#TTBC18: Duy Luân đang dẫn đầu - Anh em đã bình chọn chưa? Chơi miễn phí, rinh iPhone XS Max

BaroTo
4/1/2019 5:22Phản hồi: 99
99 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

VooDoo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình đã bình chọn phần thiết bị xong rồi, riêng phần Mod thì phải vào Facebook mà mình không dùng. Vậy tiện đây bỏ phiếu cho DuyLuan luôn, nhiệt tình, vui vẻ, không cầu kỳ, cô vẻ dễ tính là những điều mình thích ở mod, chỉ cần thêm chút hài hước nữa thì tuyệt vời.
Haroll
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mod ơi sao mình ko bình chọn hạng mục mod đc,hay phải tham gia nhóm tinhte trên facebook mới bỏ phiếu đc
@Haroll Bạn phải là member của group thì mới vote được nè 😁
Vote zyzy
Phải bầu chọn hết các hạng mục mới được xét trúng thưởng à?
Xin vô Group TT để vote mod mà cả tuần chưa được duyệt.
-DN-
ĐẠI BÀNG
5 năm
luật chơi là sao ae. vote rồi chờ trúng giải thôi hả.
@-DN- Đúng rồi bạn, bạn chỉ cần hoàn thành hết các bình chọn trên tinhte.vn/ttbc18 là được. Đợi tới ngày kết thúc bốc thăm nhận giải thôi 😁
@cuhiep cuhiep cuhiep
Lần trước vô tình lượm được móc treo 7 -eleven, đã gửi thông tin nhưng đến nay chỉ thấy không ...khí im lìm.
@Xmatphon Quà bọn mình đã gửi hết rồi mà nhỉ. Bạn add mình vào cái hội thoại nhận quà trên tinh tế nha để mình check cho
zenkia
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã block duyluan vì k muốn đọc bất kỳ bài viết nào từ thành viên đó. Rất nhiều bài viết với tiêu đề hỏi đáp ngô nghê và nội dung thì chả có gì, xuất hiện thì nhiều nên block cho nhanh. Thích bạn mod j đó chuyên viết bài review fjm rạp.
@zenkia Hahaha
@zenkia Chắc là cậu mod @Airblade14 khóc khi ăn mỳ tôm mấy bữa trước 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Bé na 2007
ĐẠI BÀNG
5 năm
Like cho cu hiệp
đã bình chọn đủ không biết có ăn đc món nào không 😁
KunGT
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vote duyluan
vudat1993
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mong may mắn sẽ mỉm cười để lấy em XS Max xài tết 😆
Cầu trời khấn ông phật cho con điều ước nhỏ nhoi là được XS Max. Con chỉ xin điều ước nhỏ nhoi nay thôi ạ
phuong lich
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cuhiep ......
boybanhtroi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã chuyển qua vote mod khác rồi vì các mod khác có tặng quà còn cuhiep vs duy luân thì không hihi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019