Tư vấn dùm,mình đang phân vân không biết lên mua tai nghe airpod pro hay tai nghe wh 1000xm4 mình...

maihung8388
18/1/2021 8:20Phản hồi: 4
Một trùm đầu và 1 nhét tai.
Khó ai comment nổi ngoài chính bạn vì hai loại tai khác hẳn nhau.
Nếu nghiện nhạc tới mức bất cứ khi nào ko cần giao tiếp là nghe nhạc -> loại nhét tai, vì tiện lợi 69 lần và ko hề nóng tai.
Nhưng nhét tai thì cũng hãy nghĩ con nào khác, hoặc tự hỏi "why airpod"?
Ko biết bạn sd đt nào (ss, appl, lg...) nhưng nói về tiện lợi, ngay cả ip cặp với airpod vẫn thua xa sự tiện lợi mình có được với note20u.
Bất cứ khi nào mình lấy tai khỏi hộp sạc thì nhạc sẽ bắt đầu phát, kể cả đt vừa mới khởi động hay là vừa tắt mọi app.
Việc sd tai tw của mình chỉ là lấy ra đeo và cất đi khi ko nghe nữa, chứ mình ko cần bất kì 01 động tác nào (chẳng hạn như unlock đt và mở app)
4 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Một trùm đầu và 1 nhét tai.
Khó ai comment nổi ngoài chính bạn vì hai loại tai khác hẳn nhau.
Nếu nghiện nhạc tới mức bất cứ khi nào ko cần giao tiếp là nghe nhạc -> loại nhét tai, vì tiện lợi 69 lần và ko hề nóng tai.
Nhưng nhét tai thì cũng hãy nghĩ con nào khác, hoặc tự hỏi "why airpod"?
Ko biết bạn sd đt nào (ss, appl, lg...) nhưng nói về tiện lợi, ngay cả ip cặp với airpod vẫn thua xa sự tiện lợi mình có được với note20u.
Bất cứ khi nào mình lấy tai khỏi hộp sạc thì nhạc sẽ bắt đầu phát, kể cả đt vừa mới khởi động hay là vừa tắt mọi app.
Việc sd tai tw của mình chỉ là lấy ra đeo và cất đi khi ko nghe nữa, chứ mình ko cần bất kì 01 động tác nào (chẳng hạn như unlock đt và mở app)
@TYA Đúng rồi, nếu wf thì còn đc 😃
Sing_1975
TÍCH CỰC
3 năm
Nếu bạn đang có IP thì airpod Pro là lựa chọn đúng (cùng hệ sinh thái, chất lượng âm thanh tốt tuy chưa ngon), nếu là Android thì chọn Sony, không cần suy nghĩ
Nếu bác nghe EDM nhiều thì hốt sony. Còn nghe mấy loại giọng ca sĩ hát thì chơi airpod Pro. 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019