#TT18: Nhìn lại 5 game xuất sắc nhất, và 5 game tệ nhất ra mắt trong năm 2018
P.W
một năm trướcBình luận: 60Lượt xem: 25.799
60 Bình luận
Có bác nào chơi Monster Hunter chưa? Định mua mà thấy có vẻ hơi chán, chỉ có mỗi đi săn thú thôi à :confused:
@luuquoctuan Mỗi săn thú thôi mà mình chơi hơn 500h rồi bạn 😁
@Địa Sầu mình đang chơi đây bác biết group nào ko có nhóm chơi mới hứng dc mà đỡ tìm hiểu mình chơi pc
@nhutfxmen mình không chơi nhóm, theo trường phái solo vs đi help quanh quanh , với lại bạn không hiểu gì cần hỏi đáp gì thì add steam https://steamcommunity.com/id/sieuhongho/ mình giải đáp cho
Để hình nền Super Smash Bros mà vô đọc ko thấy, game hay nhất năm đối với mình
Giới thiệu anh em game siêu hay:

DEEP ROCK GALATIC

nhận xét của mình: cảm giác tiếc nuối khi biết game này quá trễ.
ad cho mình hỏi Evil within 2 và Rise of tomb rider đều giảm giá còn ~15$, có nên mua ko nhỉ ?
@p.a.tuan Nên mua
God of war xứng đáng
Nói shadow of tomb raider dở thì hơi quá. Mình chơi vẫn thấy nó hay, cuốn hút và cực đẹp trên PC
Còn spider man, detroit become human sao ko thấy nói tới nhỉ?
Red dead thì hơi thất vọng. Nhất là về đồ họa và điều khiển khá khó chịu, ko thể so với GTA V. Cố chơi thêm chút xem có vớt vát được ko chứ hiện tại chưa cho cảm giác là 1 game được thiết kế tốt
Megaman nữa
Red Dead có kế hoạch ra phiên bản cho PC không các bác?
Không nhắc đến Zelda Breath of the Wild là 1 thiếu sót lớn 😁
@kidbimilky 2018 bạn ơi... :D

nếu chơi bằng cái màn hình to bằng bức tường chắc đã lắm.
sao ko có các tựa game hay cho từng hệ máy nhỉ (P/s: mình đang dùng Switch)
cái Dynasty Warrior 9 mới là khủng khiếp
Shadow of Tomb Rider ngắn như chơi DLC
Ko chơi game nào vì toàn cấu hình cao
😁 Tự hào chơi gần hết game trên hệ máy YOUTUBE
Sau khi đọc xong GOW, MHW, rồi đến RDR2, em quyết định ko đọc nữa. Thực sự cái cảm nhận về game cũng như cốt truyện khác hẳn những gì tác giả viết. Đơn giản là khi hoà mình vào game, những gì về game đó là hoàn toàn, hoàn toàn khác.
Mấy cái game fps mình chơi được có chút xíu là nhức đầu buồn nôn. Mặc dù thích tải về chứa đầy trong máy nhưng chả chơi được bao nhiêu cả. Còn game thể loại đối kháng hay đua xe thì mình lại chơi nhiều hơn, giải trí cũng tốt phết. Giờ nâng cấp cấu hình pc cũng chỉ fb youtube cho zui, game thì lâu lâu lấy tay cầm ra bấm bấm chừng 30' là chán :p

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019