#TTBC21: Mời anh em tham gia bình chọn hạng mục Xe, tổng giải thưởng trị giá 33 triệu đồng

thanhtung6868
1/1/2022 16:9Phản hồi: 28
#TTBC21: Mời anh em tham gia bình chọn hạng mục Xe, tổng giải thưởng trị giá 33 triệu đồng
TTBC21 (Tinh tế bình chọn 2021) đã chính thức bắt đầu với 11 hạng mục chính, bên trong đó có thể là những sản phẩm hoặc thương hiệu mà có thể anh em yêu thích nó, muốn bình chọn cho nó. Xe Tinh tế là một trong 11 hạng mục kể trên, tiêu chí bình chọn cho xe năm nay chỉ cần đó là chiếc xe bạn thích và muốn dành cho nó một phiếu bình chọn, không phải là cuộc “tranh tài” với những chiếc xe khác trong phân khúc. Những chiếc xe nằm trong danh sách bình chọn là những chiếc xe bắt đầu được ra mắt và bán ra trong năm 2021, danh sách chọn xe đóng lại vào ngày 6/12/2021. Những chiếc xe ra mắt hay bán ra sau ngày này xin hẹn anh vào mùa TTBC22 năm sau

Khác với mọi năm, bên cạnh những chiếc xe được thành viên bình chọn yêu thích ra, nhóm Mod tụi mình cũng sẽ có một số giải riêng biệt cho một chiếc xe nào đó, có thể chiếc xe được chọn là chiếc xe mà tụi mình thấy nó đẹp nhất hay cá tính nhất, hay cũng có thể là vì tụi mình thấy nó nhiều công nghệ nhất… Tương tự như vậy, anh em chỉ cần chọn sản phẩm mình thích và nếu được thì hoàn tất toàn bộ các hạng mục trong TTBC để tăng cơ hội nhận được phần quà của chương trình.

ĐỂ THAM GIA BÌNH CHỌN, ANH EM HÃY VÀO TINHTE.VN/TTBC21

Giải thưởng cho anh em tham gia bình chọn hạng mục xe có tổng trị giá là 33 triệu đồng

Chi tiết hơn về TTBC21 mời xem lại bài

https://tinhte.vn/thread/tinh-te-binh-chon-2021-binh-chon-san-pham-anh-em-yeu-thich-nhat-tong-giai-thuong-len-den-900tr.3455980/
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã bình chọn đủ hạng mục 😁
betxinh
CAO CẤP
2 năm
@NghiepTranVINA Em làm xong từ hôm qua ahihi
@betxinh Anh cũng vậy 😁👍
Không liên quan nhưng sao đã bình chọn đủ hạng mục mà vô trong xem nhiệm vụ vẫn còn 4 cái báo chưa có
@lamchelseafan Nếu đủ 11 hạng mục rồi thì do hệ thống cập nhật chậm chút thôi bạn ạ
p13m7c85
ĐẠI BÀNG
2 năm
Có xem lại đc bình chọn của mình ko các bác
@p13m7c85 Nếu đã hoàn tất thì hình như không xem lại được bạn ạ
vtbhappy
ĐẠI BÀNG
2 năm
Phân khúc xe dưới 3 tỷ muốn chọn Ford Explorer mà không có trong list
Đã tham gia đủ.
Tưởng box này bình chọn được con xe, vào chả thấy con xe nào cả, lại đi ra.
Đã hoàn tất
Đã tham gia
đã hoàn thành :3
Ngon
Đã xong lâu rồi mà chưa thấy công bố
Tham xong hết rồi hehe
Đã tham gia
bình chọn rồi, không biết rút thăm trúng thưởng như nào đây 😁
HuyThTh
ĐẠI BÀNG
2 năm
Ước gì trong gói quà có BMW
Đã bình chọn đầy đủ
Ủa sao trong hình này ko có xe fake bmw lux a2.0 44.000$ nhỉ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019