#TTBC21: Mình chọn Samsung S21 Ultra là điện thoại được yêu thích nhất năm 2021

Tham gia chương trình TTBC21, mình đã chọn Samsung S21 Ultra là điện thoại mình yêu thích nhất trong năm 2021 và sau đây là những lý do.

Thứ nhất, Samsung Galaxy S21 Ultra là điện thoại sỡ hữu cho mình những công nghệ tốt nhất ở thời điểm hiện tại. Trước đây, nếu có ai hỏi điện thoại nào có công nghệ tốt nhất thì câu trả lời sẽ là điện thoại iphone của Apple, điện thoại iphone ra mắt rồi mấy nhà sản xuất android mới lục đục sản xuất ra những điện thoại có tính năng tương tự. Bây giờ, điện thoại có công nghệ tốt nhất sẽ là các điện thoại của Samsung, dẫn đầu là Samsung S21 Ultra. Bạn muốn tìm điện thoại tích hợp đầy đủ nhất những công nghệ tiên tiến nhất thế thì thì Samsung S21 Ultra là một câu trả lời chất lượng nhất.

Thứ hai, Samsung Galaxy S21 Ultra là điện thoại đa nhiệm tốt nhất. Ở thời điểm hiện tại sự đa nhiệm đã được lên ngôi, mọi người yêu thích các sản phẩm có nhiều tính năng và đa nhiệm tốt. Nổi bật nhất chính sự lên ngôi của các siêu ứng dụng, người dùng có thể làm được nhiều thứ trên một cái App trên điện thoại. Samsung Galaxy S21 Ultra đang dẫn đầu cái ưu thế sự đa dụng. Đa dụng của nó không chỉ là mở nhiều app cùng lúc mà còn có thể hơn cả một cái điện thoại. Bạn có thể sử dụng điện thoại này kết nối với màn hình máy tính sử dụng như một cái laptop thu nhỏ. Mình có thể sử dụng điện thoại này vào nhu cầu giải trí cá nhân và cũng có thể sử dụng vào công việc của mình.

Thứ ba, mình đang rất mong muốn sở hữu một cái điện thoại cao cấp của Samsung nhất. Và mình đang chấm Samsung Galaxy S21 với điểm số cao nhất trong những dòng sản phẩm trên thị trường. Nhưng giá cả vẫn đang là cản trở rất lớn đối với mình. Mình lót dép ngồi hóng các dòng sau ra mắt để mình có thể rước em nó về dinh. Cái gì chớ, chuyện hóng điện thoại Samsung rớt giá cũng là một chuyện rất thú vị, nhiều khi nó rớt giá sâu nữa à.

Trên đây là những lý do mà mình yêu thích điện thoại Samsung Galaxy S21 Ultra, lý do mình bình chọn cho sản phẩm này trong
#TTBC21

Cám ơn bạn đã đọc bài viết này.
5
10
Chào bác
3
Dũng AQ
ĐẠI BÀNG
Màu đen quá ngầu
0
Mình thích là ngon xịn nhất 😁👍
0