#TTBC19: Cảm ơn vì một mùa Tinh Tế Bình Chọn 2019 thành công

myhien.bui
15/1/2020 16:44Phản hồi: 146
146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tadaden
ĐẠI BÀNG
4 năm
Event này chủ yếu tăng tương tác thoy hehe
@tadaden Đồng quan điểm
@tadaden sai nhé, phản ánh đúng thị trường luôn và đã được các brand xác nhận
N.M.Phúc
ĐẠI BÀNG
4 năm
Theo mình nhớ TTBC18 năm ngoái bình chọn mod trên Facebook có vẻ được quan tâm hơn.
Góp ý thôi nhé: Mục đích to lớn của TTBC là để chọn ra những sản phẩm của năm. Thì những sản phẩm phải được chọn từ những người có hiểu biết, chứ trên facebook mình vẫn thấy nhiều anh em chia sẻ tham gia bình chọn chỉ để lấy phần thưởng. Vì kết quả này sẽ ảnh hướng ít nhiều tới quyết định mua bán của mọi người.

Vây thì TTBC có yêu cầu là chỉ dành cho thành viên của Tinhte. Mình nghĩ trong suốt một năm thì tinhte có thể phân tích được ai hay tham gia, hay đọc những chuyên mục nào đó. Từ đó tạo filter cho những nhưng thành viên nào có thể tham gia. ( Vì ai tham gia cũng có tài khoản, tài khoản login chỉ ở 1 số nơi ( cái này thống kê được mà)). )))))
À nếu tinhte năm nay hay năm sau có thêm mục thống kê bài nào dược đọc nhiều nhất hay cho thêm mục bình chọn bài nào tạo trend hay cảm hứng thì khá hay ạ, ))
@N.M.Phúc Thì những sản phẩm phải được chọn từ những người có hiểu biết => bọn mình cũng đã từng nghĩ như thế, nhưng như thế thì chỉ thể hiện dc mỗi quan điểm của mấy "chuyên gia". Mà "chuyên gia" thì cũng chỉ trải nghiệm được một số lượng hạn chế sản phẩm, dịch vụ.

Chi bằng huy động 500 anh em, mỗi ng góp 1 phiếu về cái mà anh em hài lòng, thì chẳng phải sẽ hay hơn sao. Chưa kể mấy thằng chuyên gia nhiều khi cũng bị thiên vị nữa, nên cứ đem cho cộng đồng chấm là tốt nhất.

Hiện tại bình chọn là phải login, phải có tài khoản, cũng ko đơn giản đâu. Mấy năm trước ko cần login, nhưng năm nay mình muốn tăng chất lượng + thêm quà cho anh em nên buộc login
@Duy Luân cũng ko tránh khỏi trường hợp 500 ae chọn bừa cho đủ lượt, kết quả bình chọn ko nói lên được chất lượng ấy mod
Trong số đó có minh
JizinT
TÍCH CỰC
4 năm
Chơi vui cái đã, quà đâu cho tất cả được !
bao giờ quay thưởng ae nhể 😁
Woolleen •
ĐẠI BÀNG
4 năm
Xác xuất trúng cực cực thấp nhưng ai cũng nuôi hi vọng như mình
Vạn sự tùy duyên
Thấy ảm đạm và ít người hơn năm ngoái.
Hóng kết quả quá
haduy95tn
ĐẠI BÀNG
4 năm
khi nào quay thưởng nhỉ đang chờ hốt con ip về chơi tết 😆
v.thah
ĐẠI BÀNG
4 năm
@haduy95tn vậy bạn ra làm tờ vé số chiều mai là có ip dùng rồi.
1 mùa ttbc lại trôi qua
Mình biết mình không đủ huy hiệu là do sơ sót mà. Nhưng mình rất thông cảm cho TTBC
BB_Minh
TÍCH CỰC
4 năm
Mơ trúng Xs
Không có gì
tuxedo198x
TÍCH CỰC
4 năm
Hjx chơi cho có , làm gì có may mắn ...đến cả huy hiệu hiếm còn chả có
Toàn bé ngu và bé cực ngu 😆
So với số lượng thành viên trên Tinhte thì vẫn hơi ít nhỉ
Tiếc quá bị ban đúng lúc bình chọn. Xác nhận cách đây vài năm có trúng 1 cặp vé xem phim bốc thăm trên tinhte mà trong sài gòn ko lấy đc 😆)
@ctintuc.blogspot.com đen 😃)
Hy vọng may mắn
DrStrange
TÍCH CỰC
4 năm
hóng mấy giải còn lại

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095