TIKI Freeship June

[Tư vấn] Có nên mua điện thoại ở Mobileworld.com.vn
kiemtien1dolla
2 nămBình luận: 15
Hiện tại mình đang muốn mua 1 con Samsung Galaxy note 9. Sau khi so sánh giá ở các nơi như Viễn thông A, thegioididong,... mình thấy giá ở đây khá tốt.

Sau khi tìm kiếm các phốt trên mạng thì bên này đã dính phốt 1 lần rùi và vụ đấy thấy im re.

Thật sự, giờ đang rất phân vân mong các bác tư vấn giúp mình có nên mua ở đó không. Ai đã từng mua ở đây cho xin ít review lấy động lực ;)
tidusluu
ĐẠI BÀNG
2 năm
cò mồi PR à ?
@tidusluu Mình đang có nhu cầu mua thật @@
Mua chính hãng thì thấy hoangha cellphones mua không lấy quà, trừ tiền cũng ngon. Còn best dịch vụ thì tgdd fpt vào cho có cảm giác thượng đế 😃
@nightwish47 Nói mua chính hãng thì mua ở tgdd cho xong. Mình mới search hoàng hà thấy giá còn cao hơn cả tgdd nữa. Anyway, thanks bác đã quan tâm ^^
binhm36
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bác thích rẻ thì vào mấy chỗ đó mua. Còn mua hàng chính hãng + dịch vụ + được mấy em gái hướng dẫn tận tình thì cứ vào tgdd hay fpt mà chơi. Chứ bác đừng so sánh mấy cửa hàng đó với tgdd hay fpt 😆
@binhm36 Mình chỉ so sánh giá thui chứ mình biết chất lượng & dịch vụ của bên tgdd or fpt nó tốt mà. Tốt mà giá chát quá gần 19tr. Bên kia chỉ có 12tr5 fullbox, mà bỏ ra 12tr5 mà vớ phải hàng cùi thì tức lắm. Nên mới nhờ mọi người tư vấn này.

Chỉ cần có bác nào review là đã mua hàng ở đây và mọi thứ đều ổn thì em xuống tay hốt liền.
kopan
ĐẠI BÀNG
2 năm
Máy mình S8 active mua ở mobileworld lúc mua thì rất ra rả nhiệt tình hỗ trợ test mọi thử,,sau hơn 1 năm dùng màn hình máy bị bệt màu, sai màu (tất cả mọi thứ khác bt, kể cả cảm ứng, ko nứt ko vỡ), đem ra shop kiểm tra thì bảo lỗi này càng dùng càng nặng thêm (ko nói lí do...), ko có linh kiện thay và khuyên mình mua máy S8 active ở shop, chia tay luôn từ đây
>>> thông tin thêm cho bác
@kopan Em hóng từ bữa giờ mấy shop bán hàng xách toàn dính phốt hàng dựng dù 99 100% full box các kiểu có mỗi ông msm thấy cũng an tâm nhưng ở tận Hải Phòng xa quá không chơi. Mua điện thoại sợ nhất là xài hết bảo hành nó lăn ra bệnh em mua chục con rồi toàn hàng chính hãng nên không ngán vụ đó giờ tính mua hàng xách tay thì vàng với cám lẫn lộn thế lầy T.T
nếu bạn quan tâm note 9 bản korea đã qua sử dụng thì mời bạn ghé bên m cảm nhận xem thử. Ưng ý thì mua, ko thì ko sao cả. Anh em dzui dzẻ là chính. bên m đang có nhiều màu, máy đẹp như mới, bao zin 100%. và có ủng hộ thì nhớ nói mem bên tinhte để m giảm giá
Mobileworld toàn bán hàng dựng, 100% luôn nha, em trải nghiệm với note9 đây, về nhà cả tuần mới rút cây s-pen ra nghịch, thì thấy ngòi bút đã mòn rồi, xong để ý mới thấy đít bút không khớp với thân máy. Rồi mới để soi keo viền thì đúng là có lỗ chỗ bị lỗi (Soi rất kỹ mới thấy). Lúc em mua là yêu cầu máy fullbox mới hoàn toàn, IMEI trên hộp cũng là nó dán vào 😆 bọn này lừa đảo có hệ thống, tính luôn cả in ấn đóng hộp luôn đó.
Sun Shine
ĐẠI BÀNG
19 ngày
@ToughGuy Chuẩn luôn
nambc2017
ĐẠI BÀNG
20 ngày
Phốt thì bên nào cũng có bạn ak. Nếu bạn gặp lỗi mà k được giải quyết thoả đáng. K tìm được tiếng nói chung thì bạn sẽ phốt bên đó. K phải cứ phốt là k uy tín. Bạn nên tìm hiểu. Ở hà nội có thể inbox mình. Bên mình là cửa hàng tại hà nội
Sun Shine
ĐẠI BÀNG
19 ngày
NÊN NÉ THẰNG NÀY RA THẬT XA.
Bữa trước mình mua note 10 plus bản mỹ cho thằng bạn. Nó cam kết máy nguyên seal nên mình test cũng ko kĩ. Thằng bạn thì mê quá hối mua luôn. Về nhà phát hiện sạc gần 200 lần. Nút âm lượng thì lỏng lẻo. Đến chán. Giờ nghĩ lại vẫn thấy có lỗi với nó, mặc dù người quyết định mua là nó chứ k phải mình. Híc
mua chỗ nào cũng đc mà tốt thì nên xài chính hãng nhé
Defence
ĐẠI BÀNG
7 ngày
ben nao nhieu chi nhanh thi mua

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019