Tư vấn loa bluetooth cho nhạc nhẹ

n.duchuy
15/8/2017 13:52Phản hồi: 7
Mình cần mua 1 loa bluetooth cho nhạc nhẹ, âm trong trẻo, lâu lâu có nghe thêm EDM. Dùng pin hay nguồn cũng đc ạ. Trong tầm giá 2tr trở xuống thì có loại nào không các bác
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

loa.com.vn
TÍCH CỰC
7 năm
nhu cầu này có em loa bluetooth sau có sale rất hợp nhé:

Loa di động không dây bluetooth Braven 770
Giá chỉ có : 4.086.000VNĐ
Giảm giá chỉ còn: 2.395.000đ (KM đến ngày 28 tháng 09-2017)
Giá đã gồm 10% thuế VAT
Bảo hành 1 năm
Vừa có hàng
Xem chi tiết

Loa không dây bluetooth Braven 770 với phần thân được làm bằng vật liệu nhôm máy bay - Aluminum, loại chất liệu mà được sử dụng cho thân máy bay, vừa chắn chắn, cứng cáp, cầm vào rất đầm tay,.. mà lại không quá nặng, phù hợp với tính chất của một sản phẩm di động.

Cũng như các model khác của Braven, Braven 770 được trang bị một loạt tính năng hữu ích, tiện dụng,..

Kết nối không dây bluetooth có tích hợp aptX để đạt được chất lượng truyền tải âm thanh độ phân giải cao. Có kết nối nhanh không dây bluetooth một chạm NFC.

Chống nước cấp độ IPX 5, nước bắn vào hoặc chẳng may đổ vào thì không bị sao,..

Tích hợp pin sạc lithium-ion dung lượng 1400mAh bên trong loa, sau khi sạc đầy có thể chơi nhạc liên tục được 12 tiếng.

Có cổng USB Out dùng để sạc cho các thiết bị di động như Smartphone, Tablet,.. với điện áp 5V Out. Đóng vai trò như một Power Bank, vừa có thể nghe nhạc, vừa có thể sạc pin cho iPhone hay Galaxy S6,...

Tích hợp Microphone, Speakerphone để có thể đàm thoại thông qua smartphone.

Braven 770 sử dụng 2 củ loa toàn dải và 1 loa thụ động tăng cường âm trầm - bass. Qua nghe thử nhanh thì loa có âm thanh cực kỳ sống động, giàu âm sắc, chi tiết, dải trầm đánh lực rất rõ chắc chắn, gọn, nẩy và căng đét.

770 tích hợp công nghệ cho phép 1 smartphone cùng nối được một lúc đến 2 loa 770 để biến bộ 770 thành hệ thống loa 2.0 gồm 1 loa bên trái và 1 loa bên phải.

Đi kèm theo loa là 1 sợi dây sạc USB - Micro USB và 1 sợi dây audio 2 đầu 3,5".
azaudio.vn
TÍCH CỰC
7 năm
Tầm này bạn tham khảo JBL Flip 4 xem sao. Mẫu mới tiếng tốt hơn mẫu cũ khá nhiều, tiếng trong và chi tiết hơn.
kazihaha
TÍCH CỰC
7 năm
Cái loa braven giảm gì mà từ 4tr xuống 2tr kinh vậy :v
loa.com.vn
TÍCH CỰC
7 năm
@kazihaha mua ngay ah, hời lắm, mới bạn qua thử cho yên tâm
Mình thấy có mẫu loa JBL Flip 3 này cũng khá phù hợp với bạn đó! Giá tầm 2,1tr. Chất lượng của JBL thì không thể chê đc nhé!
wtf9999
CAO CẤP
7 năm
Đúng là dòng Flip của Jbl hợp với bạn vì nó bass ít, trebble nhiều nên nghe rất to dù kích thước nhỏ gọn. Hợp bác nào ko thích bass,muốn nghe nhạc nhẹ . mình thì thích bass nên nghe nó ko thích.
Mình mua con jbl flip 3 dùng đc hơn năm, chất âm thì theo mình là rất tốt với giá tiền, nhưng thi thoảng mình mới mở nghe mà giờ đã bị lỗi pin, đi thay mất 700k liền thấy nhiều ng cx kêu pin của jbl có vấn đề ntn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019