Tư nhiên xem được mật khẩu wifi hàng xóm nhập cho. Các bác giải thích hộ với.
Quang Cách
12 ngàyBình luận: 9
E được hàng xóm nhập cho cái mật khẩu wifi vào điện thoại, đem về đến nhà e bấm vào phần tên wifi đó liền hiện ra mã QR của wifi thế là e liền biết được mật khẩu. Các bác cho e hỏi sao e bấm vào phần tên wifi nó lại tự hiện ra mã qr của wifi vậy ạ. E lại thử bằng 1 máy khác thì ko hiện ra mã ạ.
Mộng Chi
ĐẠI BÀNG
11 ngày
Sau khi bạn sử dụng được wifi nào đó. Nếu trên android hỗ trợ chia sẽ mạng wifi bằng QR code thì bạn bấm chia sẽ, nó tạo mã QR. Rồi bạn dùng 1 điện thoại có thể quét QR code thì sẽ biết được thông tin wifi đã chia sẽ. Thậm chí kết nối nhanh bằng QR code nếu điện thoại hỗ trợ
@Mộng Chi Vậy à bác. Để e kiểm tra lại xem 2 con androi đã cùng lên 10 chưa.
@Mộng Chi Máy của e mới android 9 thôi bác à. Với cả nó ko hiện phần share mã như android 10 mà bấm vào cái tự hiện luôn mã .xong chỉ hiện 1 lần ở lần ấn đầu tiên đến lần thứ 2 trở đi thì ko hiện mã nữa. E dùng con sam sung j3 pro thì như vậy.
Mộng Chi
ĐẠI BÀNG
10 ngày
@Quang Cách Hai máy của mình đều là android thuần google, và tính năng có sẵn trên điện thoại
Quang Cách
ĐẠI BÀNG
7 ngày
@Mộng Chi Android thuần google là sao hả bác? 2 máy của bác đều có chức năng đó ạ. 2 máy của e 1 cái có 1 cái ko. Ko biết cái đặt cái còn lại như thế nào để có chức năng đó.
sontinh222
ĐẠI BÀNG
11 ngày
tốt nhất không dùng ứng dùng chia sẽ mật mã wifi trên điện thoại, biết đâu ngoài thông tin wifi nó còn chia sẽ những thông tin khác trên điện thoại 😔
@sontinh222 E có dùng phần mềm gì đâu bác. Máy e nó tự hiện mã qr đó chứ. Vậy e mới lên đây hỏi các bác.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019