Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Từ bữa block mấy ông bphone với anti bphone thấy nhẹ đầu hẳn ae ạ. Vl cuộc chiên ko có hồi kết.

Mark
25/11/2019 17:2Phản hồi: 22
Từ bữa block mấy ông bphone với anti bphone thấy nhẹ đầu hẳn ae ạ. Vl cuộc chiến ko có hồi kết.
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chưa hết cơn ác mộng đâu bạn nhé. Mấy ông thần đam mê bphone sống chết có nhiều nick clone lắm. Như mỗi cu cậu chim lạc thôi đã có ít nhất 3 cái là chimsedinang, chimsedimua, clrscr. Còn nick Phuong.Nam có clone là .ThienHoang. Block hoài cũng ko hết đc nổi đâu bạn ei.
Cuộc chiến không có hồi kết , khi nào các cò mồi hết trò bịp bợm thì lúc đó mới hòa bình
K hết nổi đâu bác. Anti thuê có 1 cháu lập hẳn 12 nick clone lên chửi ngày đêm, thêm lát đát vài cháu 2-3 nick nữa.

Cơ bản nghề kiếm ăn thì khó mà hết
@anhtuanbmt95 Cưng dốt còn ráng cải càng.
Data của từng trang là dữ liệu riêng tư, các bên pháp lý hoặc cơ quan an ninh thuộc cảnh sát mới có quyền yêu cầu cung cấp khi có lệnh.
Em dân thường chỉ có 1 cách duy nhất là em hack data để lấy IP đem check thôi em. :v

Cao đẳng kiểu này thì chạy xe lôi k sai và làm anti thuê 😃)
Non nớt gớm

Em cứ kêu mod tinhte check mấy cái nick em cho là anh em nhé :v
@Phương.Nam Sao em càng nói người ta thế này thế kia mà e dốt hơn chữ dốt, dốt đặc cám mai, mồm thì khẳng định biết được ip của anh là bmt trong khi tên của anh đã thể hiện rồi, còn e làm trong cty an ninh mạng ngoài việc bán cái key an ti virut lởm ra thì ko thể hack đc trang web tầm thường này à😃)
A thấy e toàn hổ báo cáo chồn làm đại sứ thương hiệu cho bkav bênh vực bịp phôn và thông tin e chia sẻ mới tốt nghiệp thcs nên suy ra đến nay e vẫn nằm nhà thất nghiệp phải ko e, chứ đâu ai rãnh đi chửi thuê cho bkav vô công vô thưởng đâu e
@anhtuanbmt95 Ban đầu bày đặt lên cào phím check nick trùng IP 😃) bị a bẻ cho cái giờ ngồi lảm nhảm :v

A thấy e cũng rảnh rổi đi anti thuê sản phẩm. Cao đẳng chạy xe lôi phải còn phải làm anti thuê thì coi bộ lương k đủ ăn.
Chửi ngày chửi đêm, bất chấp đúng sai thì chỉ có thiểu năng mới k tin là anti thuê thôi cưng. Cở cưng còn phải mệt với a dài dài. :v
@Phương.Nam Em bớt bênh đi em, em bẻ cái gì á e??? A chả hiểu với cái trình thcs của e thì bẻ được a cái gì, please chụp ảnh màn hình rồi đăng lên cho mn cùng xem cái nogjc bẻ gì đó của e ở đâu với, một thằng mới tốt nghiệp thcs như e từ tuyên bố rất to mồm là màn IPS trên bp3 không làm mỏng được 4 cạnh vì không phải màn oled 😃), rồi tiếp đến là thuật toán có thể vượt lên trên csr giới hạn vật lý của chip 😃) rồi lại còn flash sale thì trang TMĐT phải bù tiền cho shop,.... Và còn rất nhiều tuyên bố ngu người khác mà có dẫn chứng thì rất dài sợ e không dám đọc nên viết bấy nhiêu thấy oải rồi, vậy dựa vào cái bằng thcs của e thì bẻ cái qq gì hả e ??? Nói phải cho chuẩn e ơi , sinh năm 98 dân thủ đô tốt nghiệp cấp 2 😃)
Lock mấy thằng sửu nhi chém gió chứ ai lại lock người dùng bóc phốt bp, diên đàn này là để review sản phẩm mà
Block vậy chi cho cực, thế thì còn ai ở cái group này nữa.
Block luôn mấy ông Apple vs Samsung nữa cho gọn.
Thế ló mặt vô đây chi nữa, cha?
KhanhPru
ĐẠI BÀNG
4 năm
Dụ ngta vào để Block nữa à =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119