Tư vấn mua di động tại Hoàng Hà Mobile?

ngoctu90tk
27/12/2009 0:13Phản hồi: 133
133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xách tay thì quan trọng cái bảo hành tại Cửa hàng, cái này bên HH ko tốt cho lắm đó bạn 😔
Ở đó có cái giá là ... ai cũng thích 😁
theo mình mua hàng xách tay thì nên test kĩ và học cách chấp nhận hen xui thôi ,cửa hàng nào cũng vô hết @@!
Test giỏi thì phải có kiến thức sử dụng máy trước đó mới biết các thủ thuật chứ ko biết j, chỉ đọc qua trên mạng thì chỉ test được 1 -phần nào thôi bạn à 😃
Với lại chọn CH có uy tín thì cũng 1 phần an tâm hơn như BH đàng hoàng, lỗi đổi máy mới :p
Hoàng Hà thì hàng chính hãng ok, giá mềm, còn hàng XT thì máy ok nhưng pk hay bị tráo, ko phải thay pk fake vào mà là ăn bớt hoặc thay thứ rẻ hơn vào vd như tai nghe,sạc,cáp HDMI..vvv, mình cũng mua mấy con ở đây nhưng chưa phải bảo hành bao h nên ko rõ hậu mãi thế nào.
thế có chỗ nào bán không bị cháo pk không bác
Mua đượ nguyên seal máy thì tốt dù rằng seal có thể làm giả 😁
Bạn qua CellphoneS, DaoToan đó bạn.
vodiem
ĐẠI BÀNG
12 năm
coi quá trời coi cuối cùng nhìn lại ổng ở Hà Nội lận. ở SG xa quá
Review đi mua samsung captivate AT&T Hoàng Hà Mobile - 194 Lê Duẩn:http://vozforums.com/showthread.php?t=2053192
2 ông này lại đào mộ rồi.
Mình thấy Hoanghamobile quy mô tuy nhỏ nhưng bán hàng chính hãng uy tin mà(không tính hàng xach tay bởi nhiều bác mua hàng xách tay ở đây than phiền ghê gớm)mua hàng chính hãng thì đi ra mấy chỗ bảo hành cuae từng hãng bảo hành cũng đươc rồi
Mình thấy Hoanghamobile quy mô tuy nhỏ nhưng bán hàng chính hãng uy tin mà(không tính hàng xach tay bởi nhiều bác mua hàng xách tay ở đây than phiền ghê gớm)mua hàng chính hãng thì đi ra mấy chỗ bảo hành cuae từng hãng bảo hành cũng đươc rồi
cũng 1 thời tham rẻ dt ở 1 số cửa hàng,thương gia,giờ cạnh rồi 😆
mua hàng ở HH khi đến vào mua gì thì mua kệ khách, lựa cái nào xong thì mua, khi hỏi bảo hành tư vấn qua mail thì không được trả lời,,,
bực
trung_it
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko biet nen mua o day ko
thay moi nguoi khen che du ca 😕
@trung_it 1. Gõ có dấu Tiếng Việt bạn nhé
2. Kinh nghiệm là
- Mua chính hãng thì ở đây vì giá tốt, BH về hãng
- Xách tay qua CellphoneS, O2 Style hay DaoToan vì khoản sau bán hàng, hỗ trợ kỹ thuật bên HH ko tốt lắm
Mình o xa 100km mua máy xách tay dùng cũng ổn nhưng khi hỏi hoặc cần.tư vấn qua mail.họ ko trả lời hướng dẫn cách khac phục.còn lại máy dùng ổn...
Mới gui cái LG lên bảo hành.chua thấy mail hồi âm.hị hị.hình như họ bận quá k đủ time để mở mail

Sent from my LT18i using Tinhte.vn
Mua Iphone cũ thì theo các Bác ở đâu yên tâm về chất lượng hơn?
mua mới thì cứ HH mà chém, còn mua xách tay thì các bạn qua cellphones mà mua ! với lại thực ra hàng công ty hay xách tay thì cũng do may rủi thôi 😆 đồ điện tử mà ( thằng bạn em bên US đó, mua hẳn iphone ở đó bản quốc tế luôn về VN vẫn bị lỗi bt 😃) trong khi chị em mua ở VN đã phải đi sửa lần nào đâu ^^~
Mua iphone của hoàng hà có tốt không có phải là hàng dựng không. mình xem ở web nó nghi là mới 100% .
hoàng hà uy tín mà
Hoàng Haf nếu mua hàng công ty mới tinh thì yên tâm,có những bác có kinh nghiệm bảo lên ra hẳn chỗ Lê Duẩn mà mua
nhà mình đã bác nào mua điện thoại ở hh qua mạng chưa.e thấy trang wed của họ đt giá khá mềm nhưng cứ lo lo sợ mua qua mạng tiền mất mà không nhận đc hàng •_•

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019