Từ hôm nay, 1 bài viết mới sẽ được +20 điểm Tinhte Rewards
Duy Luân
một năm trướcBình luận: 296Lượt xem: 8.542
Từ hôm nay, 1 bài viết mới sẽ được +20 điểm Tinhte Rewards
Như tiêu đề, bắt đầu từ hôm nay nhé! Bọn mình điều chỉnh điểm cộng này nhằm khuyến khích anh em chia sẻ những kinh nghiệm, thủ thuật mà anh em biết, muốn anh em đánh giá nhiều hơn các sản phẩm, vật dụng mà anh em đang có trong tay, và không ngần ngại hỏi khi gặp vấn đề hay lỗi gì đó. Sắp tới sẽ có thêm một nút Hay xuất hiện ở nhiều nơi hơn và cộng điểm nhiều hơn nữa dành cho những anh em nào có chủ đề tốt.

Cảm ơn anh em và chúc anh em vui vẻ.

Về kho quà Tinhte Rewards thì mình cập nhật với anh em một chút tiến độ như sau:
  • Thẻ điện thoại: đang trong quá trình đàm phán và mua mã thẻ để import vào hệ thống, dự kiến trong tháng 8 sẽ có card điện thoại trên kho quà Tinhte Rewards
  • Quà Redmi Note 7: chiếc máy này bọn mình vẫn ém hàng chờ anh em tích điểm chứ chưa tung ra ngay 😁
  • Thẻ mua hàng Tiki: tháng này sẽ mua thêm một số lượng thẻ nữa bỏ lên store, tháng trước anh em thích món này nhất
  • Một số deal ăn uống khác cũng đang trong quá trình đàm phán với đối tác
Anh em có thể tìm hiểu thêm về chương trình Tích điểm Tinhte Rewards ở đây, hoặc down app Tinh tế ngay để trải nghiệm kho quà.

Ngon nhưng chưa đủ kích thích lắm, chắc cỡ 100 điểm AE mới hả hê mod ơi Củ hành (1).gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Bác crazy thì thiếu gì điểm 😆
@Phan Nguyễn Vũ Duy Điểm bao nhiêu mới là đủ chứ, càng nhiều điểm thì sau này càng có nhiều cơ hội thịt các phần quà giá trị lớn Mèo trắng (7).gif
@cheetah_fast dự tính là +100 điểm đ1o bạn, mà tính năng này chưa có làm, sắp thôi
@Duy Luân Good! Có "hồi tố" không? Tôi đã có 5-6 bài từng lên trang 1 rồi 😃 Nếu không hồi tố thì phải viết bài mới!
Đưa con Redmi Note 7 đây tôi kéo View cho . Một mình tôi tự tin chiếm 30% lượng view của tinhte rồi . Hahahaha .
@minhthuvc Mình khóa ông này rồi thảo nào ko thấy
@minhthuvc Haha
@minhthuvc Em tưởng VIP thì bị loại khỏi cuộc chơi này chứ
Thế thì lại nhiều a spam rồi đây xD
@arbre Hiện ra trên trang chủ thì cũng phải gần trăm cmt hay vài chục like rồi 😔
Trang chủ chỉ hiện các bài nhiều tương tác thôi, còn muốn biết chính xác các bài nào thì phải vào từng mục.
Như trên fb có thông báo của 1 gr nào đó thì nó sẽ vào gr đó và cho kéo 1 loạt các bài, nhưng ở app tinh tế thì nếu có thông báo ở mục nào đó thì nó chỉ hiện mỗi bài viết đó thôi, thành ra các bài khác ít tương tác :|
Mong ad hiểu ý mình đoạn này, đoạn này mình viết hơi lủng củng :|
@Hoàng Ashe Hiểu ý, đang beta, tuần sau có nha hihi
@dualshoсk Vậy thì đâu gọi là spam
@dualshoсk Chia sẻ kinh nghiệm spam đi thím
Hay đó Duy Luân cám ơn nhé
Cập nhật hệ thống tích điểm thì ngon rồi. Cơ mà khi quảng cáo về app mà app vẫn còn lỗi thì hơi buồn.

Hi vọng app tinhte được cập nhật thường xuyên hơn nữa.
@Puppy Potter App hay văng lắm
@Manhtoan112 Chuẩn rồi bác. Mà báo lỗi nhưng không thấy xác nhận thì hơi nản.
app thi thoảng vẫn lag lắm ad ơi
@hientoc Phải nói là thi thoảng chạy tốt chứ. Còn lác thì thường xuyên rồi 😆
@crazysexycool1981 tui nhớ k nhầm bác khen quá trời mà :-D
@songthuong09 A cũng bị như vậy mặc dù ko hề chủ động đăng xuất, thi thoảng lại fải đăng nhập lại rồi sau đó lại vô mail để lấy mã xác thực mật khẩu 2 lớp, loằng ngoằng và đôi lúc thấy như bị hành Đầu tròn (5).gif
@manchirua Khen thì vẫn khen nhưng vẫn tồn tại ít nhiều những khiếm khuyết! Điển hình như việc topic dài 10-20 page, muốn vô page cuối cùng hoặc next page ở trang lưng chừng như page 17 thì rất khó, chỉ hiển thị duy nhất 3 trang đầu sau đó phải hì hụi nhấn thủ công next từng trang cho tới khi đến trang cần dừng Lả lướt (50).gif
Mong ad fix lỗi crash trước đã
Tui tham gia từ năm 2008 nè, bạn với admin anh Hiệp. Mà vẫn còn đại bàng.
@JKLee Lý do quá dễ giải thích, chắc bạn cũng tự hiểu Gấu trúc (18).gif
@JKLee Đại bàng là to rồi
Đề ghị tt đổi thành chim sẻ
@Manhtoan112 Đề nghị thêm stick Phượng Hoàng cho những member nữ nữa nha. Kaka
@crazysexycool1981 Tại vì tui vô coi bài viết với không đăng nhập để comment nhiều như ông thôi.
@JKLee Cha đó thì best lưỡi dài rồi 😆
Hay lắm ^^
Bài viết thì viết dễ nhưng không được chất lượng thì thiệt thòi cho những thành viên có tâm lắm.
@ThôngQ10 Điều đó là trách nhiệm của bộ phận duyệt bài lêb trang chủ
@ThôngQ10 Thiệt thòi cho người đọc nữa bác. Rồi từ mai lại đầy những bài, những câu hỏi vô bổ xuất hiện khắp nơi
@ThôngQ10 Vào làm vài câu hỏi ngu là dc +20 cần gì viết bài tâm huyết đâu bác zzz
App vẫn hay bị kiểu đang gõ thì bị load lại ra ttang chủ
@vidspider App load chậm, hơi lag
@vidspider Bị bay ra xong load lại
Ten Ren sắp đóng cửa
vậy cái code tính thế nào đây Luân
hay chuyển qua cafe tinhte đi 😁
Có cũng vui vẻ
Chính sách càng tốt thì càng nhiều bài viết. Mod nhớ sàng lọc bài đó
@hoanghaiktkt Tạo cơ hội cho spam nữa
Vui vẻ cả nhà ;)
Tạo cơ hội cho mấy thánh spam.
@athonl Người thứ 2 zzz
:v hố hố cho thêm tí điểm là thấy thích rồi nha
@Đăng Khoa Khoa Ok
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 190VIPhemilo
10.005 bài đăng
quangthegtvtk49+ 118CAO CẤPquangthegtvtk49
5.168 bài đăng
caffeinezzZ+ 103VIPcaffeinezzZ
0 bài đăng
lexcuong+ 79VIPlexcuong
15.001 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM