[Tư vấn] Có trong túi dưới 10 triệu, mua đồng hồ nào để đeo?

P.W
8/9/2019 8:43Phản hồi: 519
519 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mới dạo siêu thị 1 vòng về, thấy mấy e seiko này ngon trong mức giá~7tr
Mình cần thanh lý Seiko Japan mới 100%, mặt 40, mua bên Nhật
giá mua 6tr thanh lý 3.5tr
holokids
TÍCH CỰC
4 năm
Seiko5 23J Nhật 3tr4 là mát nhất.
10tr thì rất nhiều lựa chọn, cá nhân mình thích đồng hồ truyền thống chạy pin vì nó hợp mọi trang phục lại gọn nhẹ
nguyen_no1
TÍCH CỰC
4 năm
10tr thì oder đc mấy e giảm giá hoặc có coupon trên Joma đấy chứ... hamilton khaki, Tissot, Certina.
tonyhieu92
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình tự order con Tissot quartz chuẩn Cosc này từ Joma về. Săn sale, ship về VN tận 1 tháng 7 ngày 😁
Hài lòng. Mua ở hải triều thì đắt 15 củ, mua mấy thương gia thì có thương gia chuẩn thương gia lởm, chả biết tn mà lần. Tự order cho chắc. Ship quan đơn vị uy tín to là ok.
Giá chỉ = 1/3 :D

size 39, thép đúc, mặt sapphire nguyên khối, pin khoảng 4 năm (lý thuyết là 68 tháng)
Mọi người mua đồng hồ nên chú ý đến quy định bảo hành, khi đồng hồ có sự cố bảo hành thì mệt lắm, tốt nhất nên mua showroom Xwatch hoặc Hải Triều, ưu tiên Xwatch chế độ bảo hành tốt nhất hiện nay, mình bị 1 cái ở topwatch, máy mua chưa được 1 tháng mà chết máy 3 lần, yêu cầu đổi mới thì ko được chấp nhận, yêu cầu hoàn trả có chịu phí cũng ko chịu, gửi đi bảo hành mấy lần ko giải quyết được, họ chỉ quan tâm đến quyền lợi của họ, không bao giờ mình quay lại Topwatch lần thứ 2
@Thanhbacc Topwatch mà làm ăn chán vậy a.minh cũng mua của nó 1em ck cơ đến h cũng đc nửa năm oy ,chưa vấn đề gì .hải triều với xwatch thì bảo hành pải thêm tiền .1,5t 1năm cứ thế ×lên .kg chơi đc.
Lên mấy trang order về hàng còn thấy yên tâm hơn vn bán
bác nào yêu thích dòng cổ điển có sterling giảm, cái 20tr về tay còn 6tr mấy thôi, rẻ bèo
@teutamteu Hàng này của tung cẩu bác ơi, thà làm con Tisot con hay hơn
@trivietvalues nói thế chứ, nó sản xuất theo tiêu chuẩn của hãng, với lại bán ở link của US ship về đó 😁
Đến cái sở thích của mình mà cũng ko biết 😆)
notarobot
ĐẠI BÀNG
3 năm
Timex Marlin Peanut 70th anniversary
tudiengia
ĐẠI BÀNG
2 năm
Ai cần smartwatch thì đọc thêm nha https://trolymuasam.com/4758/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế