểu các tờ báo nước ngoài trừ CNN, CNBC, New York Time, WSJ, The Hill....vì các báo này theo dân chủ, chỉ duy kênh truyền hình FOX là đáng tin thôi
dat225
TÍCH CỰC
12 ngày
@Tình Phương Nam Có phải kênh Fox là kênh của bạn Trump đó đúng hông?
K.Van
ĐẠI BÀNG
12 ngày
@Tình Phương Nam Ngoại trừ twitter của Trump thì kênh nào cũng dối trá "1 fan trump cho hay"
Cần công bố thêm nhịp tim của Tổng thống để toàn dân được biết. Vừa rồi có một số ý kiến cho rằng nhịp tim của ngài Tổng thống là 69 nhịp/phút, như vậy là chưa chuẩn. Đáng lẽ phải 70.
@dac Chính xác bạn, đợt vừa qua nghe tin ông TT Trump nhiễm bệnh một số thành viên đảng DC lên Twitter mừng lắm, cầu cho ổng chết luôn là khác, nhưng mấy tay dân chủ đâu ngờ Trump đang giăng bẫy. Nói về gian manh và bợ đít trong chính trị thì đảng DC số một, nhưng không qua được một tay mơ như Trump đâu
@Tình Phương Nam Bọn DC 2 mặt. Giả bộ thương tâm với sô người nhiễm mà mất vì virus. Nhưng chúng ghét ai là trù cho nhiễm Virus chết và cười hả hê.
@cloud_kevin25 Bọn đó đáng khinh bỉ, quỳ gối trước tên tội phạm hòng kiếm phiếu
HiiamG
ĐẠI BÀNG
12 ngày
@cloud_kevin25 Bọn đấy giả tạo và lươn lẹo vãi. Chúng nó muốn dịch bệnh kéo dài nữa muốn dân chết nữa để chúng nó dễ đắc cử. Vụ biểu tình cũng thế, có khi chính chúng nó tạo ra và bơm tiền để tạo khủng hoảng cũng nên.
N N T
ĐẠI BÀNG
13 ngày
thật là ảo diệu hihihihi
thuốc xịn nhờ 🙄
crazywin
ĐẠI BÀNG
13 ngày
đã :v ahihi 😆
trải nghiệm ko có gì đáng sợ =))
Chắc cú lừa của ông Trump, làm cho mấy thằng tàu ăn mừng hụt
Vì sao Trump chữa covid có vài ngày ? Chả có nhẽ Mỹ đã có phương pháp chữa covid thần thánh rồi sao ?
@Johnny Đạt Phú Mình không rành chuyên môn nhưng mình xin đoán là dùng kháng thể có sẵn nên sẽ nhanh hơn.
@Promickey Bữa có bài viết ông Trump dùng kháng thể kết hợp từ 3 người Singapore và khỏe lại trong chỉ vài ngày
HiiamG
ĐẠI BÀNG
12 ngày
@Johnny Đạt Phú Có thể là họ đã có nhưng vì giá cả hoặc nhg rằng buộc pháp lý nên không thể dành cho tất cả.
Bọn dân chủ muốn tình trạng này kéo dài để dìm ông Trump nên nhùng nhằng vụ cấp phép vacxin mãi.
nefertem
TÍCH CỰC
13 ngày
mong ông mau khỏe mạnh sớm làm TT nhiệm kỳ 2 để đập ccm thằng hàng xóm nhà em ạ 😁
Donald Trump now testing negative for coronavirus dịch thành TT Trump đã âm tính với Covid-19
Kinh vãi
vanthai91
ĐẠI BÀNG
13 ngày
@trungking Viết vậy có gì sai đâu bạn?
baden009
TÍCH CỰC
13 ngày
@vanthai91 Sai chứ bạn, từ coronavirus là tác giả dùng như 1 tên riêng mà đã là tên riêng thì ko đc dịch hay chuyển thể sang ngôn ngữ hay từ khác
vanthai91
ĐẠI BÀNG
12 ngày
@baden009 Trong ngữ cảnh này thì ai cũng hiểu coronavirus là Covid-19 mà bạn.
baden009
TÍCH CỰC
12 ngày
@vanthai91 Bạn có hiểu mình nói j ko? Việc bạn tự ý thay đổi từ mặc dù bạn cho nó đồng nghĩa vẫn không đc trừ khi có sự đồng ý của tác giả câu nói hay bài viết
Chúc mừng Tổng Thống Trump. Mong ông có nhiệm kỳ 2 để đập thằng Tàu láu cá
Chúc mừng bác Trump
Dân thường còn lành bằng cách uống thuốc 5$ , nói gì tổng thống
Ko hề xạo lòn luôn nha.
Tin buồn 😔
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019