Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

#TTBC21 Vẫn lựa chọn iPhone 11 vào hiện tại: Giá như em và crush là hai thứ đồng nhất

Hiếu NGnn
9/1/2022 17:21Phản hồi: 176
176 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

jamestran
ĐẠI BÀNG
2 năm
còn này giờ giá 7, 8tr thì mới hợp
Phụt chưa bạn ơi.🚀
luuquoctuan
ĐẠI BÀNG
2 năm
Con 11 này dùng màn quá xấu
Bài viết về điện thoại mang tính chất ngôn tình.😂😂😂
Ngon lành
khanghk
TÍCH CỰC
2 năm
ip11 thiếu món chụp macro nhiều lúc cũng ức chế nhưng em nó khá hoàn hảo. Thấy có một số bác chê màn của em nó mình thấy màn khá ổn chẳng có gì để chê cả.
@khanghk thực ra chụp macro chỉ lâu lâu chụp dc 1-2 cái chứ nó không hề thiết yếu trên camera :v . cũng không hiểu sao lắm ông lại chê con màn này xấu trong khi thực sự nhìn màu nó vẫn rất đẹp và mịn chứ k hề sida như mấy con LCD hãng khác
khanghk
TÍCH CỰC
2 năm
@Pisces.Mist mình hay chụp macro đâm ra khi cần thì hơi bực.
Chụp một số thứ khá nhỏ mà gần ko có macro ức chế lắm. Màn mình thấy ngon chẳng hiểu chê sao nữa
@khanghk chê theo người khác để chứng tỏ bản thân ấy mà
khanghk
TÍCH CỰC
2 năm
@j_cage tiền mình trả, máy mình dùng. Mình ko quan tâm lắm người khác chê ra sao 😁 chán thì lại đổi thôi
Bây giờ chả ai đi khoe iPhone 11 cả. Khoe 11 ở quán cà phê gái xinh nó cười cho quê mùa lắm
tangocthien
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Emranhieulam1990 2022 rồi còn đánh giá ng khác qua cái điện thọi mới quê đó bạn
2022 rùi cái màn hình của con này hơi khó chấp nhận với mình
mrsouth.hp
TÍCH CỰC
2 năm
mh ở đài loan mới mua 12 128 lướt có hơn 12 củ tí chắc là hơn 11 r nhỉ kk
Nếu chọn lại thì mình sẽ không chọn lại ip 11 hoặc Xr, vì giờ thu nhập khá hơn rồi 😁
nhưng nếu phải nhìn vào ví thì sẽ thấy 2 em này hài lòng vãi
dùng chức năng cơ bản là tuyệt vời so với giá tiền, tiết kiệm được cả mớ sữa cho con.
các android flagship dùng 2 năm là chán, nóng chậm hoặc lag nhưng iphone sau tầm đó nó vẫn thế
Con này phải gọi là huyền thoại em phải dùng qua 5 con rồi. Cứ đổi hết con nọ con kia lại đổi vưef con này vì cảm giác cầm tốt
Đừng chạy theo công nghệ nữa các bạn ơi Nokia cục gạch vẫn có thể nghe gọi được cơ mà.
winter1989
TÍCH CỰC
2 năm
Vẫn đang dùng xsmax và Xr đồng thời và chả thấy màn hình nó là cái gì chênh lệch ghê gớm cả màn lcd của xr đẹp, của 11 tương tự
Long.phạm1
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đậm mùi PR đẩy hàng cuối năm 😁
BEST APPLE
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình cũng phân vân xong làm cặp 13 pro 13 prm khổ sn nhiều😆
Ngày xưa mình tính mua màu tím mà giá đội quá nên sau cũng qua màu đen như này 😁
Phải nó amoled he
nhưng tiếc là thời điểm này giá ko được tốt
tangocthien
ĐẠI BÀNG
2 năm
@nhtphuc Shopee app cả code vào chưa tới 13tr nữa bác. Giá vậy tốt r còn j
ranmap1989
ĐẠI BÀNG
2 năm
Thấy. Bủ thớt đăng bài làm em ngứa ngáy chẳng lẽ lại làm một bài về em Sony Xperia ZX3

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019