Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

#TTBC21: Build nhà thông minh cho người mới, anh em chọn giúp mình đi

Pnghuy
6/1/2022 17:27Phản hồi: 10
#TTBC21: Build nhà thông minh cho người mới, anh em chọn giúp mình đi
Nhà thông minh hay smarthome mới nổi lên trong thời gian gần đây và rất nhiều anh em cũng bắt đầu đi vào con đường chơi smarthome, mình cũng không phải ngoại lệ. Nhưng so với những người đã sử dụng smarthome một thời gian đủ lâu và đủ kinh nghiệm để chọn đồ, thì những anh em mới bước chân vào sẽ thấy bỡ ngỡ, không biết bắt đầu từ đâu.

Thực ra chơi smarthome không quá khó như mình nghĩ, không cần code kiếc này nọ phức tạp (trừ khi nhu cầu của anh em quá cao, muốn đa dạng hơn những công việc mà các thiết bị smarthome trong nhà làm được so với mặc định), một vài món đồ đơn giản như bóng đèn, công tắc là anh em đã có thể bắt đầu chơi smarthome được rồi.

Tinh tế Bình chọn cũng có mục smarthome với rất nhiều thiết bị, thương hiệu có tiếng trong lĩnh vực này và từ Tinh tế Bình chọn anh em cũng có thể tham khảo về các món đồ smarthome. Anh em nào chưa tham gia bình chọn thì vào ngay link ở dưới nhé, phần quà dành cho hạng mục smarthome sẽ vô cùng lớn, lên đến 34.501.000đ. Sẵn tiện đây anh em cũng có thể giúp mình (cũng như những anh em khác) qua phần bình chọn, gợi ý những món đồ smarthome có thể tiếp cận một cách dễ dàng nhất, đơn giản nhất để bắt đầu chơi smarthome nhé.

Ba lô quà cho hạng mục smarthome bao gồm:

10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đã bình chọn 😁
Đã bình chọn.
Đã làm lâu lắm rồi
Hình như e đã tham gia xong
Ko thấy Tuya, Sonoff, Broadlink đâu cả, Lại đưa ko thằng ko tên tuồi trong SH như BKAV vô thì sao mà chọn
huongpham12
ĐẠI BÀNG
2 năm
đã bình chọn
ok con dê
unamed8x
ĐẠI BÀNG
2 năm
Không thấy hệ sinh thái Tuya
xsushix
ĐẠI BÀNG
2 năm