Từ ngày 1/7 Việt Nam đổi hộ chiếu phổ thông sang màu mới, mẫu mới
Lê Huyền Vân
một thángBình luận: 126
Có cái hộ chiếu mà chưa dùng 1 lần. Bao giờ có gắn chip thì đem đổi
Có Hoàng Sa và Trường Sa ko nhỉ
@Minhnhanak Nếu có thì TQ nó không cho nhập cảnh!
Mình cũng cần đổi, MOD có thể cho mình thêm thông tin, giấy tờ cần thiết để đăng ký đổi online được ko. Chứ đến trực tiếp thời gian chờ đợi rất lâu
Kể đổi sang màu Rose Gold thì ok
Nga cấp ak47 cho cộng sản đánh nguỵ nên coi nga như cha đẻ của việt nam đó
Bìa rất đẹp và mặt trong hình vẽ còn đẹp hơn!? 😁
Cười vô mặt
bạn nào rành ba cái hộ chiếu này hướng dẫn sơ sơ mình làm pp cho thằng ku 6 tuổi không nhỉ...đọc mà thấy xác nhận phường xã tùm lum...trong khi người lớn thì chỉ cần lên chụp hình rồi làm tại chỗ
@giangvusg2021 Thì cầm cái đơn xin cấp hộ chiếu có gắn ảnh của con bản vào rồi ra cap xin xác nhận rồi lên phòng pa08 nhớ cầm theo shk gks ảnh của con bạn nữa là ok mấy cái này trên mạng hết mà b
hic Tốt gỗ hơn tốt nước sơn, Gỗ nó mục nát rồi thì tưới 1000 tấm áo mới vẫn vậy thôi
Có vẻ pp mới sai chính tả chuẩn quốc tế.
Màu này đẹp cơ mà tôi có màu này 😎
Rồi PP mới có dám in bản đồ VN + Hoàng Sa và Trường Sa hay không? Hay bị nước lạ nó in trước rồi nên giờ không dám in???
nhớ trước đây ở sân bay nước ngoài, lúc làm thủ tục thấy ai cũng cầm PP trên tay, thấy của china cũng màu xanh y hệt mình, từ đó mình hiểu là sao nước khác họ rất nhanh, còn pp màu xanh rất ..khó chịu
Chắc màu cũ đi nước ngoài người ta coi thường quá nên đổi màu cho hợp phong thủy
Cấp mới mà không gắn chip hoặc tích hợp công nghệ mới vào thì thay đổi làm gì cho khổ dân mà rách việc ra. Vớ vẩn mất dạy
chí ít màu sắc đã k còn quê mùa và xấu như cái cũ.
vẫn ko có chip thì đổi làm mẹ gì, móc tiền trong túi dân à
Mình thấy nên đổi màu tím của iphone 13 mới ra loại mới thấy đúng chất
Uổng quá, mới đổi đầu năm nay xong 😔
Việt nam nó thế thích là đổi thích là làm
tui có hộ chiếu mới rồi nè

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019